-4%

C9500-12Q-E

270.000.000  260.000.000 

Catalyst 9500 12-port 40G switch, Network Essentials

Mua hàng Vận chuyển
X

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG

    HCM: 0916498448 - Hà Nội: 0914025885
    Email nhận báo giá: contact@netsystem.vn

Yêu cầu báo giá pls email: contact@netsystem.vn

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình
Số Mobile/Zalo: 0915495885
Số Mobile/Zalo: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10
Số Mobile/Zalo: 0916498448
Số Mobile/Zalo: 0914025885

Core Switch Cisco C9500-12Q-E | Cisco Catalyst 9500 12-port 40G switch, Network Essentials

Thiết bị chuyển mạch Cisco C9500-12Q-E là mã sản phẩm thế hệ tiếp theo của thiết bị chuyển mạch lớp tổng hợp và lõi cấp doanh nghiệp, hỗ trợ khả năng lập trình và dịch vụ đầy đủ. Catalyst C9500-12Q-E là item thuộc dòng thiết bị chuyển mạch 12 cổng 40 Gigabit Ethernet có mục đích đầu tiên trong ngành được nhắm mục tiêu cho khuôn viên doanh nghiệp.

Bạn có thể cần: C9500-12Q-A ; C9500-16X-E  ; C9500-16X-A ;  C9500-32C-E  ; C9500-32C-A

Thông số kỹ thuật Catalyst C9500-12Q-E

Thông tin chung
Product NameCatalyst 9500 12 Port 40G Switch Essentials
Manufacturer Part NumberC9500-12Q-E
Product LineCatalyst
Product Series9500
Product ModelC9500-12Q
Product TypeLayer 3 Switch
Interfaces/Ports
Uplink PortNo
ModularYes
Port / Expansion Slot Details12 x 40 Gigabit Ethernet Expansion Slot
I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots12
Expansion Slot TypeQSFP
SFP+
Media & Performance
Media Type SupportedOptical Fiber
Ethernet Technology40 Gigabit Ethernet
Network Technology40GBase-X
Network & Communication
Layer Supported3
Power Description
Power SourcePower Supply
Redundant Power Supply SupportedYes
Management & Protocols
ManageableYes
Physical Characteristics
Compatible Rack Unit1U
Form FactorRack-mountable
Height1.7″
Width17.5″
Depth21.5″
Other Information
Product FamilyCisco 9500
Cisco Catalyst 9500 Series Switches
Cisco Catalyst 9500 Series Switches
C9500-12Q-ACatalyst 9500 12-port 40G switch, Network Essentials
Kích thước1.7″h x 17.5″w x 21.5″d
Cân năng:25,8
Màu sản phẩm:Chassis Form Factor: 1U Rackmount
Color: Gray
Thông tin chungKhả năng chuyển mạch: Lên đến 480 Gbps song công đầy đủ
Tốc độ chuyển tiếp: Lên đến 720 Mpps
Tổng số địa chỉ MAC: Lên đến 64.000
Tổng số tuyến IPv4 (Giao thức phân giải địa chỉ [ARP] cộng với các tuyến đã học): Lên đến 64.000 gián tiếp, lên đến 32.000 máy chủ
Tổng số tuyến IPv6: Tối đa 32.000 gián tiếp, tối đa 16.000 máy chủ
Quy mô đa hướng: Lên đến 48.000
QoS Quy mô ACL: Lên đến 18000
Quy mô ACL bảo mật: Lên đến 18000
mục FNF: Lên đến 512.000
ID VLAN: 4000
Tổng giao diện ảo được chuyển (SVI): 4000
khung Jumbo: 9198 byte
Bộ nhớ
RAM (đã cài đặt): 32 GB
Công nghệ RAM: Flash, RAM
Bộ xử lý 2.4GHz
RAM 16GB Bộ nhớ flash 16GB
Cổng Ports/ConnectorsI / O:
(12) 40GbE LAN QSFP
(2) Nguồn vào
Protocols
Giao thức mạng: 40 Gigabit Ethernet
Giao thức quản lý từ xa: RMON 1, RMON 2, SNMP, SNMP 1, SNMP 2c, SNMP 3
Giao thức định tuyến: IGMP, OSPF, PIM-SM, PIM-SSM, Định tuyến dựa trên chính sách (PBR), RIP-1, RIP-2, RIPng, VRRP
Power nguồn(2) Nguồn điện phích cắm nóng bên trong 950W; 2 tối đa.
Công suất AC tối đa định mức: 950W
Công suất tiêu thụ của hệ thống: 850W tối đa
Dải điện áp đầu vào và tần số: AC 115 đến 230 VAC, 50 đến 60 Hz
Dòng điện đầu vào: AC 10A tại 115VAC, 5 A tại 230VAC
Xếp hạng đầu ra: 12V tại 79A, 12V tại 3A
Bảo hành1 năm
Xuất xứ CO CQMade in China / Asia
C9500
C9500

Phụ kiện module quang Cisco mua thêm cho Core Switch Layer 3 Cisco C9500-12Q

SFP-10G-SR-S10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-SR10GBASE-SR SFP Module
SFP-10G-LRM=10GBASE-LRM SFP Module
SFP-10G-LR-S10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-LR10GBASE-LR SFP Module
SFP-10G-BXD-I=SFP+ Bidirectional for 10km, downstream
SFP-10G-BXU-I=SFP+ Bidirectional for 10km, upstream
SFP-10G-BX40D-I=SFP+ Bidirectional for 40km, downstream
SFP-10G-BX40U-I=SFP+ Bidirectional for 40km, upstream
SFP-10G-ER-S=10GBASE-ER SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-ER=10GBASE-ER SFP Module
SFP-10G-ZR-S=10GBASE-ZR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-ZR=Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF
Core Switch Cisco Layer 3 Catalyst 9500
Core Switch Cisco Layer 3 Catalyst 9500

hoặc bạn có thể cần: C9500-48Y4C-E ; C9500-48Y4C-A ; C9500-24Y4C-A ; C9500-24Y4C-A

Mua bán bạn liên hệ trực tiếp hoặc gửi email để được báo giá chính xác, tốt nhất tại thời điểm mua sản phẩm Switch Cisco C9500-12Q-E

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “C9500-12Q-E”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *