-23%

Cisco GLC-LH-SMD

9.000.000  6.900.000 

Thông số sản phẩm nổi bật Cisco GLC-LH-SMD

  • Product Type: SFP (mini-GBIC)
  • Media Type Supported: Optical Fiber
  • Network Technology: 1000Base-LX/LH
  • Ethernet Technology: Gigabit Ethernet
  • Product Model: GLC-LH-SMD
Mua hàng Vận chuyển

Vận chuyển miễn phí giao tận nơi với Cisco vs Juniper tại Sài gòn và Hà nội

Địa chỉ : Số 23/477 Kim Mã, Q Ba Đình, Hà Nội
 Số Mobile: 0912 81 8188   
 Email: nguyentd@netsystemvn.com

Module quang Cisco Systems GLC-LH-SMD= Transceiver Module SFP 1000Base LX/LH MMF/SMF 1310NM DOM modul quang cisco single-mode

Cisco cung cấp các sản phẩm cài đặt cho module quang cisco GLC-LH-SMD dạng nhỏ form factor Pluggable (SFP) là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối dual LC.

This product is Guaranteed 100% Compatible with the Manufacturer Original.

The industry-standard Cisco Small Form-Factor Pluggable (SFP) Gigabit Interface Converter is a hot-swappable input/output device that plugs into a Gigabit Ethernet port or slot, linking the port with the network.

Thông tin đặt hàng báo giá Cisco GLC-LH-SMD

Model: GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF
Detail: Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
List Price: US$995.00

Những module thu phát là hot-swappable đầu vào/ra (I/O) các thiết bị cắm vào cổng module với các mạng cáp quang. Bạn để ý trong các switch hay router sẽ ghi chú chọn module quang chính xác để chạy trước khi cài đặt, cấu hình, hoặc nâng cấp một chuyển đổi, bạn nhớ tham khảo các ghi chú đó.

Chỉ sử dụng thu phát module quang sfp cisco GLC-LH-SMD chính hãng trên thiết bị Cisco của bạn. Mỗi module thu phát SFP hỗ trợ tính năng Cisco Chất lượng Identification (ID) cho phép một switch Cisco hoặc router để xác định và xác nhận rằng các module thu phát được chứng nhận và thử nghiệm bởi Cisco.

Thông số sản phẩm nổi bật Cisco GLC-LH-SMD

  • Product Type: SFP (mini-GBIC)
  • Media Type Supported: Optical Fiber
  • Network Technology: 1000Base-LX/LH
  • Ethernet Technology: Gigabit Ethernet
  • Product Model: GLC-LH-SMD
General Information
Product Name GLC-LH-SMD= Transceiver Module SFP 1000BLX/LH MMF/SMF 1310NM DOM
Manufacturer Part Number GLC-LH-SMD=
Product Model GLC-LH-SMD
Product Type SFP (mini-GBIC)
Technical Information
Application / Usage Data NetworkingOptical Network
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x LC/PC Duplex 1000Base-LX/LH Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Optic Cable Standard 62.5 µm, 50 µm
Ethernet Technology Gigabit Ethernet
Network Technology 1000Base-LX/LH
Physical Characteristics
Form Factor Hot-swappable
Height 0.3″
Width 0.5″
Depth 2.2″

SFPs can be used and interchanged on a wide variety of Cisco products and can be intermixed in combinations of 1000BASE-T, 1000BASE-SX, 1000BASE-LX/LH, 1000BASE-EX, 1000BASE-ZX, or 1000BASE-BX10-D/U on a port-by-port basis.

cisco GLC LH SMD 1
GLC LH SMD 2

Hình ảnh nổi bật Cisco GLC-LH-SMD:

>>> Xem thêm sản phẩm: Cisco GLC-SX-MMD
Các sản phẩm Module quang Cisco: Cisco Single-mode GLC-LH-SMD – Cisco Multimode – Cisco SFP – Cisco GBIC – Cisco SFP+ – Cisco X2, Cisco Xenpak…được bán tại Netsystem gồm hàng chính hãng và hàng compatible chạy tương thích từ USA bảo hành 01 năm và nhận được sự hỗ trợ dịch vụ service 1 đổi 1 khi gặp sự cố sau bán hàng tốt nhất của chúng tôi.Trên đây là một số sản phẩm nổi bật module quang Cisco GLC-LH-SMD giúp các bạn có thể có những quyết định sáng suốt khi có dự định lựa chọn mua sắm cho doanh nghiệp mình.Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì về Module quang Cisco sfp 1G GLC-LH-SMD đừng ngại nhấc máy gọi cho chúng tôi hoặc truy cập website chúng tôi để có thêm thông tin chi tiết của sản phẩm. Hãy gọi hotline 0912818188 để có bảng báo giá Module quang Cisco GLC-LH-SMD update mới tốt hơn!

Địa chỉ: Số 23/477 Kim Mã, quận Ba đình, Thành Phố Hà nội.
Điện thoại: 024.37714417 – 024.37714430
Số Mobile: 0944 83 2222 – 0912 818 188

Cisco GLC-LH-SMD
5 (100%) 1 đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cisco GLC-LH-SMD”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *