-13%

Dây nhảy quang SC-LC OS2 Duplex 10 mét

230.000  200.000 

Mua hàng Vận chuyển

Vận chuyển miễn phí giao tận nơi với Cisco vs Juniper tại Sài gòn và Hà nội

Địa chỉ : Số 23/477 Kim Mã, Q Ba Đình, Hà Nội
 Số Mobile: 0912 81 8188   
 Email: nguyentd@netsystemvn.com

Dây nhảy quang SC-LC OS2 Duplex 10 mét

Dây nhảy quang SC-LC OS2 Duplex 10 mét cung cấp kết nối cho các mạng tốc độ cao và cũ như Gigabit Ethernet, Fast Ethernet và Ethernet và không bị ảnh hưởng bởi EMI / RFI. Chúng chủ yếu được sử dụng trên bảng vá để kết nối giữa các cửa hàng và thiết bị đầu cuối. Các loại cáp quang đa dạng được sản xuất bằng cáp LSZH phù hợp với tiêu chuẩn IEC, EIA TIA và Telecordia.

Tính năng , đặc điểm dây nhảy quang SC-LC OS2 Duplex 10 mét

Độ bền cao, hơn 500 lần cắm
Suy hao thấp và mất mát trở lại cao
Ổn định nhiệt độ cao
100% kiểm tra quang học
Gói cá nhân có nhãn thông tin chi tiết
Tuân thủ FOCIS-3 TIA / EIA-568-B.3
Hoàn toàn tuân thủ các tiêu chuẩn của IEC và YD-T826 / 1996
Giao hàng nhanh: tất cả các đơn đặt hàng sẽ được vận chuyển trong một ngày làm việc

Các ứng dụng dây nhảy quang SC-LC OS2 Duplex 10 mét:

Cáp quang CATV
Mạng viễn thông
Kết thúc thiết bị đang hoạt động
tàu điện
Mạng cục bộ (LAN)
Mạng xử lý dữ liệu
Thiết bị kiểm tra
Cài đặt tiền đề
Mạng diện rộng (WAN)

Thông số kĩ thuật dây nhảy quang SC-LC OS2 Duplex 10 mét

  • Chế độ: OS2
  • Kết cuối bằng sợi quang: SC-LC
  • Chiều dài: 10m
  • Màu sắc: Vàng
  • Chiều ngang: 2mm
dây nhảy quang sc-lc
dây nhảy quang sc-lc

Netsystem là đơn vị uy tín hơn nhiều năm kinh nghiệm bán phân phối dây nhảy quang, dây nhảy quang multimode, dây nhảy quang singlemode, duplex và simplex các loại mét dài theo lựa chọn. Vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn miến phí và hỗ trợ báo giá dây nhảy quang duplex và dây nhảy quang simplex tốt nhất cho sản phẩm bạn cần tìm.

Địa chỉ: Số 23/477 Kim Mã, quận Ba đình, Thành Phố Hà nội.
Điện thoại: 024.37714417 – 024.37714430 – 024.37711222
Số Mobile: 0987802464

Dây nhảy quang SC-LC OS2 Duplex 10 mét
5 (100%) 1 đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây nhảy quang SC-LC OS2 Duplex 10 mét”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *