Danh mục sản phẩm
Hỗ Trợ

Manager


Bộ chuyển đổi converter Netlink HTB-1100-2KM Bộ chuyển đổi converter Netlink HTB-1100-2KM Bộ chuyển đổi converter Netlink HTB-1100-2KM, 10/100BASE-T to 100FX, SC Duplex Fiber, MultiMode, 2KM. 
 
FEMM Converter cáp quang 550.000 VND Số lượng: 19 Cái


  •  
  • Bộ chuyển đổi converter Netlink HTB-1100-2KM

  • Đăng ngày 30-07-2016 05:12:18 AM - 455 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: FEMM
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng
  • Giá KM: 550.000 VND

  • Bộ chuyển đổi converter Netlink HTB-1100-2KM, 10/100BASE-T to 100FX, SC Duplex Fiber, MultiMode, 2KM. 
     


Số lượng
Số lượng: 19 Cái
Bộ chuyển đổi converter Netlink HTB-1100-2KM, SC Duplex  là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu điện với 100BASE-TX.
Bộ chuyển đổi quang điện netlink được dùng để truyền tải và mở rộng hệ thống mạng với khoảng cách từ 100m đến 2Km. Converter Netlink  được sử dụng trong mạng Ethernet diện rộng, kết nối các thiết bị trong hệ thống mạng LAN. Không cần cấu hình hay cài đặt cho thiết bị, nó có khả năng thích ứng với hệ thống.

Thông số kỹ thuật nổi bật
 Chuẩn   IEEE802.3 10Base-T. 100Base-T, 100Base-F
 Tín hiệu điện    T+, T-, R+, R, GND
 Tín hiệu quang    TX, RX
 Chế độ làm việc   Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex
 Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45    Thích ứng 10/100Mbps
 Tốc độ truyền dữ liệu quang   100Mbps
 Khoảng cách cáp mạng (RJ45)   100 mét
 Khoảng cách quang      2 Km - Multimode          
 Loại dây cáp điện   UTP 5
 Loại dây cáp quang   Multimode  50/125μm
 Bước sóng quang  850 - 1310nm
 Cổng kết nối điện   RJ45
 Cổng kết nối quang    SC Duplex Fiber


Điểm đặc trưng:

1.Chọn nguồn rời hoặc trong 5VDC, điện áp 220VAC hoặc -48VDC
2.Chuẩn giao tiếp IEEE802.3 10Base-T, 100Base-T, 100Base-F  
3.10M, 100M 
4.Thích ứng full/half duplex
5.Kết nối quang 2 sợi và điện


Điều kiện môi trường:
Nhiệt độ làm việc -0 to 65°C
Nhiệt độ bảo quản -20 to 70°C
Độ ẩm 5% to 95%
Nguồn điện:
Điện áp Nguồn điện rời adapter 5VDC, 220VAC hoặc 48VDC
Công suất tiêu thụ     4W

>> Xem thêm sản phẩm: converter quang Netlink HTB-1100S-25KM

Một số hình ảnh thực tế sản phẩm:
 
converter netlink multimode

converter netlink gigabit


>> Xem thêm thông tin về giá Bộ chuyển đổi converter hãng CABLEXA (USA)

 

  Ý kiến bạn đọc

     

 

Tìm sản phẩm nhanh
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây