Dây nhảy quang

Dây nhảy quang Single mode, Multimode OM2, OM3, OM4, OM5 chính hãng chất lượng tốt

Dây nhảy quang là gì?

Để đấu nối hệ thống mạng cáp quang được kéo dẫn vào tủ đựng hộp quang hoặc vào các cổng vào và ra như (module quang, switch quang, odf, cáp quang, converter quang, ) trên các thiết bị truyền dẫn quang, người ta thường sử dụng một đoạn cáp quang cả hai đầu cáp đúc sẵn gọi là dây nhảy cáp quang.

Dây nhảy quang Singlemode, Multimode OM2, OM3, OM4, OM5 chính hãng chất lượng tốt

Tiêu chuẩn dây nhảy quang có mấy loại Single mode và Multimode, Simplex và Duplex, PC, UPC và APC?

  • Dây nhảy cáp quang Fiber optic Patch cord multimode LC-LC MM OM2 OM3 OM4 OM5 50/125
  • Dây nhảy cáp quang Fiber optic Patch cord multimode SC-LC MM OM2 OM3 OM4 OM5 50/125
  • Dây nhảy cáp quang Fiber optic Patch cord single-mode SC-LC SM OS2 9/125
  • Dây nhảy cáp quang Fiber optic Patch cord single-mode LC-LC SM OS2 9/125
  • Dây nhảy cáp quang Fiber optic Patch cord single-mode SC-FC SM OS2 9/125

Mua dây nhảy quang SC-LC, LC-LC, SC-SC, AMP chất lượng tốt ở đâu?

Netsystem là đơn vị uy tín nhiều năm kinh nghiệm bán phân phối dây nhảy quang multimode, dây nhảy quang single mode sợi đôi duplex và sợi đơn simplex, các loại mét dài theo lựa chọn. Dưới đây là một số sản phẩm dây nhảy quang đang được ưa chuộng trên thị trường:

Compufox/Cablexa/AMPDây nhảy quang Multimode OM4 SC-LC Simplex
Compufox/Cablexa/AMPDây nhảy quang Multimode OM4 LC-LC Duplex
Compufox/Cablexa/AMPDây nhảy quang Multimode OM4 SC-SC Simplex
Compufox/Cablexa/AMPDây nhảy quang Multimode OM3 SC-LC Simplex
Compufox/Cablexa/AMPDây nhảy quang Multimode OM3 LC-LC Duplex
Compufox/Cablexa/AMPDây nhảy quang Multimode OM3 SC-SC Simplex
Compufox/Cablexa/AMPDây nhảy quang Multimode OM2 SC-LC Simplex
Compufox/Cablexa/AMPDây nhảy quang Multimode OM2 LC-LC Duplex
Compufox/Cablexa/AMPDây nhảy quang Multimode OM2 SC-SC Simplex
Compufox/Cablexa/AMPDây nhảy quang Single mode SC-LC Simplex
Compufox/Cablexa/AMPDây nhảy quang Single mode LC-LC Sợi đôi
Compufox/Cablexa/AMPDây nhảy quang Single mode SC-SC Sợi đơn

Chú ý: Bạn chỉ cần mua dây nhảy quang 3M cắt 1/2 sẽ thành dây nối quang pigtail (dây hàn quang) để hàn cáp khi lắp đặt với hộp phối quang ODF.

Bài viết nổi bật về dây nhảy quang có thể bạn cần biết

Tìm hiểu ứng dụng dây nhảy quang – Các lưu ý khi sử dụng

Các loại dây nhảy quang và cách sử dụng dây nhảy quang đúng cách nhất

Các loại dây nhảy quang singlemode và multimode phổ biến nhất trên thị trường

4 cách đấu nối và sử dụng dây nhảy quang Singlemode

Những tính năng nổi trội của dây nhảy quang Singlemode trong hệ thống mạng LAN

Tổng hợp các tiêu chuẩn dây nhảy quang Singlemode được sử dụng nhiều nhất

Dây nhảy quang Singlemode là gì? Một số loại dây chuẩn phổ biến nhất hiện nay

Tốp 4 dây nhảy quang Singlemode hot nhất năm 2019

Vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn miến phí và hỗ trợ báo giá dây nhảy quang multimode,  single mode chính hãng tốt nhất cho sản phẩm bạn cần tìm.

Địa chỉ uy tín báo giá phân phối dây nhảy quang chính hãng ở Hà Nội và HCM

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM]
[Điện thoại] 024.37714430 – 024.37714417 – 024.37711222
[Hotline/Zalo] 0914025885 – 0915495885 – 0916498448 – 0914769119
[Email liên hệ] contact@netsystem.vn
[Skype] kd_netsystem

Google tìm kiếm các từ khóa: dây nhảy quang multimode, dây nhảy quang sc-lc 10m, dây hàn quang, dây nhảy quang duplex, dây nhảy quang amp, dây nhảy quang st-st, thu mua dây nhảy quang, dây nhẩy quang single mode lc-lc,