Cisco SFP-10G-LR-S

Cisco SFP-10G-LR-S 10GBASE LR SFP+ Module, Enterprise-Class

Yêu cầu báo giá pls email: contact@netsystem.vn

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình
Số Mobile/Zalo: 0915495885
Số Mobile/Zalo: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10
Số Mobile/Zalo: 0916498448
Số Mobile/Zalo: 0914025885

Cisco SFP-10G-LR-S 10GBASE LR SFP+ Module, Enterprise-Class

Cisco 10GBASE LR SFP+ Module

  • Product Type: Module quang Cisco 10G SFP+
  • Media Type Supported: Optical Fiber
  • Network Technology: 10GBase-LR
  • Product Model: SFP-10G-LR-S

Bạn có thể cần: SFP-10G-ER | SFP-10G-ER-S  | SFP-10G-ZR-S | SFP-10G-ZR | SFP-10G-BX40U-I | SFP-10G-BX40D-I | SFP-10G-T-X | SFP-10G-SR | SFP-10G-SR-S | SFP-10G-LR-S | SFP-10G-LR

SFP-10G-LR-S
SFP-10G-LR-S
General Information
Product Name 10G-LR SFP+ Transceiver
Manufacturer Part Number SFP-10G-LR-S=
Product Model SFP-10G-LR-S
Product Type SFP+
Technical Information
Application / Usage Data NetworkingOptical Network
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x LC/PC Duplex 10GBase-LR Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Optic Cable Standard 9 µm
Fiber Mode Supported Single-mode
Ethernet Technology 10 Gigabit Ethernet
Network Technology 10GBase-LR
Physical Characteristics
Form Factor Hot-swappable
Height 0.3″
Width 0.5″
Depth 2.2″

Thông tin đặt hàng báo giá Cisco SFP-10G-LR

Model: SFP-10G-LR-S 10GBASE-LR SFP Plus Module
Detail: 10GBASE-LR-S SFP+ Module for SMF 10 Gbps
List Price: US$2,070.00

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì về Cisco SFP-10G-LR-S, đừng ngại nhấc máy gọi cho chúng tôi hoặc truy cập website netsystem.vn để có thêm thông tin chi tiết của sản phẩm. Hãy gọi hotline để có bảng báo giá SFP-10G-LR-S= update mới tốt hơn!

Bạn có thể cần: Cisco GLC-LH-SMD=

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cisco SFP-10G-LR-S”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *