Danh mục sản phẩm
Hỗ Trợ

Manager


 
Nơi phân phối GLC-BX-D20-CO (100% tương thích thu phát module quang Cisco) giá rẻ
Mã sản phẩm: S000336
Đăng ngày 09-03-2017 09:29:03 AM
Giá : 0 VND

Cisco 1000BASE-BX20 SFP Module tương thích dùng một sợi SMF, 1490-nm TX / 1310-nm RX bước sóng, 20Km

Nơi phân phối GLC-BX-D-CO ( 100% tương thích thu phát module quang cisco) giá rẻ
Mã sản phẩm: S000335
Đăng ngày 09-03-2017 09:27:16 AM
Giá : 0 VND


Cisco Compatible 1000BASE-BX10 SFP module cho đơn sợi SMF, 1490-nm TX / 1310-nm RX bước sóng, LC single đầu nối / PC

Địa chỉ cung cấp module GLC-BX-U-CO (100% tương thích thu phát module quang Cisco ) giá rẻ
Mã sản phẩm: S000334
Đăng ngày 09-03-2017 09:14:00 AM
Giá : 0 VND


Cisco Compatible 1000BASE-BX10 SFP module cho đơn sợi SMF, 1310-nm TX / 1490-nm RX bước sóng, 10km, LC single đầu nối / PC

Địa chỉ cung cấp module GLC-SX-MMD-CO (Cisco 100% tương thích thu phát module quang) giá rẻ
Mã sản phẩm: S000333
Đăng ngày 09-03-2017 09:10:29 AM
Giá : 0 VND


Phân phối GLC-SX-MMD-CO Cisco 100% tương thích thu phát module quang

Địa chỉ cung cấp module GLC-LH-SMD-CO (Cisco 100% tương thích thu phát module quang) giá rẻ
Mã sản phẩm: S000332
Đăng ngày 09-03-2017 09:08:09 AM
Giá : 0 VND


GLC-LH-SMD-CO Cisco 100% tương thích thu phát module quang

Địa chỉ cung cấp module EX-SFP-1GE-LX-CO (Juniper 100% tương thích thu phát module quang) giá rẻ
Mã sản phẩm: S000331
Đăng ngày 09-03-2017 09:06:32 AM
Giá : 0 VND

Phân phối EX-SFP-1GE-LX-CO Juniper 100% tương thích thu phát module quang

Tìm sản phẩm nhanh
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây