Netlink HTB-1100S-40KM

Vận chuyển miễn phí tận nơi nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình,TP. HNi
 Số Mobile: 0914025885
 Số Mobile: 0915495885
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10, TP. HCM
Số Mobile: 0916498448
Số Mobile: 0914769119

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-1100S-40KM, 10/100BASE-T to 100FX, SC Duplex Fiber, Single-Mode, 40 KM.

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-1100S-40KM, SC Duplex, 2 sợi  là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu điện với 100BASE-TX. Nó được dùng để truyền tải và mở rộng hệ thống mạng với khoảng cách 40Km. Được sử dụng trong mạng Ethernet diện rộng, kết nối các thiết bị trong hệ thống mạng của một thành phố – mạng MAN. Không cần cấu hình hay cài đặt cho thiết bị, nó có khả năng thích ứng với hệ thống.

Thông số kỹ thuật nổi bật Converter quang 2 sợi Netlink HTB-1100S-40KM

 Chuẩn  IEEE802.3 10Base-T. 100Base-T, 100Base-F
 Tín hiệu điện  T+, T-, R+, R, GND
 Tín hiệu quang  TX, RX
 Chế độ làm việc  Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex
 Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45  Thích ứng 10/100Mbps
 Tốc độ truyền dữ liệu quang  100Mbps
 Khoảng cách cáp mạng (RJ45)  100 mét
 Khoảng cách quang  40 Km – Single-mode
 Loại dây cáp điện  UTP 5
 Loại dây cáp quang  Signal-mode 8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125μm
 Bước sóng quang 1310nm
 Cổng kết nối điện  RJ45
 Cổng kết nối quang  SC Duplex 2 sợi

Điểm đặc trưng:

1.Chọn nguồn rời hoặc trong 5VDC, điện áp 220VAC hoặc -48VDC
2.Chuẩn giao tiếp IEEE802.3 10Base-T, 100Base-T, 100Base-F
3.10M, 100M
4.Thích ứng full/half duplex
5.Kết nối quang 2 sợi và điện

Điều kiện môi trường:

Nhiệt độ làm việc-0 to 65°C
Nhiệt độ bảo quản-20 to 70°C
Độ ẩm5% to 95%

Nguồn điện:

Điện ápNguồn điện rời adapter 5VDC, 220VAC hoặc 48VDC
Công suất tiêu thụ4W
Netlink HTB-1100S-40KM
5 (100%) 1 đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Netlink HTB-1100S-40KM”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *