-8%

EX2300-48T

55.000.000 

48-port Ethernet Switch with 4 SFP/SFP+ Uplink Ports

Mua hàng Vận chuyển
X

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG

    HCM: 0916498448 - Hà Nội: 0914025885
    Email nhận báo giá: contact@netsystem.vn

Yêu cầu báo giá pls email: contact@netsystem.vn

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình
Số Mobile/Zalo: 0915495885
Số Mobile/Zalo: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10
Số Mobile/Zalo: 0916498448
Số Mobile/Zalo: 0914025885

Thông số kỹ thuật mô tả Switch Juniper EX2300-48T

EX2300-48T là một bộ chuyển mạch Juniper EX2300 48 cổng 10/100/1000BASE-T, 4 x 1 / 10GbE SFP / SFP + (module quang Juniper bán riêng). Bộ chuyển mạch Switch Ethernet EX2300-48T này mang đến một giải pháp nhỏ gọn, mật độ cao, hiệu quả về chi phí cho các môi trường mạng nhỏ, nơi không gian và nguồn điện ở mức cao. Với kích thước nhỏ, 1U, EX2300-48T hoàn hảo cho việc triển khai lớp truy cập trong các chi nhánh siêu nhỏ, môi trường bán lẻ

EX2300-48T
Kích thước (W x H x D) Width:
– 17.4 in (44.19 cm) for desktop installations
– 17.5 in (44.6 cm) with rack-mount brackets
Height: 1.75 in (4.45 cm) for 1U installations
Depth: 10.2 in (25.9 cm)
Weight cân nặng 8.29 lb (3.76 kg)
Rack mountable 1 Rack Unit
Backplane 80 Gbps Virtual Chassis interconnect to link up to four switches as a single logical device
Switching Engine Model Store and forward
DRAM 2 GB
Flash 2 GB
CPU 1.25GHz ARM CPU
GbE port density per system 52 (48 host ports + four-port SFP/SFP+ uplinks)
Supported module Optics 10/100/1000BASE-T connector type RJ-45
GbE SFP optic/connector type: RJ-45, or LC SFP fiber supporting 1000BASE-T SFP, SX (multimode), LX (singlemode), or LH (single-mode)
Physical Layer Physical port redundancy: Redundant trunk group (RTG)
Cable diagnostics for detecting cable breaks and shorts
Auto MDI/MDIX (medium-dependent interface/mediumdependent interface crossover) support
Port speed downshift/setting maximum advertised speed on 10/100/1000BASE-T ports
Digital optical monitoring for optical ports
Packet-Switching Capacities (Maximum with 64-Byte Packets) 176 Gbps
Power Options
Power Supplies 70 W AC Max. System Power Consumption (Input Power without PoE)
Environment
Operating Temperature 32° to 113° F (0º to 45º C)
Storage Temperature -40º to 158º F (-40º to 70º C)
Relative Humidity (Operating) 10% to 85% (noncondensing)
Relative Humidity (Non-Operating) 0% to 95% (noncondensing)
Altitude (Operating) Up to 13,000 ft (3962 m) at 40° C according to GR-63
Altitude (Non-Operating) Up to 15,000 ft (4572 m)
Cooling Airflow: 24 cfm
Noise Specifications
Noise Specifications Noise measurements based on operational tests taken from bystander position (front) and performed at 25° C in compliance with ISO 7779.
Acoustic Noise in DBA 34.6
Safety and Compliance
Safety Certifications UL-UL60950-1 (Second Edition)
C-UL to CAN/CSA 22.2 No.60950-1 (Second Edition)
TUV/GS to EN 60950-1 (Second Edition)
CB-IEC60950-1 (Second Edition with all country deviations)
EN 60825-1 (Second Edition)
Electromagnetic Compatibility Certifications FCC 47CFR Part 15 Class A
EN 55022 Class A
ICES-003 Class A
VCCI Class A
AS/NZS CISPR 22 Class A
CISPR 22 Class A
EN 55024
EN 300386
CE
Telecom Quality Management TL9000
Environmental Reduction of Hazardous Substances (ROHS) 6
Telco CLEI code
Warranty bảo hành 01 năm warranty
Juniper EX2300
Juniper EX2300

Bảng báo giá đặt hàng dòng EX2300 Series

EX2300-24P EX2300 24-PORT POE+ EX2300 $2,600.00
EX2300-24P-VC EX2300 24-PORT POE+ W/ VC LICENSE EX2300 $3,900.00
EX2300-24T EX2300 24-PORT EX2300 $1,850.00
EX2300-24T-DC EX2300 24-PORT DC EX2300 $2,750.00
EX2300-24T-VC EX2300 24-PORT NON-POE+ W/ VC LICENSE EX2300 $3,150.00
EX2300-48P EX2300 48-PORT POE+ EX2300 $4,500.00
EX2300-48P-VC EX2300 48-PORT POE+ W/ VC LICENSE EX2300 $5,800.00
EX2300-48T EX2300 48-PORT EX2300 $2,900.00
EX2300-48T-VC EX2300 48-PORT NON-POE+ W/ VC LICENSE EX2300 $4,200.00
EX2300-C-12P EX2300 12-PORT POE+ COMPACT EX2300 $2,000.00
EX2300-C-12P-VC EX2300-C 12-PORT POE+ W/ VC LICENSE EX2300 $3,300.00
EX2300-C-12T EX2300 12-PORT COMPACT EX2300 $1,600.00
EX2300-C-12T-VC EX2300-C 12-PORT NON-POE+ W/ VC LICENSE EX2300 $2,900.00
EX2300-C-CBL-GRD EX2300-C CABLE GUARD EX2300 $200
EX2300-C-MGNT-MNT MAGNET MOUNT FOR EX2300-C EX2300 $60
EX2300-C-RMK EX2300-C RACK MOUNT KIT EX2300 $60
EX2300-VC EX2300 VC LICENSE EX2300 $1,295.00

So sánh các mã EX2300 24 port với 48 ports series

Mã nổi bật EX2300-24T EX2300-24P EX2300-48T
Tốc độ bảng nối đa năng 80 Gb / giây 80 Gb / giây 80 Gb / giây
Tốc độ dữ liệu 128 Gb / giây 128 Gb / giây 176 Gb / giây
Thông lượng 95 Mpps (tốc độ dây) 95 Mpps (tốc độ dây) 130 Mpps (tốc độ dây)
Các cổng 24 cổng 10/100 / 1000BASE-T, 4 x 1 / 10GbE SFP / SFP + 24 cổng 10/100 / 1000BASE-T PoE +, 4 x 1 / 10GbE SFP / SFP + 48 cổng 10/100 / 1000BASE-T, 4 x 1 / 10GbE SFP / SFP +
Kích thước (Rộng x Cao x Dày) 17,4 x 1,75 x 10,2 inch (44,19 x 4,45 x 25,9 cm) 17,4 x 1,75 x 10,2 inch (44,19 x 4,45 x 25,9 cm) 17,4 x 1,75 x 10,2 inch (44,19 x 4,45 x 25,9 cm)
1U Rack 1U Rack 1U Rack

Các tính năng bổ sung Juniper EX2300 bao gồm:

Các thiết bị chuyển mạch EX2300 hỗ trợ PoE có thể đồng thời cung cấp tới 15,4 watt của 802.3af Class 3 PoE dựa trên tiêu chuẩn cho tối đa 48 cổng hoặc 30 watt của 802.3at PoE + dựa trên tiêu chuẩn cho tối đa 24 cổng, dựa trên tổng ngân sách hệ thống 740 watt.

Các cổng đường uplink có thể được định cấu hình như giao diện Virtual Chassis và được kết nối thông qua giao diện quang học 10GbE tiêu chuẩn (yêu cầu giấy phép tùy chọn).

Nguồn cung cấp cố định và các cổng đường lên đảm bảo sự đơn giản trong vận hành.

Tiêu thụ điện năng thấp, quạt cách âm thấp và kích thước chân đế nhỏ 10 inch cho phép triển khai linh hoạt, thân thiện với môi trường.
Hỗ trợ cho các giao thức L2 cũng như các giao thức L3 như RIP và định tuyến tĩnh được bao gồm trong giấy phép cơ sở.

Giấy phép nâng cao tùy chọn có sẵn để hỗ trợ các giao thức L3 bổ sung như OSPF, Giao thức quản lý nhóm Internet (IGMP v1 / v2 / v3), Giao thức đa hướng độc lập (PIM), Phát hiện chuyển tiếp hai chiều (BFD) và Giao thức dự phòng bộ định tuyến ảo (VRRP) . Hỗ trợ có sẵn cho quản lý IPv6, bao gồm khám phá hàng xóm, telnet, SSH, DNS, nhật ký hệ thống và NTP. Một đợt phát hành duy nhất cho hệ điều hành Juniper Networks Junos được hỗ trợ để đảm bảo việc triển khai tính năng máy bay điều khiển nhất quán.

Hệ điều hành Junos mô-đun ngăn chuyển đổi khởi động lại nếu một tính năng giao thức duy nhất bị lỗi.

Thiết bị tích hợp với Juniper Networks Unified Access Control để cung cấp chính sách và kiểm soát truy cập cho mỗi người dùng.

Giao diện Web tích hợp (Phần mềm J-Web của Juniper Networks) được cung cấp. Có sẵn cổng giao diện điều khiển nối tiếp RJ-45. Cổng giao diện điều khiển mini USB được bao gồm. Cổng quản lý Ethernet ngoài băng tần được cung cấp.

Giảm chất thải nguy hại (RoHS) được chứng nhận.

Phụ kiện Accessories

EX-RMK Rack-mount kit for EX2300
EX-4PST-RMK Adjustable 4-post rack-mount kit for EX2300
EX-WMK Wall-mount kit for EX2300

Phần mềm Licenses

EX2300-VC EX2300 Virtual Chassis License
EX-24-EFL Enhanced Feature License for EX2300 24-port switches. Includes licenses for IPv4 routing (OSPF v2/ v3, IGMP v1/v2/v3, VRRP, and BFD), IPv6 routing (RIPng, OSPF v3, VRRP v6, MSDP, and PIM), and RealTime Performance Monitoring (RPM).
EX-48-EFL Enhanced Feature License for EX2300 48-port switches. Includes licenses for IPv4 routing (OSPF v2/ v3, IGMP v1/v2/v3, VRRP, and BFD), IPv6 routing (RIPng, OSPF v3, VRRP v6, MSDP, and PIM), and RealTime Performance Monitoring (RPM).

Module quang Juniper Pluggable Optics cho EX2300

Module Juniper 1G / 10G gồm các mã : EX-SFP-10GE-LREX-SFP-10GE-SREX-SFP-1GE-LXEX-SFP-1GE-SX

EX-SFP-1GE-T SFP 10/100/1000BASE-T copper; RJ-45 connector; 100m reach on UTP
EX-SFP-1GE-SX SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multimode fiber
EX-SFP-1GE-SX-ET SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multimode fiber, extended temperature
EX-SFP-1GE-LX SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-1GE-LH SFP 1000BASE-LH; LC connector; 1550 nm; 70 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-1GE-LX40K SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 40 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-GE10KT13R14 SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1490 nm for 10 km transmission on single-strand, single-mode fiber
EX-SFP-GE10KT13R15 SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1550 nm for 10 km transmission on single-strand, single-mode fiber
EX-SFP-GE10KT14R13 SFP 1000BASE-BX; TX 1490 nm/RX 1310 nm for 10 km transmission on single-strand, single-mode fiber
EX-SFP-GE10KT15R13 SFP 1000BASE-BX; TX 1550 nm/RX 1310 nm for 10 km transmission on single-strand, single-mode fiber
EX-SFP-GE40KT13R15 SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1550 nm for 40 km transmission on single-strand, single-mode fiber
EX-SFPGE80KCW1470 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1470 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFPGE80KCW1490 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1490 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFPGE80KCW1510 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1510 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFPGE80KCW1530 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1530 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFPGE80KCW1550 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1550 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFPGE80KCW1570 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1570 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFPGE80KCW1590 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1590 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFPGE80KCW1610 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1610 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-10GE-USR SFP+ 10 Gigabit Ethernet Ultra Short Reach Optics, 850 nm for 10m on OM1, 20m on OM2, 100m on OM3 multimode fiber
EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBASE-SR; LC connector; 850 nm; 300m reach on 50 microns multimode fiber; 33m on 62.5 microns multimode fiber
EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBASE-LR; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-10GE-ER SFP+ 10GBASE-ER 10 Gigabit Ethernet Optics, 1550 nm for 40 km transmission on single-mode fiber
EX-SFP-10GE-ZR SFP+ 10GBASE-ZR; LC connector; 1550nm; 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-10GE-DAC1M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) – 1-meter length
EX-SFP-10GE-DAC3M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) – 3-meter length
EX-SFP-10GE-DAC5M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) – 5-meter length

Bạn băn khoăn chưa biết nên chọn sản phẩm Juniper EX2300 có phù hợp với nhu cầu cũng như mục đích sử dụng của doanh nghiệp mình không? Hãy nhấc máy lên và gọi ngay cho Netsystem, đơn vị cung cấp báo giá EX2300 luôn luôn rẻ hàng đầu để được tư vấn, hỗ trợ miễn phí cách lắp đặt và hướng dẫn sử dụng

Liên hệ ngay qua email hoặc gọi hotline để mua Juniper EX2300 với mức giá chiết khấu cao!

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM CO.,LTD]
Điện thoại: 024.37714430 – 024.37714417 – 024.37711222
Email liên hệ: contact@netsystem.vn

Bạn có thể cần: EX2300-24T | EX2300-24P | EX2300-C-12T | EX2300-48T | EX2300-48P | EX2300-24T-VC | EX3400-24T

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “EX2300-48T”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *