Dây nhảy quang LC-FC

Vận chuyển miễn phí tận nơi nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình,TP. HNi
 Số Mobile: 0914025885
 Số Mobile: 0915495885
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10, TP. HCM
Số Mobile: 0916498448
Số Mobile: 0914769119

Dây nhảy quang LC-LC

  • Hộp phối ODF quang với converter quang chạy multimode 50/125 hoặc singlemode 9/125um
  • Các module quang chạy multimode cắm vào switch với nhau
  • Giữa các hộp phối quang ODF trong toàn nhà …

Ứng dụng của dây nhảy quang LC-FC trong cuộc sống hàng ngày

  • Mạng truyền dẫn camera qua cáp quang
  • Mạng truyền hình cáp trung tâm
  • Hệ thống thông tin quang
  • Mạng nội bộ LAN có sử dụng cáp quang
  • Mạng truy nhập FTTx, FTTH dũng giữa các Switch quang ở POP

Đặc điểm của dây nhảy quang LC-FC:

Với lớp vỏ bọc, Dây nhảy quang LC-FC đều là 125 micron, và với lớp đệm nhưng họ là 250 micron, còn đường kính lõi thực tế là 9 micron và 50 micron.  Để ngăn chặn sự mất mát quá nhiều suy giảm.
Các dây nhảy quang LC-FC được thiết kế với đường kính siêu nhỏ từ: 0.9, 2.0, 3.0mm. Hai đầu của dây nhảy quang đã có gắn sẵn các đầu nối cáp quang ở dạng PC, UPC, APC và ở chuẩn: LC – FC. Dây nhảy quang LC-FC có một lõi thủy tinh có đường kính multimode và thường được sử dụng cho các khoảng cách ngắn hơn. Ánh sáng được gửi thông qua cáp đa có thể được điều khiển bởi một đèn LED hoặc laser hoạt động ở 850 hay bước sóng 1300nm.

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang LC-FC

Dây nhảy quang LC-FC thường là màu cam (OM1 hoặc OM2), Aqua (OM3) hoặc Violet (OM4) (mặc dù chúng ta có thể làm cho họ trong các màu sắc khác) và sợi là 3.0mm đường kính cho LC và FC với lớp vỏ PVC hoặc chống cháy LSZH được sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại.

Còn chần chừ gì nữa mà không nhấc máy lên và gọi ngay cho chúng tôi để sở hữu Dây nhảy quang LC-FC chất lượng nhập khẩu, Netsystem mang cả thế giới dây quang đến ngôi nhà của bạn.Trên đây là một vài thông tin cơ bản về Dây nhảy quang LC-FC, để biết thêm thông tin cụ thể về loại sản phẩm này, hãy liên hệ ngay tới hotline của Netsystem

Công ty TNHH Hệ thống mạng (Netsystem)
Địa chỉ:            Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình,TP. Hà Nội
Điện thoại:       024. 37714430 / 37714417 / 37711222
Hotline:            0987802464 (Mr. Minh)

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây nhảy quang LC-FC”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *