-6%

C9500-16X-A

210.000.000  198.000.000 

Catalyst 9500 16-port 10Gig switch, Network Advantage

Mua hàng Vận chuyển
X

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG

    HCM: 0916498448 - Hà Nội: 0914025885
    Email nhận báo giá: contact@netsystem.vn

Yêu cầu báo giá pls email: contact@netsystem.vn

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình
Số Mobile/Zalo: 0915495885
Số Mobile/Zalo: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10
Số Mobile/Zalo: 0916498448
Số Mobile/Zalo: 0914025885

Core Switch Cisco C9500-16X-A | Cisco Catalyst 9500 16-port 10Gig switch, Advantage

Thiết bị chuyển mạch Cisco C9500-16X-A là sp thế hệ tiếp theo của thiết bị chuyển mạch lớp tổng hợp và core cấp doanh nghiệp, hỗ trợ khả năng lập trình và dịch vụ đầy đủ. Dựa trên CPU x86, Cisco Catalyst C9500-16X-A là nền tảng chuyển mạch tổng hợp và lõi cố định được xây dựng theo mục đích hàng đầu của Cisco, được xây dựng cho bảo mật, IoT và đám mây. Các thiết bị chuyển mạch này đi kèm với một CPU 4 nhân x86, 2,4 GHz, bộ nhớ DDR4 16 GB và bộ nhớ trong 16 GB.

Thông tin đặt hàng nhận báo giá Catalyst 9500 C9500-16X-A

Switch Cisco 9500 16 cổng 10G Giá List Price (USD)
C9500-16X-E Catalyst 9500 16-port 10Gig switch, Essentials $16,591.36
C9500-16X-A Catalyst 9500 16-port 10Gig switch, Advantage $16,591.36
C9500-16X-E-A-3 9500 DNA Essentials to Advantage 3 Year License – Low $6,924.15
C9500-16X-E-A-5 9500 DNA Essentials to Advantage 5 Year License – Low $11,078.64
C9500-16X-E-A-7 9500 DNA Essentials to Advantage 7 Year License – Low $15,694.74

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 9500 Series tạo thành khối xây dựng nền tảng cho Quyền truy cập do phần mềm xác định? Kiến trúc doanh nghiệp hàng đầu của Cisco.

Thông số kỹ thuật Catalyst C9500-16X-A

Thông tin chung
Product Name Catalyst 9500 16 Port 10GIG Switch Network Advantage
Manufacturer Part Number C9500-16X-A
Product Line Catalyst
Product Series 9500
Product Model C9500-16X
Product Type Layer 3 Switch
Interfaces/Ports
Modular Yes
Stack Port Yes
Port / Expansion Slot Details 16 x 10 Gigabit Ethernet Expansion Slot
1 x Expansion Slot
I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 17
Expansion Slot Type SFP+
Network Interface Module (NIM)
Shared SFP Slot No
Number of SFP+ Slots 16
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Ethernet Technology 10 Gigabit Ethernet
Network Technology 10GBase-X
Network & Communication
Layer Supported 3
Power Description
Input Voltage 120 V AC
230 V AC
Power Source Power Supply
Redundant Power Supply Supported Yes
Number of Power Supplies Supported 2
Management & Protocols
Manageable Yes
Physical Characteristics
Compatible Rack Unit 1U
Form Factor Rack-mountable
Height 1.7″
Width 17.5″
Depth 21.5″
Other Information
Product Family Catalyst 9500

Thông số chi tiết

C9500-16X-A Catalyst 9500 16-port 10Gig switch, Advantage
Kích thước 1.7″h x 17.5″w x 18.0″d
Cân năng: 23,6
Màu sản phẩm: Chassis Form Factor: 1U Rackmount
Color: Gray
Thông tin chung ASIC: UADP 2.0
Khả năng chuyển mạch: Lên đến 480 Gbps song công đầy đủ
Tốc độ chuyển tiếp: Lên đến 360 Mpps
Tổng số địa chỉ MAC: Lên đến 64.000
Tổng số tuyến IPv4 (Giao thức phân giải địa chỉ [ARP] cộng với các tuyến đã học): Lên đến 64.000 gián tiếp ; Lên đến 80.000 máy chủ
Tổng số đường truyền IPv6: Tối đa 32.000 gián tiếp; Lên đến 40.000 máy chủ
Quy mô đa hướng: Lên đến 16.000
QoS Quy mô ACL: Lên đến 18000
Quy mô ACL bảo mật: Lên đến 18000
mục FNF: Lên đến 512.000
ID VLAN: 4000
Tổng số Giao diện ảo được chuyển mạch (SVI): 4000
Khung Jumbo: 9198 byte
Bộ nhớ
RAM (đã cài đặt): 32 GB
Công nghệ RAM: Flash, RAM
Bộ xử lý 2.4GHz
RAM 16GB Bộ nhớ flash 16GB
Cổng Ports/Connectors I / O:
(16) 10GbE LAN RJ-45
(2) 10GBase-X SFP +
(2) Nguồn vào
Protocols
Giao thức mạng: 10 Gigabit Ethernet
Giao thức quản lý từ xa: NETCONF, RESTCONF, RMON 1, RMON 2, SNMP, SNMP 1, SNMP 3, TFTP
Giao thức định tuyến: IGMP, OSPF, PIM-SM, PIM-SSM, Định tuyến dựa trên chính sách (PBR), RIP-1, RIP-2, RIPng, VRRP
Power nguồn (2) Nguồn điện phích cắm nóng bên trong 950W; tối đa.
Điện áp yêu cầu: 120 đến 230V AC, 50 đến 60Hz
Luồng không khí từ trước ra sau
Bảo hành 1 năm
Xuất xứ CO CQ Made in China / Asia
C9500-16X-A
C9500-16X-A

Phụ kiện module SFP-10G Cisco mua thêm cho Core Switch Layer 3 Cisco C9500-16X-E

SFP-10G-SR-S 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP Module
SFP-10G-LRM= 10GBASE-LRM SFP Module
SFP-10G-LR-S 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Module
SFP-10G-BXD-I= SFP+ Bidirectional for 10km, downstream
SFP-10G-BXU-I= SFP+ Bidirectional for 10km, upstream
SFP-10G-BX40D-I= SFP+ Bidirectional for 40km, downstream
SFP-10G-BX40U-I= SFP+ Bidirectional for 40km, upstream
SFP-10G-ER-S= 10GBASE-ER SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-ER= 10GBASE-ER SFP Module
SFP-10G-ZR-S= 10GBASE-ZR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-ZR= Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF

Bạn cũng có thể quan tâm đến: N9K-C93180YC-FX : N9K-C92160YC-X ; N9K-C93180YC-EX

Core Switch Cisco Layer 3 C9500
Core Switch Cisco Layer 3 C9500
Cisco 9500 24 cổng Giá Price (USD)
C9500-24Y4C-A Catalyst 9500 24×1/10/25G and 4-port 40/100G, Advantage $21,675.60
C9500-24Y4C-E Catalyst 9500 24×1/10/25G and 4-port 40/100G, Essential $21,675.60
C9500-24Y4C-EA-3 C9500 24P25G, Essentials to Advantage Upgrade, 3 Years $6,924.15
C9500-24Y4C-EA-5 C9500 24P25G, Essentials to Advantage Upgrade, 5 Years $11,078.64
C9500-24Y4C-EA-7 C9500 24P25G, Essentials to Advantage Upgrade, 7 Years $15,694.74

hoặc

Part number Cisco 9500 48 cổng Giá Price (USD)
C9500-48Y4C-E Catalyst 9500 48-port x 1/10/25G + 4-port 40/100G, Essential $23,582.25
C9500-48Y4C-A Catalyst 9500 48-port x 1/10/25G + 4-port 40/100G, Advantage $23,582.25
C9500-48Y4C-EA-3 C9500 48P25G, Essentials to Advantage Upgrade, 3 Years $11,841.30
C9500-48Y4C-EA-5 C9500 48P25G, Essentials to Advantage Upgrade, 5 Years $18,946.08
C9500-48Y4C-EA-7 C9500 48P25G, Essentials to Advantage Upgrade, 7 Years 26843.63

Mua bán bạn liên hệ trực tiếp hoặc gửi email để được báo giá chính xác, tốt nhất tại thời điểm mua sản phẩm Switch Cisco C9500-16X-A

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “C9500-16X-A”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *