phân phối dây nhảy quang multimode SC-LC OM2 50/125

Còn chần chừ gì nữa mà không nhấc máy lên và gọi ngay cho chúng tôi để sở dây nhẩy quang OM2 Duplex 3 mét , Hãy liên hệ ngay tới Netsystem, đơn vị uy tín lâu năm chuyên phân phối dây nhẩy quang giúp bạn lựa chọn mua sắm dây nhẩy quang với giá luôn luôn rẻ và chất lượng tốt ở Việt Nam.

Vận chuyển miễn phí giao tận nơi với Cisco vs Juniper tại Sài gòn và Hà nội

Địa chỉ : Số 23/477 Kim Mã, Q Ba Đình, Hà Nội
 Số Mobile: 0987 80 2464   
 Email: minh@netsystemvn.com
 Số Mobile: 0944 83 2222      
 Email: thanh@netsystemvn.com

Dây nhảy quang multimode SC-LC OM2 Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M là gì? Theo từ điển dây nhảy quang tiếng Anh dịch là Fiber optic path cord, đây là thiết bị dùng để nối quang giữa các thiết bị quang hay phụ kiện quang như:

  • Hộp phối ODF quang với converter quang chạy mode multi 50/125 hoặc 62.5/125um
  • Các module quang chạy multimode cắm vào switch với nhau
  • Giữa các hộp phối quang ODF trong toàn nhà …

Ứng dụng của dây nhảy quang trong cuộc sống hàng ngày của Dây nhảy quang multimode SC-LC OM2 Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M:

  • Mạng truyền dẫn camera qua cáp quang
  • Mạng truyền hình cáp trung tâm
  • Hệ thống thông tin quang
  • Mạng nội bộ LAN có sử dụng cáp quang
  • Mạng truy nhập FTTx, FTTH dũng giữa các Switch quang ở POP

Dây nhảy quang multimode SC-LC OM2 Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M
Hình ảnh: Dây nhảy quang multimode SC-LC OM2 Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M

Đặc điểm của dây nhảy quang:
Với lớp vỏ bọc, dây nhảy quang multimode đều là 125 micron, và với lớp đệm nhưng họ là 250 micron, còn đường kính lõi thực tế là 62.5 micron và 50 micron Để ngăn chặn sự mất mát quá nhiều suy giảm.
Các Dây nhảy quang multimode LC-LC OM3 OM4 Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M  được thiết kế với đường kính siêu nhỏ từ: 0.9, 2.0, 3.0mm. Hai đầu của dây nhảy quang đã có gắn sẵn các đầu nối cáp quang ở dạng PC, UPC, APC và ở chuẩn: LC, LC. Dây cáp Multimode có một lõi thủy tinh có đường kính lớn hơn so với các loại cáp singlemode và thường được sử dụng cho các khoảng cách ngắn hơn và / hoặc tốc độ thấp hơn và hoạt động từ các nguồn ánh sáng ít tốn kém. Ánh sáng được gửi thông qua cáp đa có thể được điều khiển bởi một đèn LED hoặc laser hoạt động ở 850 hay bước sóng 1300nm.
Mỗi loại dây nhảy quang thường sẽ có những đặc điểm khác nhau, để tiện cho quá trình lựa chọn và lắp đặt, dây nhảy quang được phân thành các loại: Dây nhảy quang sợi đơn (simplex), Dây nhảy quang sợi đôi (duplex) là dạng 2 sợi dính vào nhau và Ngoài ra còn có dây nhảy quang 12 sợi, 24 sợi và 48 sợi

Dây nhảy quang multimode SC-LC OM2

Hình ảnh: Dây nhảy quang multimode SC-LC OM2

Thông số kỹ thuật : 

Dây nhảy quang multimode thường là màu cam (OM1 hoặc OM2), Aqua (OM3) hoặc Violet (OM4) (mặc dù chúng ta có thể làm cho họ trong các màu sắc khác) và sợi là 3.0mm đường kính cho ST, SC, và FC, còn 2.0mm nếu cáp có đầu LC hoặc MTRJ. với lớp vỏ PVC hoặc chống cháy (LSZH) được sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại.

Đặc điểm Multimode
Màu sắc OS2 màu cam
Bước song 850 – 1310nm
Đường kính lõi 50/125µm or 62.5/125
Đầu kết nối SC-LC
Suy hao chèn ≤0.3dB
Suy hao phản hồi ≥20dB-40dB
Nhiệt độ hoạt động -40°C – 75°C

Trên đây là một vài thông tin cơ bản về dây nhảy quang multimode, để biết thêm thông tin cụ thể về loại sản phẩm này, hãy liên hệ ngay tới hotline của Netsystem

Còn chần chừ gì nữa mà không nhấc máy lên và gọi ngay cho chúng tôi để sở hữu Dây nhảy quang multimode chất lượng nhập khẩu, Netsystem mang cả thế giới dây quang đến ngôi nhà của bạn.

Công ty TNHH Hệ thống mạng (Netsystem)
Địa chỉ:            Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình,TP. Hà Nội
Điện thoại:       04. 37714430 / 37714417 / 37711222
Hotline:           01639503696 (Mr. Khánh) 0987802464 (Mr. Minh)

>>> Địa chỉ uy tín cung cấp Dây nhảy quang multimode SC-LC OM2 Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M… các loại chất lượng cao nhập khẩu với giá rẻ nhất Hà nội.

phân phối dây nhảy quang multimode SC-LC OM2 50/125
5 (100%) 2 đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “phân phối dây nhảy quang multimode SC-LC OM2 50/125”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *