-21%

Cisco SFP-10G-SR

10.000.000  7.900.000 

Cisco SFP-10G-SR 10GBASE SR SFP+ Module

  • Product Type: SFP+
  • Media Type Supported: Optical Fiber
  • Maximum Data Transfer Rate: 10
  • Form Factor: Hot-swappable
Mua hàng Vận chuyển

Vận chuyển miễn phí tận nơi nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình,TP. HNi
 Số Mobile: 0914025885
 Số Mobile: 0915495885
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10, TP. HCM
Số Mobile: 0916498448
Số Mobile: 0914769119

Module quang Cisco SFP-10G-SR 10GBASE SR SFP+ Module

This product is Guaranteed 100% with the Manufacturer Original.

Cisco SFP-10G-SR datasheet

Thông tin đặt hàng báo giá Cisco SFP-10G-SR

Model: SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP Module
Detail: 10GBASE-SR SFP Module
List Price: US$995.00

Thông số sản phẩm nổi bật Cisco SFP-10G-SR

The Cisco 10GBase-SR SFP+ module offer customers a wide variety of 10 Gigabit Ethernet connectivity options for data center, enterprise wiring closet, and service provider transport applications.

Cisco SFP-10G-SR 10GBASE SR SFP+ Module

  • Product Type: SFP+
  • Media Type Supported: Optical Fiber
  • Maximum Data Transfer Rate: 10
  • Form Factor: Hot-swappable
General Information
Product Name10GBASE-SR SFP+ Module
Manufacturer Part NumberSFP-10G-SR=
Product ModelSFP-10G-SR
Product TypeSFP+
Technical Information
Application / UsageData Networking
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details1 x LC Duplex 10GBase-SR
Media & Performance
Media Type SupportedOptical Fiber
Fiber Optic Cable Standard62.5 µm50 µm
Fiber Mode SupportedMulti-mode
Physical Characteristics
Form FactorHot-swappable
Height0.3″
Width0.5″
Depth2.2″
cisco sfp 10 sr 3
cisco sfp 10 sr 2

Hình ảnh: Cisco SFP-10G-SR

>>> Xem thêm sản phẩm: Module quang Cisco SFP-10G-LR

The Cisco SFP-10G-SR 10GBase-SR Module supports a link length of 26m on standard Fiber Distributed Data Interface (FDDI)-grade multimode fiber (MMF). Using 2000 MHz*km MMF (OM3), up to 300m link lengths are possible..

Trên đây là một số thông số kỹ thuật của module quang cisco SFP-10G-SR giúp các bạn có thể có những quyết định sáng suốt khi có dự định lựa chọn mua sắm cho doanh nghiệp mình.

Các sản phẩm Module quang Cisco: Cisco Single-mode – Cisco Multimode – Cisco SFP – Cisco GBIC – Cisco SFP+ – Cisco X2, Cisco Xenpak…được bán tại Netsystem gồm hàng chính hãng và hàng compatible chạy tương thích từ USA bảo hành 01 năm và nhận được sự hỗ trợ dịch vụ service 1 đổi 1 khi gặp sự cố sau bán hàng tốt nhất của chúng tôi.

Dưới đây là một số sản phẩm nổi bật module quang Cisco giúp các bạn có thể có những quyết định sáng suốt khi có dự định lựa chọn mua sắm cho doanh nghiệp mình.

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì về Module quang Cisco sfp 1G hay Module quang Cisco sfp+ 10G, đừng ngại nhấc máy gọi cho chúng tôi hoặc truy cập website chúng tôi để có thêm thông tin chi tiết của sản phẩm. Hãy gọi hotline 0912818188 để có bảng báo giá Module quang Cisco update mới tốt hơn!

Địa chỉ: Số 23/477 Kim Mã, quận Ba đình, Thành Phố Hà nội.
Điện thoại: 024.37714417 – 024.37714430
Số Mobile: 0944 83 2222 – 0912 818 188

Cisco SFP-10G-SR
5 (100%) 1 đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cisco SFP-10G-SR”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *