SFP-10G-BX40U-I

Cisco 10GBASE-BX40-U Bidirectional for 40KM

Yêu cầu báo giá gửi email: contact@netsystem.vn

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình
Số Mobile/Zalo: 0915495885
Số Mobile/Zalo: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10
Số Mobile/Zalo: 0916498448
Số Mobile/Zalo: 0914025885

Cisco 10GBASE-BX40U Bidirectional for 40KM

Cisco 10GBASE-BX40U-I Bidirectional SFP+ Module for SMF cung cấp nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit, được tối ưu hóa cho các ứng dụng Trung tâm dữ liệu và Doanh nghiệp. Module Cisco SFP-10G-BX40U-I SFP + cung cấp cho người dùng hệ số dạng 10G nhỏ nhất, chỉ hỗ trợ Ethernet 10GBASE. Modun có thể thay thế nóng, cắm vào cổng Ethernet SFP + trên nền tảng Cisco.

Bạn có thể cần: SFP-10G-ER | SFP-10G-ER-S  | SFP-10G-ZR-S | SFP-10G-ZR | SFP-10G-BX40U-I | SFP-10G-BX40D-I | SFP-10G-T-X | SFP-10G-SR | SFP-10G-SR-S | SFP-10G-LR-S | SFP-10G-LR

Module quang Cisco SFP-10G-ER-I

Module quang SFP-10G Cisco nhiệt độ công nghiệp 10GBASE-ER của Cisco hỗ trợ độ dài liên kết lên đến 40 km trên Cáp quang một chế độ tiêu chuẩn (SMF, G.652). SFP-10G-ER-I cho Phạm vi nhiệt độ hoạt động công nghiệp là mô-đun 10GBASE-ER, 10GBASE-EW và OTU2 / 2e đa tốc độ.

Cisco SFP-10G-BX40D-I và SFP-10G-BX40U-I (cho các ứng dụng hai chiều sợi đơn 40Km)

Các SFP Cisco SFP-10G-BX40D-I và SFP-10G-BX40U-I hoạt động trên một sợi đơn của SMF tiêu chuẩn.

Thiết bị SFP-10G-BX40D-I luôn được kết nối với thiết bị SFP-10G-BX40U-I bằng một sợi SMF tiêu chuẩn với phạm vi truyền hoạt động lên đến 40 km.

Giao tiếp qua một sợi cáp quang được thực hiện bằng cách tách bước sóng truyền của hai thiết bị. SFP-10G-BX40D-I truyền kênh 1330 nm và nhận tín hiệu 1270 nm. SFP-10G-BX40U-I truyền ở bước sóng 1270 nm và nhận được tín hiệu 1330 nm.

SFP-10G-BX40D-I và SFP-10G-BX40U-I SFP hỗ trợ chức năng Giám sát quang kỹ thuật số (DOM) theo Thỏa thuận đa nguồn SFF-8472 (MSA) tiêu chuẩn công nghiệp. Tính năng này cung cấp cho người dùng cuối khả năng giám sát các thông số thời gian thực của SFP, chẳng hạn như công suất đầu ra quang học, công suất đầu vào quang học, nhiệt độ, dòng phân cực laser và điện áp cung cấp bộ thu phát.

Cisco 10GBASE-BX40-U Bidirectional SFP+ Module for SMF
Cisco 10GBASE-BX40-U Bidirectional SFP+ Module for SMF

Cisco SFP-10G-BX40U-I Module

  • Product Type: SFP+ module
  • Media Type Supported: Optical Fiber
  • Network Technology: 10GBase-ER
  • Product Model: SFP-10G-BX40U-I
Module SFP-10G Cisco
Product Name10G-ER SFP+ Transceiver
Manufacturer Part NumberSFP-10G-BX40U-I
Product ModelSFP-10G-BX40U-I=
Product TypeSFP+
Technical Information
Application / UsageData NetworkingOptical Network
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details1 x LC/PC Simplex 10GBase-ER Network
Media & Performance
Media Type SupportedOptical Fiber
Fiber Optic Cable Standard9 µm
Fiber Mode SupportedSingle-mode
Ethernet Technology10 Gigabit Ethernet
Network Technology10GBase-ER
Physical Characteristics
Form FactorHot-swappable
Height0.3″
Width0.5″
Depth2.2″

Thông tin đặt hàng báo giá Cisco 10GBASE-BX40-U Bidirectional for 40KM

Model: Cisco 10GBASE-BX40-U Bidirectional for 40KM
Detail: 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF 10Gbps Bidirectional for 40KM
List Price: US$

 

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “SFP-10G-BX40U-I”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *