Cablexa MT-FI4204F

1*1000M SFP Slot + 4*10/100/1000Base-Tx Industrial Switch

Vận chuyển miễn phí tận nơi nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình,TP. HN
 Số Mobile: 0915495885
 Số Mobile: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10, Sài Gòn
Số Mobile: 0916498448
Số Mobile: 0914025885

Switch mạng công nghiệp Cablexa MT-FI4204F Industrial Switch 1*1000M SFP Slot + 4*10/100/1000Base-Tx (W/O SFP module) 

Bạn có thể cần : Switch mạng công nghiệp ; Switch công nghiệp Cablexa MT-FI2104F ; Switch công nghiệp Cablexa MT-FI2101FSwitch POE công nghiệp Cablexa MT-FI2104FP ; Switch công nghiệp Cablexa  MT-FI4101F ; Switch công nghiệp Cablexa MT-FI4204F ; Switch POE công nghiệp Cablexa MT-FI4204FP ; Switch công nghiệp Cablexa MT-FI4208F ; Switch công nghiệp POE Cablexa MT-FI4208FP ; Switch POE công nghiệp Cablexa MT-FI4208FPM;

Cablexa MT-FI4204F | 1*1000M SFP Slot + 4 port 10/100/1000Base-Tx
Cablexa MT-FI4204F | 1*1000M SFP Slot + 4 port 10/100/1000Base-Tx
HãngCablexa
Mã partMT-FI4204F
Mô tảIndustrial Switch  1*1000M SFP Slot + 4*10/100/1000Base-Tx (W/O SFP module)
Access Method:4 cổng 10/100/1000Mbps
Standard:IEEE802.3 , IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1
Wavelength:850nm/1310nm/1550nm
Distance:Multi-mode: 500m
Single-mode: 20/40/60/80/100/120Km
Fiber Ports:1 cổng 1000BaseFX ports (W/O SFP module LC connector, optional)
Power Supply:24VDC(9~36V DC)
Operating Temperature:-40 ~ +80 ℃
Humidity:5%~95%  (non-condensing)
Storage Temperature:-40~ +85 ℃
Dimension:60mm (H)* 112mm (W)* 138mm (D)
House Protection:IP40 protection, Aluminium  Alloy
Installation:DIN-Rail or wall mounting

Cablexa MT-FI4204F Industrial Switch 1*1000M SFP Slot + 4*10/100/1000Base-Tx (W/O SFP module) 

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cablexa MT-FI4204F”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Giao kệ audio toàn quốc 
 chuyên nghiệp nhanh chóng