-23%

WS-C3650-48TS-E

199.000.000  154.000.000 

Catalyst 3650 48 Port Data 4x1G Uplink IP Services

Mua hàng Vận chuyển
X

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG

    HCM: 0916498448 - Hà Nội: 0914025885
    Email nhận báo giá: contact@netsystem.vn

Yêu cầu báo giá pls email: contact@netsystem.vn

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình
Số Mobile/Zalo: 0915495885
Số Mobile/Zalo: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10
Số Mobile/Zalo: 0916498448
Số Mobile/Zalo: 0914025885

Thông tin đặt hàng báo giá Cisco Catalyst 3650 WS-C3650-48TS-E

Model:    WS-C3650-48TS-E Cisco Catalyst 3650
Detail:    Cisco Catalyst 3650 48 Port Data 4x1G Uplink IP Services
List Price:    US$14,900.00

Bạn có thể cần: Cisco WS-C3650-48TS-S ; Cisco WS-C3650-24TD-S ; Cisco WS-C3650-24TS-S ; Cisco WS-C3650-48TS-E

Xem thêm thông tin chi tiết từ hãng Cisco WS-C3650-48TS-E datasheet

WS-C3650-48TS-E
Thiết kế Rack-mountable – 1U
Bộ tính năng Dịch vụ IP
Giao diện đường uplink 4 x 1G SFP
Các cổng 48 x 10/100/1000 cổng Ethernet
Số lượng xếp chồng tối đa 9
Băng thông ngăn xếp 160 Gpbs
Hiệu suất chuyển tiếp 77,37 Mpps
Chuyển đổi công suất 176 Gb / giây
RAM 4 G
Bộ nhớ flash 2G
Số lượng AP trên mỗi công tắc / ngăn xếp 50
Số lượng khách hàng không dây trên mỗi công tắc / ngăn xếp 1000
Kích thước 44,5 cm x 44,8 cm x 4,4 cm
ws-c3650-48ts-e
ws-c3650-48ts-e

Thông số kỹ thuật Switch Cisco 3650-48TS-E

Part Number Description cấu hình mua bán
WS-C3650-48TS-E Cisco Catalyst 3650 48 Port Data 4x1G Uplink IP Service
CON-SMBS-WSC36TSE CSCO SUP ESS 8X5XNBD Cisco Cat 3650 48 Port Data 4x1G Up
S3650UK9-166 UNIVERSAL
PWR-C2-250WAC 250W AC Config 2 Power Supply
CAB-TA-EU Europe AC Type A Power Cable
PWR-C2-BLANK Config 2 Power Supply Blank
STACK-T2-BLANK Type 2 Stacking Blank
C3650-48-L-L C3650-48 LAN Base E- Delivery License
C3850-FAN-T1 Cisco Catalyst 3850 Base Type 1 Fan Module
GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Phụ kiện module quang sfp WS-C3650-48TS-E

GLC-TE    $159.00    CISCO
GLC-LH-SMD    $299.00    CISCO
GLC-SX-MMD    $199.00    CISCO
SFP-10G-SR    $299.00    CISCO
SFP-10G-LR    $699.00    CISCO

Mã nổi bật: GLC-T | GLC-TE | GLC-SX-MMD | GLC-LH-SMD | GLC-EX-SMD |

Kết luận:

Là đơn vị hàng đầu tại Việt Nam cung cấp các thiết bị Cisco Catalyst 3650 chất lượng. Sở hữu kho hàng đa dạng nhiều mẫu mã hiện đại, nhập khẩu trực tiếp từ các đơn vị uy tín trong và ngoài nước. Đội ngũ chuyên viên, kỹ thuật viên có trình độ, kinh nghiệm lâu năm trong nghề, Netsystem tự tin sẽ mang đến cho bạn những dịch vụ hoàn hảo nhất.

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì về Switch Cisco 3650, đừng ngại nhấc máy gọi cho chúng tôi hoặc truy cập website để có thêm thông tin chi tiết của sản phẩm. Hãy gọi hotline để có WS-C3650-48TS-E giá update mới tốt hơn!

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “WS-C3650-48TS-E”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Giao kệ audio toàn quốc 
 chuyên nghiệp nhanh chóng