Dây nhảy quang

Dây nhảy quang Single mode OS2, Multimode OM2, OM3, OM4, OM5 chính hãng

Dây nhảy quang là gì?

Để đấu nối hệ thống mạng cáp quang được kéo dẫn vào tủ đựng hộp quang hoặc vào các cổng vào và ra như (module quang, switch quang, odf, cáp quang, converter quang, ) trên các thiết bị truyền dẫn quang, người ta thường sử dụng một đoạn cáp quang cả hai đầu cáp đúc sẵn gọi là dây nhảy cáp quang.

Dây nhảy quang Singlemode, Multimode OM2, OM3, OM4, OM5 chính hãng chất lượng tốt

Các loại chuẩn dây nhảy quang đang được ưa chuộng ở Hà nội và HCM

dây nhảy quang sc-sc
dây nhảy quang sc-lc
dây nhảy quang multimode
dây nhảy quang sc-fc
dây nhảy quang lc-lc
dây nhảy quang single mode
dây nhảy quang 3m
dây nhảy quang apc
dây nhảy quang fc-fc
dây nhảy quang sc/apc
dây nhảy quang sc/upc
dây nhảy quang sc-lc 10m
dây nhẩy quang sc-sc
day nhay quang sc-lc
dây nhảy quang multimode sc-lc
dây nhảy quang amp
dây nhảy quang single-mode sc/upc-sc/upc
dây nhảy quang st-sc
dây nhảy quang fc-lc
dây nhảy quang 10m
dây nhảy quang lc sc
dây nhảy quang sc apc
dây nhảy quang fc apc
day nhay quang đơn mode
day nhay quang multimode
dây nhảy quang pigtail
dây nhảy quang multimode lc-lc
dây nhảy quang đơn mốt
dây nhảy quang simplex
dây nhảy quang multimode om3
dây nhảy quang lc lc
dây nhảy quang 5m
dây nhảy quang sc-sc 1m
dây nhảy quang duplex amp
dây nhảy quang sc-sc duplex 2m
dây nhảy quang e2000
dây nhảy quang duplex
dây nhảy quang đa mốt
dây nhảy quang loại sc -sc
dây nhảy quang 15m
dây nhảy quang single-mode

Mua dây nhảy quang chất lượng tốt ở đâu?

Netsystem là đơn vị uy tín nhiều năm kinh nghiệm bán phân phối dây nhảy quang multimode, dây nhảy quang single mode sợi đôi duplex và sợi đơn simplex, các loại mét dài theo lựa chọn. Dưới đây là một số sản phẩm dây nhảy quang đang được ưa chuộng trên thị trường:

Compufox/Cablexa/AMPDây nhảy quang Multimode OM4 SC-LC Simplex
Compufox/Cablexa/AMPDây nhảy quang Multimode OM4 LC-LC Duplex
Compufox/Cablexa/AMPDây nhảy quang Multimode OM4 SC-SC Simplex
Compufox/Cablexa/AMPDây nhảy quang Multimode OM3 SC-LC Simplex
Compufox/Cablexa/AMPDây nhảy quang Multimode OM3 LC-LC Duplex
Compufox/Cablexa/AMPDây nhảy quang Multimode OM3 SC-SC Simplex
Compufox/Cablexa/AMPDây nhảy quang Multimode OM2 SC-LC Simplex
Compufox/Cablexa/AMPDây nhảy quang Multimode OM2 LC-LC Duplex
Compufox/Cablexa/AMPDây nhảy quang Multimode OM2 SC-SC Simplex
Compufox/Cablexa/AMPDây nhảy quang Single mode SC-LC Simplex
Compufox/Cablexa/AMPDây nhảy quang Single mode LC-LC Sợi đôi
Compufox/Cablexa/AMPDây nhảy quang Single mode SC-SC Sợi đơn

Chú ý: Bạn chỉ cần mua dây nhảy quang 3M cắt 1/2 sẽ thành dây nối quang pigtail (dây hàn quang) để hàn cáp khi lắp đặt với hộp phối quang ODF.

Bài viết nổi bật về dây nhảy quang có thể bạn cần biết

Tìm hiểu ứng dụng dây nhảy quang – Các lưu ý khi sử dụng

Các loại dây nhảy quang và cách sử dụng dây nhảy quang đúng cách nhất

Các loại dây nhảy quang singlemode và multimode phổ biến nhất trên thị trường

4 cách đấu nối và sử dụng dây nhảy quang Singlemode

Những tính năng nổi trội của dây nhảy quang Singlemode trong hệ thống mạng LAN

Tổng hợp các tiêu chuẩn dây nhảy quang Singlemode được sử dụng nhiều nhất

Dây nhảy quang Singlemode là gì? Một số loại dây chuẩn phổ biến nhất hiện nay

Tốp 4 dây nhảy quang Singlemode hot nhất năm 2019

Vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn miến phí và hỗ trợ báo giá dây nhảy quang multimode,  single-mode chính hãng tốt nhất cho sản phẩm bạn cần tìm.

Địa chỉ uy tín cung cấp bán giá phân phối dây nhảy quang chính hãng ở Hà Nội và HCM

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM]
[Điện thoại] 024.37714430 – 024.37714417 – 024.37711222
[Hotline/Zalo] 0914025885 – 0915495885 – 0916498448 – 0914769119
[Email liên hệ] contact@netsystem.vn
[Skype] kd_netsystem