Danh mục sản phẩm
Hỗ Trợ

Manager


Địa chỉ cung cấp module SFP-10G-SR-CO (Cisco 100% tương thích thu phát module quang) giá rẻ Địa chỉ cung cấp module SFP-10G-SR-CO (Cisco 100% tương thích thu phát module quang) giá rẻ
Phân phối SFP-10G-SR-CO Cisco 100% tương thích thu phát module quang
S000314 Module quang sfp 0 VND Số lượng: 1 Cái


  •  
  • Địa chỉ cung cấp module SFP-10G-SR-CO (Cisco 100% tương thích thu phát module quang) giá rẻ

  • Đăng ngày 08-03-2017 08:57:03 AM - 242 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: S000314
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng
  • Giá KM: 0 VND


  • Phân phối SFP-10G-SR-CO Cisco 100% tương thích thu phát module quang


Số lượng
Số lượng: 1 Cái

Song song với sự phát triển switch và router cisco đang khẳng định được vị thế, vai trò của mình, Module quang cisco compatible SFP-10G-SR SFP+ hay còn gọi là Module quang sfp+ cisco hoặc SFP+ Transsceiver, đây là thiết bị thường dùng cho Switch, Router, Converter, DSLAM, SDH có cổng (khe cắm) đạt chuẩn SFP+ Tốc độ 10Gbpsm…Đầu kết nối chuẩn LC connector, chạy cáp quang multimode

Trên thị trường có rất nhiều loại module quang khác nhau, trong đó phải kể tới Module quang đến từ ông lớn Cisco. Cisco Systems là một trong những thương hiệu chuyên sản xuất và cung cấp các giải pháp mạng hàng đầu trên thế giới. Các sản phẩm của hãng này đáp ứng đầy đủ nhu cầu của người sử dụng, từ hộ cá nhân đến mô hình doanh nghiệp nhỏ, doanh nghiệp có quy mô tầm cỡ và các nhà cung cấp dịch vụ internet.
Hình ảnh: Module quang tương thích Cisco SFP-10G-SR SFP+
Hình ảnh:  Module quang Compufox SFP-10G-SR SFP+   

Cisco Compatible SFP + thu phát mô-đun 10GBASE-SR cho MMF, 850nm bước sóng, 300m, nối song LC

Tính năng, đặc điểm
  • Form Factor: SFP +
  • Device Type: module thu phát
  • Giao diện (Bus) Loại: Plug-in module
  • Công nghệ kết nối: Có dây
  • Ứng dụng: 10GBASE-SR
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps
  • Bước sóng: 850nm
  • Max cách: 300m
  • Loại sợi quang: MMF
  • Kết nối: DuplexLC
  • DDM: Với DDM
  • Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70 ° C
  • Tương thích với MSA SFP +
 
Compufox cung cấp các sản phẩm cài đặt cho module quang cisco SFP-10G-SR SFP+ dạng nhỏ form-factor Pluggable (SFP+) và SFP module thu phát. Những module thu phát SFP+ là hot-swappable đầu vào/ra (I/O) các thiết bị cắm vào 10GBASE (SFP+), mà kết nối cổng module với các mạng cáp quang
Sự tương thích của module quang Cisco SFP-10G-SR SFP+ phục vụ khách hàng một loạt các lựa chọn kết nối 10 Gigabit Ethernet cho trung tâm dữ liệu, doanh nghiệp dây tủ quần áo, và dịch vụ ứng dụng vận chuyển cung cấp.
 

Sở hữu các sản phẩm module quang chạy tương thích với SFP-10G-SR SFP+ đến từ nhãn hàng Cisco uy tín trên thế giới, Sản phẩm module quang Compufox, SFPEX được bảo hành chính hãng 1 năm theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất tại Hà nội. Netsystem mong muốn giúp người dùng trải nghiệm và hiểu biết sâu hơn về loại thiết bị này. 

Công ty TNHH Hệ thống mạng (Netsystem)
Địa chỉ:            Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình,TP. Hà Nội
Điện thoại:       04. 37714430 / 37714417 / 37711222
Hotline:            0944832222 (Mr, Thanh) 0987802464 (Mr. Minh)

>>> Địa chỉ cung cấp phân phối module quang SFP-10G-SR SFP+ chính hãng các loại giá rẻ tốt nhất Hà nội.

  Ý kiến bạn đọc

     

 

Tìm sản phẩm nhanh
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây