-5%

Cisco SFP-10G-LR

20.000.000  19.000.000 

Cisco SFP-10G-LR 10GBASE LR SFP+ Module

  • Product Type: SFP+
  • Media Type Supported: Optical Fiber
  • Network Technology: 10GBase-LR
  • Product Model: SFP-10G-LR
Mua hàng Vận chuyển

Vận chuyển miễn phí giao tận nơi với Cisco vs Juniper tại Sài gòn và Hà nội

Địa chỉ : Số 23/477 Kim Mã, Q Ba Đình, Hà Nội
 Số Mobile: 0912 81 8188   
 Email: nguyentd@netsystemvn.com

Thông số sản phẩm Cisco SFP-10G-LR 10GBASE LR SFP+ Module

Cisco SFP-10G-LR module is the single-mode 10G fiber optical transceiver, the Cisco 10G Base-LR Module supports a link length of 10 kilometers on standard single-mode fiber (SMF, G.652) and SFP-10G-LR SFP Plus optical transceiver from Solid-Optics offers up to 10Km link length on standard single-mode fiber.

Hệ số 10G nhỏ nhất của ngành với mật độ lớn nhất trên mỗi khung gầm

Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể thay thế nóng được cắm vào cổng Ethernet SFP + của công tắc Cisco

Hỗ trợ mô hình “trả tiền khi bạn sinh sống” để bảo vệ đầu tư và dễ di chuyển công nghệ

Khả năng giám sát quang học kỹ thuật số cho khả năng chẩn đoán mạnh mẽ

Khả năng tương tác quang học với 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2 và 10GBASE XFP trên cùng một liên kết

Tính năng nhận dạng chất lượng (ID) của Cisco cho phép một nền tảng Cisco xác định liệu mô-đun này có được chứng nhận và thử nghiệm bởi Cisco hay không

Cisco 10GBASE LR SFP+ Module

  • Product Type: SFP+
  • Media Type Supported: Optical Fiber
  • Network Technology: 10GBase-LR
  • Product Model: SFP-10G-LR
General Information
Product Name 10G-LR SFP+ Transceiver
Manufacturer Part Number SFP-10G-LR=
Product Model SFP-10G-LR
Product Type SFP+
Technical Information
Application / Usage Data NetworkingOptical Network
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x LC/PC Duplex 10GBase-LR Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Optic Cable Standard 9 µm
Fiber Mode Supported Single-mode
Ethernet Technology 10 Gigabit Ethernet
Network Technology 10GBase-LR
Physical Characteristics
Form Factor Hot-swappable
Height 0.3″
Width 0.5″
Depth 2.2″

Thông tin đặt hàng báo giá Cisco SFP-10G-LR

Model: SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Plus Module
Detail: 10GBASE-LR SFP+ Module for SMF 10 Gbps
List Price: US$3,995.00

cisco sfp 10g lr

 

sfp 10g lr

Hình ảnh: Cisco SFP-10G-LR

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì về Cisco SFP-10G-LR, đừng ngại nhấc máy gọi cho chúng tôi hoặc truy cập website netsystem.vn để có thêm thông tin chi tiết của sản phẩm. Hãy gọi hotline 0912818188 để có bảng báo giá Cisco SFP-10G-LR update mới tốt hơn!

Địa chỉ: Số 23/477 Kim Mã, quận Ba đình, Thành Phố Hà nội.
Điện thoại: 024.37714417 – 024.37714430
Số Mobile: 0944 83 2222 – 0912 818 188

Cisco SFP-10G-LR
5 (100%) 1 đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cisco SFP-10G-LR”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *