Danh mục sản phẩm
Hỗ Trợ

Manager


 
Rack Media Converter 14 slot Chassis
Mã sản phẩm: FMC-FX1402P
Đăng ngày 25-02-2017 03:02:17 AM
Giá : 6.500.000 VND

  • - 14 khe cắm , có thể mở rộng tới 14 media converter.
  • - Tích hợp nguồn dự phòng để đảm bảo sự hoạt động liên tục của hệ thống. 
  • - Tính năng Hot-Swappable; dễ dàng và nhanh chóng thay thế converter và nguồn điện.
  • - Tích hợp 02 quạt làm mát để tăng sự ổn định của thiết bị .
  • - Được thiết kế chuẩn 19" rackmount ,2U dễ dàng gắn vào tủ rack

Địa chỉ cung cấp bộ chuyển đổi converter quang 1Gb Netlink HTB-GS-03 giá rẻ số 1
Mã sản phẩm: S000293
Đăng ngày 24-02-2017 08:48:10 AM
Giá : 0 VND

Bộ chuyển đổi Converter quang 1Gb Netlink HTB-GS-03, SC Duplex, 1000BASE-T to 1000FX, SC Duplex Fiber, Single-Mode, 20 KM.

Địa chỉ cung cấp bộ chuyển đổi Converter cáp quang gigabit Cablexa FMC-GESA-1F1T-31M2 giá rẻ số 1
Mã sản phẩm: S000292
Đăng ngày 24-02-2017 08:39:53 AM
Giá : 0 VND

Bộ chuyển đổi Converter cáp quang gigabit Cablexa FMC-GESA-1F1T-31M2

Địa chỉ cung cấp bộ chuyển đổi Converter cáp quang gigabit Cablexa FMC-GESA-1F1T-31S20 giá rẻ số 1
Mã sản phẩm: S000291
Đăng ngày 24-02-2017 08:29:53 AM
Giá : 0 VND

Bộ chuyển đổi Converter cáp quang gigabit Cablexa FMC-GESA-1F1T-31S20 SM 20KM

Địa chỉ cung cấp bộ chuyển đổi converter quang Netlink HTB-1100-2KM giá rẻ số 1
Mã sản phẩm: S000290
Đăng ngày 23-02-2017 09:41:40 PM
Giá : 0 VND

Bộ chuyển đổi converter quang Netlink HTB-1100-2KM

Địa chỉ cung cấp bộ chuyển đổi converter quang Netlink HTB-1100S-25KM giá rẻ số 1
Mã sản phẩm: S000289
Đăng ngày 23-02-2017 09:33:22 PM
Giá : 0 VND

Bộ chuyển đổi converter Netlink HTB-1100S-25KM, 10/100BASE-T to 100FX, SC Duplex Fiber, Single-Mode, 25 KM.

Tìm sản phẩm nhanh
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây