SFP-10G-ER-S

Cisco 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF S-Class 40KM

Yêu cầu báo giá gửi email: contact@netsystem.vn

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình
Số Mobile/Zalo: 0915495885
Số Mobile/Zalo: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10
Số Mobile/Zalo: 0916498448
Số Mobile/Zalo: 0914025885

Cisco 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF S-Class 40KM

Cisco 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF S-Class cung cấp nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit, được tối ưu hóa cho các ứng dụng Trung tâm dữ liệu và Doanh nghiệp. Bộ thu phát 10GBASE-ER SFP + cung cấp cho người dùng hệ số dạng 10G nhỏ nhất, chỉ hỗ trợ Ethernet 10GBASE. Modun có thể thay thế nóng, cắm vào cổng Ethernet SFP + trên nền tảng Cisco.

Module quang Cisco SFP-10G-ER-S (S-Class) là module Cisco 10GBASE-ER hỗ trợ độ dài liên kết lên đến 40 km trên SMF (G.652). SFP-10G-ER-S không hỗ trợ FCoE.

Bạn có thể cần: SFP-10G-ER | SFP-10G-ER-S  | SFP-10G-ZR-S | SFP-10G-ZR | SFP-10G-BX40U-I | SFP-10G-BX40D-I | SFP-10G-T-X | SFP-10G-SR | SFP-10G-SR-S | SFP-10G-LR-S | SFP-10G-LR

Cisco SFP-10G-ZR-S SFP+ Module
Cisco SFP-10G-ZR-S SFP+ Module

Cisco SFP-10G-ER Module

  • Product Type: SFP+ module
  • Media Type Supported: Optical Fiber
  • Network Technology: 10GBase-ER
  • Product Model: SFP-10G-ER-S
General Information
Product Name10G-ER SFP+ Transceiver
Manufacturer Part NumberSFP-10G-ER-S
Product ModelSFP-10G-ER-S=
Product TypeModule quang 10GB Cisco
Technical Information
Application / UsageData NetworkingOptical Network
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details1 x LC/PC Duplex 10GBase-ER Network
Media & Performance
Media Type SupportedOptical Fiber
Fiber Optic Cable Standard9 µm
Fiber Mode SupportedSingle-mode
Ethernet Technology10 Gigabit Ethernet
Network Technology10GBase-ER
Physical Characteristics
Form FactorHot-swappable
Height0.3″
Width0.5″
Depth2.2″

Thông tin đặt hàng báo giá Cisco 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF S-Class 40KM

Model: Cisco 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF S-Class 40KM
Detail: 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF 10Gbps S-Class
List Price: US$

 

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “SFP-10G-ER-S”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *