Module quang Cisco 10GBASE LRM

Vận chuyển miễn phí tận nơi nội thành HN và HCM

Địa chỉ: Số 23/477 Kim Mã, Quận Ba Đình, Thành Phố Hà Nội.
Điện thoại: 024.37714417
Số Mobile: 0987 80 2464 -  Minh@netsystemvn.com
 Số Mobile: 0944 83 2222 - Thanh@netsystemvn.com
VPDD: LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, Phường 15, Quận 10, TP. Hồ Chí Minh

Song song với sự phát triển switch và router cisco đang khẳng định được vị thế, vai trò của mình, Module quang cisco SFP-10G-LRMSFP+ hay còn gọi là Module quang sfp+ cisco hoặc SFP+ Transsceiver, đây là thiết bị thường dùng cho Switch, Router, Converter, DSLAM, SDH có cổng (khe cắm) đạt chuẩn SFP+ Tốc độ 10Gbpsm…Đầu kết nối chuẩn LC connector

Trên thị trường có rất nhiều loại module quang khác nhau, trong đó phải kể tới Module quang SFP-10G-LRM SFP+ đến từ ông lớn Cisco. Cisco Systems là một trong những thương hiệu chuyên sản xuất và cung cấp các giải pháp mạng hàng đầu trên thế giới. Các sản phẩm của hãng này đáp ứng đầy đủ nhu cầu của người sử dụng, từ hộ cá nhân đến mô hình doanh nghiệp nhỏ, doanh nghiệp có quy mô tầm cỡ và các nhà cung cấp dịch vụ internet.
Module quang Cisco SFP-10G-LRM SFP+ có cấu tạo phù hợp để sử dụng trong môi trường truyền dẫn. Nhờ kết cấu hai đầu nối chuyên biệt cùng một số trang bị hiện đại, sản phẩm này có khả năng thay thế nóng, cắm SFP+ vào những thiết bị chuyển mạch hay thiết bị định tuyến mà không cần khởi động lại, lúc này thiết bị sẽ tự nhận, active khi SFP được cắm vào.
Sự tương thích của module quang phục vụ khách hàng một loạt các lựa chọn kết nối 10 Gigabit Ethernet cho trung tâm dữ liệu, doanh nghiệp dây tủ quần áo, và dịch vụ ứng dụng vận chuyển cung cấp. Module quang cisco SFP+ được chia thành hai loại phổ biến là:
  • Module quang cisco 1 sợi quang

  • Module quang cisco 2 sợi quang

Thông số sản phẩm nổi bật:

  • Loại sản phẩm:  SFP +
  • Loại phương tiện truyền thông được hỗ trợ:  sợi quang
  • Công nghệ Mạng:  10GBASE-LRM
  • Bảo hành:  1 năm
  • Mẫu sản phẩm:  SFP-10G-LRM
Thông tin chung
Tên sản phẩm 10G-LRM SFP + Thu
Nhà sản xuất Phần số SFP-10G-LRM =
dòng sản phẩm SFP-10G-LRM
Loại sản phẩm SFP +
Thông tin kĩ thuật
Ứng dụng / Cách sử dụng Mạng dữ liệuMạng quang
Giao diện / cổng
Giao diện / Cổng Thông tin chi tiết 1 x LC / PC Duplex 10GBASE-LRM Mạng
Truyền thông & Performance
Media Type hỗ trợ Cáp quang
Fiber Optic Cable chuẩn 62,5 mm, 50 mm
Chế độ hỗ trợ sợi MultimodeSingle mode
Công nghệ Ethernet 10 Gigabit Ethernet
Công nghệ mạng 10GBASE-LRM
Tính chất vật lý
Yếu tố hình thức Hot-swappable
Chiều cao 0,3 “
Chiều rộng 0.5 “
chiều sâu 2.2 “

 

Ngoài ra hãng Cisco đã sản xuất ra các loại module quang sfp GLC-SX-MMD, GLC-LH-SMD, SFP-10G-LR… để phù hợp hơn với hệ thống chuyển mạch của bạn. Cisco SFP-10G-SR SFP+ hỗ trợ độ dài liên kết  MMF (OM3) lên đến 300m chiều dài

 

Sở hữu các sản phẩm module quang cisco SFP-10G-SR SFP+ đến từ nhãn hàng Cisco uy tín trên thế giới, Sản phẩm module quang sfp cisco được bảo hành chính hãng 1 năm theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất tại Hà nội. Netsystem mong muốn giúp người dùng trải nghiệm và hiểu biết sâu hơn về loại thiết bị này.

 

Module quang Cisco 10GBASE LRM
5 (100%) 1 đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang Cisco 10GBASE LRM”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *