Netlink HTB-1100S-40KM

Vận chuyển miễn phí giao tận nơi với Cisco vs Juniper tại Sài gòn và Hà nội

Địa chỉ : Số 23/477 Kim Mã, Q Ba Đình, Hà Nội
 Số Mobile: 0912 81 8188   
 Email: nguyentd@netsystemvn.com

Bộ chuyển đổi converter Netlink HTB-1100S-40KM, 10/100BASE-T to 100FX, SC Duplex Fiber, Single-Mode, 40 KM.

Bộ chuyển đổi converter Netlink HTB-1100S-40KM, SC Duplex  là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu điện với 100BASE-TX. Nó được dùng để truyền tải và mở rộng hệ thống mạng với khoảng cách 40Km. Được sử dụng trong mạng Ethernet diện rộng, kết nối các thiết bị trong hệ thống mạng của một thành phố – mạng MAN. Không cần cấu hình hay cài đặt cho thiết bị, nó có khả năng thích ứng với hệ thống.

Thông số kỹ thuật nổi bật Netlink HTB-1100S-40KM

 Chuẩn   IEEE802.3 10Base-T. 100Base-T, 100Base-F
 Tín hiệu điện   T+, T-, R+, R, GND
 Tín hiệu quang   TX, RX
 Chế độ làm việc   Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex
 Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45   Thích ứng 10/100Mbps
 Tốc độ truyền dữ liệu quang   100Mbps
 Khoảng cách cáp mạng (RJ45)   100 mét
 Khoảng cách quang   40 Km – Single-mode
 Loại dây cáp điện   UTP 5
 Loại dây cáp quang   Signal-mode 8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125μm
 Bước sóng quang  1310nm
 Cổng kết nối điện   RJ45
 Cổng kết nối quang   SC Duplex Fiber

Điểm đặc trưng:

1.Chọn nguồn rời hoặc trong 5VDC, điện áp 220VAC hoặc -48VDC
2.Chuẩn giao tiếp IEEE802.3 10Base-T, 100Base-T, 100Base-F
3.10M, 100M
4.Thích ứng full/half duplex
5.Kết nối quang 2 sợi và điện

Điều kiện môi trường:

Nhiệt độ làm việc -0 to 65°C
Nhiệt độ bảo quản -20 to 70°C
Độ ẩm 5% to 95%

Nguồn điện:

Điện áp Nguồn điện rời adapter 5VDC, 220VAC hoặc 48VDC
Công suất tiêu thụ 4W
Netlink HTB-1100S-40KM
5 (100%) 1 đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Netlink HTB-1100S-40KM”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *