Module quang Cisco multimode singlemode 1G, 10G, 25G, 40G, 100G, 120G chính hãng

Chúng tôi mang tới doanh nghiệp của bạn thông số kỹ thuật mô tả sản phẩm cùng với đánh giá, bình luận và chia sẻ thông tin Module quang Cisco chính hãng nhập khẩu từ Cisco Systems.

Các sản phẩm SFP Module : Cisco Single-mode – Cisco Multimode – Cisco SFP – Cisco GBIC – Cisco SFP+ – Cisco X2, Cisco Xenpak…được bán tại Netsystem gồm hàng chính hãng và hàng compatible chạy tương thích từ USA bảo hành 01 năm và nhận được sự hỗ trợ dịch vụ service 1 đổi 1 khi gặp sự cố sau bán hàng tốt nhất của chúng tôi.

Mã nổi bật: GLC-T | GLC-TE | MGBSX1 | MGBLH1 | GLC-SX-MMD | GLC-LH-SMD | GLC-EX-SMD |

Module quang Cisco multimode singlemode 1G, 10G, 25G, 40G, 100G, 120G chính hãng

Dưới đây là một số sản phẩm nổi bật module quang Cisco giúp các bạn có thể có những quyết định sáng suốt khi có dự định lựa chọn mua sắm cho doanh nghiệp mình.

Module quang Cisco 1G 1000BASE SFP

GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM spare
GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM spare
GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM, 10KM
GLC-TE 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire sapre
GLC-T 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire cáp đồng
GLC-EX-SMD 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM 40KM
GLC-ZX-SMD=
1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM 70km

Module Mini-GBIC SFP 1GB for Cisco SMB

MGBT1 Gigabit Ethernet 1000 Base-T Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBSX1 Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBLX1 Gigabit Ethernet LX Mini-GBIC SFP Transceiver

Module quang Cisco 10G 10GBASE SFP+

Mã nổi bật: SFP-10G-ER | SFP-10G-ER-S  | SFP-10G-ZR-S | SFP-10G-ZR | SFP-10G-BX40U-I | SFP-10G-BX40D-I | SFP-10G-T-X | SFP-10G-SR | SFP-10G-SR-S | SFP-10G-LR-S | SFP-10G-LR

SFP-10G-SR-S 10GBASE-SR SFP transceiver module, Enterprise-Class
SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP transceiver module
SFP-10G-LR-S 10GBASE-LR SFP transceiver module 10 km, Enterprise-Class
SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP transceiver module 10 km
SFP-10G-ER= 10GBASE-ER SFP transceiver module 40 km

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì về Module quang Cisco hay Module quang sfp Cisco, đừng ngại nhấc máy gọi cho chúng tôi hoặc truy cập website chúng tôi để có thêm thông tin chi tiết của sản phẩm. Hãy gọi hotline 0912818188 để có bảng báo giá Module quang update mới tốt hơn!

HỖ TRỢ CÀI ĐẶT MODULE QUANG CISCO GIAO HÀNG MIỄN PHÍ TOÀN QUỐC

Tìm hiểu, hình ảnh, video, chào giá, mua bán, cho thuê module quang SFP/SFP+ chính hãng tại Hồ Chí Minh và TP Hà Nội.

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM CO.,LTD]
Điện thoại: 024.37714430 – 024.37714417 – 024.37711222
Email: contact@netsystem.vn
Skype: netsystemvn

Hotline/Zalo: 0915495885
Hotline/Zalo: 0914769119
Hotline/Zalo: 0916498448
Hotline/Zalo: 0914025885

Các từ khóa: Module quang Cisco, module quang cisco glc-lh-smd, module quang cisco glc-sx-mmd, module quang cisco 1gb, module sfp cisco, module quang cisco 10g, module quang cisco 10gb, module cisco mfefx1, module quang sfp cisco, giá module quang cisco, module quang cisco glc lh smd 1000base lx lh smf 1310nm dom 10km, module cisco glc-lh-smd, bán glc lh smd, glc-lh-smd= 1000base-lx/lh sfp transceiver module, mmf/smf, 1310nm, dom, 1000base lx lh sfp 1310nm 10km dom transceiver, module glc lh smd, glc-lh-smd pdf, 1000base sx sfp transceiver module mmf 850nm, glc-sx-mmd 

BÁO GIÁ PHÂN PHỐI Thiết bị mạng JUNIPER CHÍNH HÃNG UY TÍN

Thiết bị mạng Juniper | Juniper SRX300 | Juniper SRX320  | Juniper SRX340  | Juniper SRX345 | Juniper SRX380 | Juniper EX2300 | Juniper EX3300 | Juniper EX3400 | Juniper EX4200 | Juniper EX4300 | Juniper EX4400 | Juniper EX4600

[NETSYSTEM CO.,LTD] - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG CISCO UY TÍN

[HN] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình,TP. Hà Nội.

[Hotline] 091402.5885

[Hotline] 091476.9119

[SG] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, Phường 15, Quận 10, TP. Hồ Chí Minh

[Hotline] 091549.5885

[Hotline] 091649.8448

[Tel]  +84-24-37714417        

[Fax]  +84-24-37711222

[Skype] netsystemvn

[Email]  contact@netsystem.vn       

[Website]  https://netsystem.vn

Tại sao nên mua Module quang Cisco tại Netsystem.vn?

✓ Trả lời: Netsystem.vn nhà phân phối Module quang Cisco chính hãng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Netsystem.vn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...

Module quang Cisco có hỗ trợ bán buôn và dự án không?

✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho Module quang Cisco phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.

Sản phẩm Module quang Cisco có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm Module quang Cisco được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Netsystem.vn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng

Sieuthimang.vn có phân phối Module quang Cisco toàn quốc không?

✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.

Mua Module quang Cisco có hỗ trợ kỹ thuật không?

✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.