Danh mục sản phẩm
Hỗ Trợ

Manager


MODULE QUANG SFP GE LX 10KM MODULE QUANG SFP GE LX 10KM MODULE QUANG SFP GE LX 10KM,
SFP 1.25GB/S, 1000BASE-LX, SMF, 1310NM, DUPLEX LC, TRANSCEIVER


 
SFP-GE-SM13-10KM Module quang sfp 570.000 VND Số lượng: 100 Cuộn


  •  
  • MODULE QUANG SFP GE LX 10KM

  • Đăng ngày 20-08-2016 11:35:46 AM - 790 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: SFP-GE-SM13-10KM
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng
  • Giá KM: 570.000 VND 600.000 VND

  • MODULE QUANG SFP GE LX 10KM,
    SFP 1.25GB/S, 1000BASE-LX, SMF, 1310NM, DUPLEX LC, TRANSCEIVER


     


Số lượng
Số lượng: 100 Cuộn

MODULE QUANG SFP GE LX 10KM

Tính năng, đặc điểm

  • Hot-Pluggable SFP Footprint LC thu phát quang
  • Small Form-Factor Pluggable (SFP) MSA tương thích
  • Tương thích với chuẩn IEEE 802.3z Gigabit Ethernet 1000BASE-LX
  • Tương thích với Fibre Channel 1X SM-LC-L FC-PI
  • AC / AC Coupling theo MSA
  • Khoảng cách lên đến 10 km
  • Độc thân + 3.3V Power Supply
  • RoHS Compliant
  • Class 1 Laser quốc tế An toàn Srandard IEC-60.825 Compliant

Thông số:

  • Part Number: SFP-GE-SM13-10KM
  • Loại sản phẩm: MODULE QUANG SFP GE LX 10KM
  • Form Factor: SFP
  • Data Rate (tối đa): Lên đến 1.25Gb / s
  • Khoảng cách (max): 10km
  • Bộ phát: 1310nm FP
  • Receiver: PIN
  • Chẩn đoán kỹ thuật số: Có / Không
  • Kết nối: Duplex LC
  • Loại cáp: SMF
  • Bước sóng: 1310nm
  • Nhiệt độ hoạt động: COM / EXT / IND

Các ứng dụng:

  • Thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet và Router
  • Fibre Channel Chuyển cơ sở hạ tầng
  • ứng dụng xDSL
  • Metro cạnh Switching

CÁC TIN BÀI KHÁC

>>> Xem thêm giá:

Ảnh thực tế sản phẩm:


Video sản phẩm:



>> Xem thêm thông tin giá  Module quang cisco
>> Xem thêm thông tin giá  Switch Cisco
>> Xem thêm thông tin giá  Switch Juniper EX2200-24T-4G
>> Xem thêm thông tin giá  Switch Juniper EX3300-24T
>> Xem thêm thông tin giá  Switch Juniper EX4300-24T

 ===== Gọi Hotline để có giá tốt hơn: 0944832222 =====
(Nguồn: cablexa.com)

  Ý kiến bạn đọc

     

 

Tìm sản phẩm nhanh
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây