-11%

WS-C2960X-48TS-L

36.000.000  32.000.000 

Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base

Mua hàng Vận chuyển

Vận chuyển miễn phí giao tận nơi với Cisco vs Juniper tại Sài gòn và Hà nội

Địa chỉ : Số 23/477 Kim Mã, Q Ba Đình, Hà Nội
 Số Mobile: 0987 80 2464   
 Email: minh@netsystemvn.com
 Số Mobile: 0944 83 2222      
 Email: thanh@netsystemvn.com

Switch Cisco WS-C2960X-48TS-L, Catalyst 2960-X 48 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base 

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48TS-L là cấu hình cố định 48 cổng, các thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet này có thể xếp chồng lên nhau, cung cấp swicth layer 2 truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng của trường học và chi nhánh. Cisco WS-C2960-48TS-L được thiết kế để hoạt động đơn giản để giảm tổng chi phí sở hữu, chúng cho phép hoạt động kinh doanh có thể mở rộng, an toàn và tiết kiệm năng lượng.

Xem thêm thông tin chi tiết qua catalog từ hãng WS-2960X-48TS-L datasheet pdf

WS-C2960X-48TS-L
WS-C2960X-48TS-L

Tính năng, đặc điểm Switch Cisco WS-C2960X-48TS-L

48 cổng Gigabit Ethernet với hiệu suất chuyển tiếp đường truyền
Tích hợp tới 4 SFP cổng Gigabit
Bộ tính năng Cisco Base IOS của Cisco
Giảm tiêu thụ năng lượng và các tính năng quản lý năng lượng tiên tiến
Giao diện quản lý USB và Ethernet cho các thao tác đơn giản
FlexStack Plus để xếp chồng lên tới 8 công tắc với 80 Gbps dung lượng ngăn xếp (tùy chọn)
Khả năng hiển thị ứng dụng và khả năng lập kế hoạch với tích hợp NetFlow-Lite

Bảo mật mạng

Bộ chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C2960X-48TS-L cung cấp một loạt các tính năng bảo mật để hạn chế truy cập vào mạng và giảm thiểu các mối đe dọa.

Sự dư thừa và khả năng phục hồi

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C2960X-48TS-L cung cấp một số tính năng dự phòng và khả năng phục hồi để ngăn chặn sự cố và giúp đảm bảo mạng còn tồn tại.

Nâng cao chất lượng dịch vụ

Bộ chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C2960X-48TS-L cung cấp quản lý lưu lượng thông minh giúp mọi thứ đều trôi chảy. Các cơ chế linh hoạt để đánh dấu, phân loại và lập kế hoạch mang lại hiệu suất cao cho dữ liệu, thoại và video, tất cả đều ở tốc độ dây.

Khả năng hiển thị ứng dụng

Cisco Catalyst WS-C2960X-48TS-L hỗ trợ NetFlow Lite, cho phép các nhóm CNTT hiểu được sự pha trộn của lưu lượng truy cập trên mạng của họ và xác định các dị thường bằng cách thu và ghi lại các luồng gói cụ thể.

NetFlow Lite hỗ trợ lấy mẫu linh hoạt về lưu lượng truy cập và xuất dữ liệu luồng trong định dạng NetFlow Phiên bản 9 để phân tích trên nhiều bộ sưu tập của Cisco và bên thứ ba.

Hoạt động thông minh của Cisco Catalyst WS-C2960X-48TS-L

Cisco Catalyst SmartOperations là một bộ các tính năng toàn diện giúp đơn giản hóa việc lập kế hoạch, triển khai, theo dõi và xử lý sự cố mạng LAN.

Quản lý năng lượng

Thiết bị chuyển mạch 2960-X cung cấp các tính năng hàng đầu cho ngành năng lượng hiệu quả và quản lý năng lượng.

Quản lý mạng

Các thiết bị chuyển mạch dòng Cisco Catalyst 2960-X cung cấp một CLI cao cấp cho cấu hình và quản trị chi tiết. 2960-X cũng được hỗ trợ trong toàn bộ các giải pháp quản lý mạng của Cisco.

Quản lý an ninh

Hỗ trợ Cisco Identity Services Engine (ISE) cho phép loạt thiết bị chuyển mạch 2960-X cung cấp quản lý bảo mật cho tất cả các thiết bị được kết nối với nó.

Cisco 2960x
Cisco 2960x

Thông số kỹ thuật sản phẩm Cisco WS-C2960-48TS-L

Device Type Switch – 48 ports – Managed – stackable
Enclosure Type Desktop, rack-mountable 1U
Subtype Gigabit Ethernet
Ports 48 x 10/100/1000 + 4 x Gigabit SFP
Performance Switching capacity: 216 Gbps ¦ Forwarding performance (64-byte packet size): 107.1 Mpps
Capacity Virtual interfaces (VLANs): 1023
Jumbo Frame Support 9216 bytes
Max Units In A Stack 8
Remote Management Protocol SNMP 1, RMON 1, RMON 2, Telnet, SNMP 3, SNMP 2c, HTTP, TFTP, SSH, CLI
Processor : 600 MHz
RAM 512 MB
Flash Memory 128 MB
Status Indicators Port transmission speed, port duplex mode, system, status, link/activity
Expansion / Connectivity
Interfaces 48 x 1000Base-T 10Base-T/100Base-TX/1000Base-T – RJ-45 4 x SFP (mini-GBIC) – SFP – uplink
Expansion Slots 1 (total) / 1 (free) x Stacking Module
Power
Power Device Internal power supply
Power Redundancy Optional
Voltage Required AC 120/230 V (50/60 Hz)
Features Redundant Power System (RPS) connector
Miscellaneous
MTBF 442,690 hours
Compliant Standards CISPR 22 Class A, CISPR 24, EN 61000-3-2, EN 61000-3-3, EN55024, EN55022 Class A, AS/NZS 60950-1, ICES-003 Class A, RoHS, FCC CFR47 Part 15, EN300-386, UL 60950-1 Second Edition, CSA C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, VCCI Class A, KN22, KN24, CNS 13438(95) Class A
Software / System Requirements
Software Included Cisco IOS LAN Base
Dimensions & Weight
Width 44.5 cm
Depth 27.9 cm
Height 4.5 cm
Weight 4.2 kg

Product Code

WS-C2960X-48TS-L

Enclosure Type

Rack-mountable – 1U

Feature Set

LAN Base

Uplink Interfaces

4 x 1G SFP

Ports

48 x Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports

Maximum stacking number

8

Stack bandwidth

80G

Forwarding Bandwidth

108Gbps

Switching Bandwidth

216Gbps

RAM

512MB

Flash Memory

128MB

Dimensions

44.5 cm x 27.9 cm x 4.5 cm

Package Weight

9.19 Kg

Các phụ kiện đi kèm và module quang mua thêm khi đấu nối Switch Cisco WS-C2960X-48TS-L

– CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F

– CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển 6 ft với USB Loại A và mini-B

– GLC-LH-SMD: Module quang GE SFP, đầu nối LC Đầu thu LX / LH, DOM

– GLC-SX-MMD: Module quang 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM.

– GLC-TE: Module 1000Base T

Thông tin đặt hàng Cisco WS C2960X 48TS L gia

Model: WS-C2960X-48TS-L Catalyst 2960-X Switch
Detail: Catalyst 2960-X 48 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base
List Price: US$4,195.00

Kết luận

Với thiết kế hiện đại cùng nhiều tính năng nổi bật, Switch Cisco WS-C2960X-48TS-L sẽ đáp ứng đầy đủ nhu cầu của bạn. Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì về Cisco WS-C2960-48TS-L, đừng ngại nhấc máy gọi cho chúng tôi hoặc truy cập website để có thêm thông tin chi tiết của sản phẩm. Hãy gọi hotline 0912818188 để có WS-C2960X-48TS-L giá update mới tốt hơn!

Tham khảo sản phẩm có thể hữu ích: cisco ws-c2960x-48ts-ll ;  ws-c2960+48tc-l

Xem video mua ngay Switch Cisco WS-C2960X-48TS-L

WS-C2960X-48TS-L
5 (100%) 3 đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “WS-C2960X-48TS-L”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *