Danh mục sản phẩm
Hỗ Trợ

Manager


 
Converter quang 1Gb Netlink HTB-GM-03, SC Duplex
Mã sản phẩm: HTB-GM-03
Đăng ngày 16-08-2016 02:58:17 AM
Giá : 1.425.000 VND 1.500.000 VND (-5%)

Converter quang 1Gb Netlink HTB-GM-03, SC Duplex, 1000BASE-T to 1000FX, Multimode, 550M. 
 

Converter quang 1Gb Netlink HTB-GS-03, SC Duplex
Mã sản phẩm: HTB-GS-03
Đăng ngày 16-08-2016 02:53:09 AM
Giá : 1.425.000 VND 1.500.000 VND (-5%)

Converter quang 1Gb Netlink HTB-GS-03, SC Duplex, 1000BASE-T to 1000FX, SC Duplex Fiber, Single-Mode, 20 KM. 
 

Bộ chuyển đổi converter gigabit
Mã sản phẩm: SFP-10/100/100M
Đăng ngày 31-07-2016 01:33:46 PM
Giá : 2.000.000 VND

Bộ chuyển đổi converter gigabit Compufox SFP-10/100/100M
 

Tìm sản phẩm nhanh
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây