Cách nhanh nhất để doanh nghiệp nhỏ đầu tư hiệu quả chọn Cisco200

Khi cần chi phí thấp mà đầu tư hiệu quả thì chọn các sản phẩm switch Cisco SMB thông minh, dòng thiết bị cung cấp đầy đủ các giải pháp lý tưởng luôn…
Chìa khóa để thành công trong môi trường kinh doanh cạnh tranh ngày nay đang đầu tư các nguồn lực một cách khôn ngoan vs biết làm thế nào để tách các nhu cầu thiết yếu không liên quan và có được giá trị nhất đối với ngân sách đầu tư của bạn.

Switch Cisco SMB 200 Series Switches cung cấp:

  • Khả năng tính năng phong phú: Có được một mạng lưới kinh doanh đẳng cấp với các tính năng như chất lượng dịch vụ, an ninh, Power over Ethernet, và hỗ trợ IPv6
  • Loạt các model Power-over-Ethernet: Chọn từ chính mô hình để tăng sức mạnh điện thoại IP, máy ảnh, các điểm truy cập không dây, và nhiều hơn nữa
  • Một giải pháp thân thiện với môi: Tối ưu hóa việc sử dụng năng lượng hiệu quả mà không ảnh hưởng hiệu suất
  • Dễ dàng cài đặt và quản lý: các công cụ dựa trên trình duyệt trực quan đơn giản hóa cài đặt và cấu hình
  • Yên tâm: Tất cả các công tắc đi kèm với bảo hành trọn đời hạn chế và bao gồm một năm hỗ trợ kỹ thuật và sửa chữa phần mềm miễn phí cho thời hạn bảo hành

Dưới đây là một số part switch Cisco SMB 200 Series bán chạy tại thị trường Hà nội:

switch Cisco SMB SF200-24

24-Port 10/100 Smart Switch

  • Standard Ports: 24 x 10/100 + 2 x Combo Gigabit SFP
  • Memory (RAM): 128MB
  • Flash Memory: 16MB
  • Product Family: Cisco Small Business 200 Series Smart Switches
  • Managed: Web-Managed
  • Power Over Ethernet (PoE): No
  • Layer Supported: 2
  • Performance: Switching Capacity – 6.55 Mpps
  • Forwarding Performance (64-byte Packet Size) – 8.8 Gbps
  • Power Supply: 1 Internal Power Supply

switch Cisco SMB SG200-18

18-port Gigabit Smart Switch

  • Standard Ports: 16 x 10/100/1000 + 2 x Combo Gigabit SFP
  • Memory (RAM): 128MB
  • Flash Memory: 16MB
  • Product Family: Cisco Small Business 200 Series Smart Switches
  • Managed: Web-Managed
  • Power Over Ethernet (PoE): No
  • Layer Supported: 2
  • Performance: Switching Capacity – 26.78 Mpps
  • Forwarding Performance (64-byte Packet Size) – 36 Gbps
  • Power Supply: 1 Internal Power Supply

switch Cisco SMB SG200-26

26-port Gigabit Smart Switch

  • Standard Ports: 24 x 10/100/1000 + 2 x Combo Gigabit SFP
  • Memory (RAM): 128MB
  • Flash Memory: 16MB
  • Product Family: Cisco Small Business 200 Series Smart Switches
  • Managed: Web-Managed
  • Power Over Ethernet (PoE): No
  • Layer Supported: 2
  • Performance: Switching Capacity – 38.69 Mpps
  • Forwarding Performance (64-byte Packet Size) – 52 Gbps
  • Power Supply: 1 Internal Power Supply

switch Cisco SMB SG200-50

50-port Gigabit Smart Switch

  • Standard Ports: 48 x 10/100/1000 + 2 x Combo Gigabit SFP
  • Memory (RAM): 128MB
  • Flash Memory: 16MB
  • Product Family: Cisco Small Business 200 Series Smart Switches
  • Managed: Web-Managed
  • Power Over Ethernet (PoE): No
  • Layer Supported: 2
  • Performance: Switching Capacity – 74.41 Mpps
  • Forwarding Performance (64-byte Packet Size) – 100 Gbps
  • Power Supply: 1 Internal Power Supply

switch Cisco SMB SF200-24P

24-Port 10/100 PoE Smart Switch

  • Standard Ports: 24 x 10/100 + 2 x Combo Gigabit SFP
  • Memory (RAM): 128MB
  • Flash Memory: 16MB
  • Product Family: Cisco Small Business 200 Series Smart Switches
  • Managed: Web-Managed
  • Power Over Ethernet (PoE): Yes
  • Layer Supported: 2
  • Performance: Switching Capacity – 6.55 Mpps
  • Forwarding Performance (64-byte Packet Size) – 8.8 Gbps
  • Power Supply: 1 Internal Power Supply

switch Cisco SG200-08P

8-Port Gigabit POE Smart Switch

  • Standard Ports: 8 x 10/100/1000
  • Memory (RAM): 128MB
  • Flash Memory: 16MB
  • Product Family: Cisco Small Business 200 Series Smart Switches
  • Managed: Web-Managed
  • Power Over Ethernet (PoE): Yes
  • Layer Supported: 2
  • Performance: Switching Capacity – 13.6 Gbps
  • Forwarding Performance (64-byte Packet Size) – 11.9 Mpps
  • Power Supply: 1 Internal Power Supply
Một số hình ảnh tại Hà nội:

switch linksys cisco

linksys cisco 

 

 

 

 

 

 

Và một số option phụ kiện đi kèm khi đấu nối hệ thống cáp quang:

MGE Transceivers for Cisco 200 series
MGBBX1 1000BASE-BX-20u SFP cho sợi đơn mode, bước sóng 1310 nm, hỗ trợ lên đến 10 km
MGBLH1 1000BASE-LH SFP cho sợi đơn mode, bước sóng 1310 nm, hỗ trợ lên đến 40 km
MGBLX1 1000BASE-LX SFP cho sợi đơn mode, bước sóng 1310 nm, hỗ trợ lên đến 10 km
MGBSX1 1000BASE-SX SFP cho sợi đa, bước sóng 850 nm, hỗ trợ lên đến 500 m
Cách nhanh nhất để doanh nghiệp nhỏ đầu tư hiệu quả chọn Cisco200
5 (100%) 1 đánh giá

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *