Phân phối GLC-BX-D20-CO

Vận chuyển miễn phí tận nơi nội thành HN và HCM

Địa chỉ: Số 23/477 Kim Mã, Quận Ba Đình, Thành Phố Hà Nội.
Điện thoại: 024.37714417
Số Mobile: 0987 80 2464 -  Minh@netsystemvn.com
 Số Mobile: 0944 83 2222 - Thanh@netsystemvn.com
VPDD: LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, Phường 15, Quận 10, TP. Hồ Chí Minh

Cisco 1000BASE-BX20 SFP Module tương thích dùng một sợi SMF, 1490-nm TX / 1310-nm RX bước sóng, 20Km
Tính năng, đặc điểm

  • Form Factor: SFP
  • Device Type: module thu phát
  • Giao diện (Bus) Loại: Plug-in module
  • Công nghệ kết nối: Có dây
  • Ứng dụng: 1000BASE-BX-D
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1Gbps
  • Bước sóng: TX1490 / RX1310nm
  • Max cách: 20km
  • Loại sợi quang: SMF
  • Kết nối: Simplex LC
  • DDM: Với DDM
  • Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70 ° C
  • Tương thích với MSA SFP Thông số kỹ thuật
Phân phối GLC-BX-D20-CO
Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Phân phối GLC-BX-D20-CO”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *