-6%

Dây nhảy quang LC-LC OM3 Duplex 20 mét

320.000  300.000 

Mua hàng Vận chuyển

Vận chuyển miễn phí giao tận nơi với Cisco vs Juniper tại Sài gòn và Hà nội

Địa chỉ : Số 23/477 Kim Mã, Q Ba Đình, Hà Nội
 Số Mobile: 0912 81 8188   
 Email: nguyentd@netsystemvn.com

Dây nhảy quang LC-LC OM3 Duplex 20 mét

Dây nhảy quang LC-LC OM3 Duplex 20 mét cung cấp kết nối cho các mạng tốc độ cao và cũ như Gigabit Ethernet, Fast Ethernet và Ethernet và không bị ảnh hưởng bởi EMI / RFI. Chúng chủ yếu được sử dụng trên bảng vá để kết nối giữa các cửa hàng và thiết bị đầu cuối. Các loại cáp quang đa dạng được sản xuất bằng cáp LSZH phù hợp với tiêu chuẩn IEC, EIA TIA và Telecordia.

Các ứng dụng bao gồm dây nhảy quang LC-LC OM3 Duplex 20 mét:

  • Kết nối các thiết  bị
  • Gia cố nối
  • Kết nối chéo

Tính năng, đặc điểm dây nhảy quang LC-LC OM3 Duplex 20 mét

  • Ống dẫn sợi quang OM3 phù hợp với ITU-651, TIA / EIA492AAAD
  • Nhãn riêng cho tìm kiếm
  • Dây cáp halogen không khói thấp (LSZH)
  • Sản xuất với kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt
  • Tất cả các khách hàng tiềm năng đều được cung cấp báo cáo thử nghiệm nhà máy
  • Duplex cấu hình hội đồng cho LC, SC, ST cũng như MTRJ Patch dẫn
  • Tất cả các đầu đều được đánh bóng và được kiểm tra riêng để đánh bóng chính xác
  • Hỗ trợ các ứng dụng dữ liệu, thoại và video tốc độ cao đa kênh
  • Duplex – áo khoác thủy tinh dây zip đa chế độ 50 / 125μm
  • Cáp quang UL phê duyệt

Thông số kĩ thuật dây nhảy quang LC-LC OM3 Duplex 20 mét

  • Chế độ: OM3 Multimode
  • Kết cuối bằng sợi quang: LC-LC
  • Chiều dài: 200.5m
  • Màu sắc: Aqua
  • Chiều ngang: 2mm

Netsystem là đơn vị uy tín hơn nhiều năm kinh nghiệm bán phân phối dây nhảy quang multimode, single-mode sợi đôi và sợi đơn các loại mét dài theo lựa chọn. Vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn miến phí và hỗ trợ báo giá dây nhảy quang multimode single-mode tốt nhất cho sản phẩm bạn cần tìm.

Địa chỉ: Số 23/477 Kim Mã, quận Ba đình, Thành Phố Hà nội.
Điện thoại: 024.37714417 – 024.37714430 – 024.37711222
Số Mobile: 0987802464 – 0944 83 2222 – 0912 818 188

Dây nhảy quang LC-LC OM3 Duplex 20 mét
5 (100%) 1 đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây nhảy quang LC-LC OM3 Duplex 20 mét”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *