Danh mục sản phẩm
Hỗ Trợ

Manager


Địa chỉ cung cấp Adapter SC Simplex Duplex giá rẻ số 1 Địa chỉ cung cấp Adapter SC Simplex Duplex giá rẻ số 1 Adapter quang SC SM MM, SC DUPLEX, SC SIMPLEX dùng để kết nối giữa dây hàn quang với dây nhảy quang trong hộp phối quang ODF S000297 Măng xông quang 0 VND Số lượng: 1 Cái


  •  
  • Địa chỉ cung cấp Adapter SC Simplex Duplex giá rẻ số 1

  • Đăng ngày 28-02-2017 09:30:19 AM - 456 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: S000297
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng
  • Giá KM: 0 VND

  • Adapter quang SC SM MM, SC DUPLEX, SC SIMPLEX dùng để kết nối giữa dây hàn quang với dây nhảy quang trong hộp phối quang ODF


Số lượng
Số lượng: 1 Cái

Adapter quang SC SM MM là một trong những thiết bị quen thuộc được sử dụng trong ngành viễn thông. Chúng được coi như cầu nối quang giúp liên kết giữa các dây nối quang với nhau hoặc với bộ chuyển đổi converter quang hoặc module quang, nó hay được gắn trong các hộp ODF quang. 

Adapter quang SC SM MM có rất nhiều loại với thông số kỹ thuật cũng như công dụng riêng biệt.Tất cả các adapter quang được thiết kế cho hiệu suất cao kết chính xác độ suy hao rất thấp. Chúng được làm từ một trong hai kim loại vật liệu polymer và kết hợp zirconia với đồng

Adapter quang SC SM MM

Hình ảnh sản phẩm: Adapter quang SC SM MM

  • Adapter quang SC MM Multimode: Kết nối hai sợi cáp đa mốt, bạn nên luôn luôn đảm bảo rằng chọn adapter quang multimode là đường kính lõi (50/125 hoặc 62.5/125). 
  • Adapter quang SC SM Single-mode: Adapters được thiết kế cho cáp quang single-mode. Các adapter quang singlemode cung cấp sự liên kết chính xác hơn trong các kết nối. để sử dụng adapter singlemode để kết nối cáp đa mốt là không nên, điều này có thể gây ra sai lệch suy giảm của các sợi quang và mất tín hiệu. 
  • Ngoài Adapter quang SC Duplex và Adapter quang SC Simplex còn có Adapter quang kết nối dây cáp với đầu nối tương tự SC SC. Một số bộ adapter quang, được gọi là "lai", chấp nhận các loại đầu nối khác nhau (FC và SC, LC và SC, vv).
 adapter quang

Hình ảnh: Adapter quang

Hầu hết các bộ Adapter quang là đầu cái trên cả hai đầu, để kết nối hai cáp quang. Một số là đực cái thường cắm vào một cổng trên một phần của thiết bị. Điều này sau đó cho phép các cổng để chấp nhận một kết nối khác nhau hơn mà nó được thiết kế ban đầu. Chúng tôi không khuyến khích điều này bởi vì chúng ta thấy các bộ chuyển đổi mở rộng từ các thiết bị chịu được va đập và phá vỡ. Ngoài ra, nếu không chọn đúng adapter quang, trọng lượng của dây cáp và kết nối treo từ các bộ chuyển đổi có thể gây ra một số sai lệch và một tín hiệu suy thoái.

Là đơn vị hàng đầu chuyên cung cấp các sản phẩm thiết bị viễn thông tín số 1 tại Việt Nam, Netsystem tự tin mang đến cho bạn các sản phẩm Adapter quang SC SM MM với dịch vụ chất lượng.
Sở hữu đội ngũ chuyên viên, kỹ thuật viên hàng đầu, đến với Netsystem bạn sẽ được tư vấn và hỗ trợ miễn phí về tất cả các sản phẩm cũng như dịch vụ mà bạn quan tâm.

Công ty TNHH Hệ thống mạng (Netsystem)
Địa chỉ:            Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình,TP. Hà Nội
Điện thoại:       04. 37714430 / 37714417 / 37711222
Hotline:            0944832222 (Mr, Thanh) 0987802464 (Mr. Minh)

>>> Địa chỉ uy tín cung cấp Adapter quang SC SM MM chính hãng giá rẻ tốt nhất Hà nội.

  Ý kiến bạn đọc

     

 

Sản phẩm cùng loại
Tìm sản phẩm nhanh
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây