SFP-10G-T-X

Cisco 10GBASE-BX40-U Bidirectional for 40KM

Yêu cầu báo giá pls email: contact@netsystem.vn

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình
Số Mobile/Zalo: 0915495885
Số Mobile/Zalo: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10
Số Mobile/Zalo: 0916498448
Số Mobile/Zalo: 0914025885

Cisco 10GBASE-T SFP+ Module for CAT6A cables

Cisco 10GBASE-T SFP+ Module for CAT6A cables cung cấp nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit, được tối ưu hóa cho các ứng dụng Trung tâm dữ liệu và Doanh nghiệp. Module Cisco 10GBASE-T SFP+ Module for CAT6A cables cung cấp cho người dùng hệ số dạng 10G nhỏ nhất, chỉ hỗ trợ Ethernet 10GBASE-T RJ45. Modun có thể thay thế nóng, cắm vào cổng Ethernet SFP + trên nền tảng Cisco.

PID của Cisco Tốc độ Loại cáp Khoảng cách Max Power
SFP-10G-TX 100M / 1Gbps Cat5e Lên đến 100 mét 1.0W
SFP-10G-TX 100M / 1Gbps Cat6A / Cat7 trở lên Lên đến 100 mét 1.0W
SFP-10G-TX 10Gb / giây Cat6A / Cat7 trở lên Lên đến 30 mét 2,5W

Q. Công suất tiêu thụ tối đa của bộ thu phát là bao nhiêu?
A. Công suất tiêu thụ tối đa là 2,5W ở 30 mét (CAT6A hoặc cao hơn)

Q. SFP-10G-TX tương tác với những thiết bị nào ở phía bên kia của liên kết?
A. SFP-10G-TX tương thích với bất kỳ thiết bị nào hỗ trợ các tiêu chuẩn 10GBASE-T, 1000BASE-T hoặc 100BASE-TX (chẳng hạn như IEEE 802.3an, 802.3ab, 802.3u). SFP-10G-TX tương tác với các bộ thu phát BASE-T khác có (cổng RJ-45) cũng như các cổng BASE-T được nhúng trên máy chủ và bộ chuyển mạch tuân thủ các tiêu chuẩn IEEE được mô tả ở trên.

Q. Nền tảng nào của Cisco sẽ hỗ trợ bộ thu phát SFP-10G-TX?
A: Tại thời điểm phát hành, nền tảng Nexus 9000 và NCS 5501 sẽ hỗ trợ bộ thu phát. Vui lòng kiểm tra ma trận khả năng tương thích của Cisco.

Q. Có bất kỳ hạn chế nào trong quá trình triển khai không?
A: Có, mức tiêu thụ điện năng tối đa của bộ thu phát này (2,5W mỗi cổng) áp dụng một số hạn chế nhất định trong quá trình triển khai. Thiết bị chuyển mạch và bộ định tuyến của Cisco sẽ không thể điền đầy đủ và triển khai tất cả các cổng với SFP-10G-TX.

Bạn có thể cần: SFP-10G-ER | SFP-10G-ER-S  | SFP-10G-ZR-S | SFP-10G-ZR | SFP-10G-BX40U-I | SFP-10G-BX40D-I | SFP-10G-T-X | SFP-10G-SR | SFP-10G-SR-S | SFP-10G-LR-S | SFP-10G-LR

Cisco 10GBASE-T SFP+ Module for CAT6A cables
Cisco 10GBASE-T SFP+ Module for CAT6A cables

Cisco SFP-10G-T-X Module

  • Product Type: SFP+ module
  • Media Type Supported: RJ45
  • Network Technology: 10GBase-T
  • Product Model: SFP-10G-T-X
Thông tin chung
Product Name 10G-T SFP+ Transceiver
Manufacturer Part Number SFP-10G-T-X
Product Model SFP-10G-T-X=
Product Type SFP+
Technical Information
Application / Usage Data NetworkingOptical Network
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x RJ45 10GBase-T Network
Media & Performance
Media Type Supported Module SFP-10G Cisco
Fiber Optic Cable Standard
Fiber Mode Supported
Ethernet Technology 10 Gigabit Ethernet
Network Technology 10GBase-T
Physical Characteristics
Form Factor Hot-swappable
Height 0.3″
Width 0.5″
Depth 2.2″

Thông tin đặt hàng báo giá Cisco 10GBASE-T SFP+ Module for CAT6A cables

Detail: Cisco 10GBASE-T SFP+ Module for CAT6A cables
List Price: US$702.00

Mã P/N Mô tả
SFP-10G-T-X Cisco 10GBASE-T SFP+ Module for CAT6A cables (up to 30 meters)
SFP-10G-SR-S Cisco 10GBASE-SR SFP+ Module for MMF S-Class
SFP-10G-SR Cisco 10GBASE-SR SFP+ Module for MMF
SFP-10G-SR-X Cisco multirate 10GBASE-SR, 10GBASE-SW and OTU2e SFP+ Module for MMF, extended temperature range
SFP-10G-LRM Cisco 10GBASE-LRM SFP+ Module for MMF and SMF
SFP-10G-LR-S Cisco 10GBASE-LR SFP+ Module for SMF S-Class
SFP-10G-LR Cisco 10GBASE-LR SFP+ Module for SMF
SFP-10G-LR-X Cisco multirate 10GBASE-LR, 10GBASE-LW and OTU2e SFP+ Module for SMF, extended temperature range
SFP-10G-BXD-I Cisco 10GBASE-BX10-D Bidirectional for 10km
SFP-10G-BXU-I Cisco 10GBASE-BX10-U Bidirectional for 10km
SFP-10G-ER-S Cisco 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF S-Class
SFP-10G-ER Cisco 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF
SFP-10G-ER-I Cisco multirate 10GBASE-ER, 10GBASE-EW and OTU2e SFP+ Module for SMF, Industrial Temperature range
SFP-10G-BX40D-I Cisco 10GBASE-BX40-D Bidirectional for 40km
SFP-10G-BX40U-I Cisco 10GBASE-BX40-U Bidirectional for 40km
SFP-10G-ZR-S Cisco 10GBASE-ZR SFP+ Module for SMF S-Class
SFP-10G-ZR Cisco multirate 10GBASE-ZR, 10GBASE-ZW and OTU2e SFP+ Module for SMF
SFP-H10GB-CU1M 10GBASE-CU SFP+ Cable 1 Meter, passive
SFP-H10GB-CU1-5M 10GBASE-CU SFP+ Cable 1.5 Meter, passive
SFP-H10GB-CU2M 10GBASE-CU SFP+ Cable 2 Meter, Passive
SFP-H10GB-CU2-5M 10GBASE-CU SFP+ Cable 2.5 Meter, Passive
SFP-H10GB-CU3M 10GBASE-CU SFP+ Cable 3 Meter, passive
SFP-H10GB-CU4M 10GBASE-CU SFP+ Cable 4 Meter, passive
SFP-H10GB-CU5M 10GBASE-CU SFP+ Cable 5 Meter, passive
SFP-H10GB-ACU7M 10GBASE-CU SFP+ Cable 7 Meter, active
SFP-H10GB-ACU10M 10GBASE-CU SFP+ Cable 10 Meter, active
SFP-10G-AOC1M 10GBASE-AOC SFP+ Cable 1 Meter
SFP-10G-AOC2M 10GBASE-AOC SFP+ Cable 2 Meter
SFP-10G-AOC3M 10GBASE-AOC SFP+ Cable 3 Meter
SFP-10G-AOC5M 10GBASE-AOC SFP+ Cable 5 Meter
SFP-10G-AOC7M 10GBASE-AOC SFP+ Cable 7 Meter
SFP-10G-AOC10M 10GBASE-AOC SFP+ Cable 10 Meter

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “SFP-10G-T-X”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *