Danh mục sản phẩm
Hỗ Trợ

Manager


 
SFPEX 8Gb SW B-series Fibre Channel 850nm 150m SFP+ Transceiver
Mã sản phẩm: SFPEX AJ716A
Đăng ngày 29-08-2016 07:33:36 PM
Giá : 0 VND 0 VND (-5%)

SFPEX 8Gb SW B-series Fibre Channel 850nm 150m SFP+ Transceiver

Brocade SAN Transceiver, 8G FC SFP+, 8G FC SWL, 1-pack
Mã sản phẩm: XBR-000147
Đăng ngày 29-08-2016 07:31:29 PM
Giá : 0 VND 0 VND (-5%)

Brocade SAN Transceiver, 8G FC SFP+, 8G FC SWL, 1-pack

Tìm sản phẩm nhanh
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây