Dây nhảy quang SC-SC

Vận chuyển miễn phí tận nơi nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình,TP. HNi
 Số Mobile: 0914025885
 Số Mobile: 0915495885
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10, TP. HCM
Số Mobile: 0916498448
Số Mobile: 0914769119

Dây nhảy quang SC-SC

Dây nhảy quang SC-SC gồm các Dây nhảy quang SC-SC OM2, Dây nhảy quang SC-SC OM3, Dây nhảy quang SC-SC OS2 SM cung cấp kết nối cho các mạng tốc độ cao và cũ như Gigabit Ethernet, Fast Ethernet và Ethernet và không bị ảnh hưởng bởi EMI / RFI. Chúng chủ yếu được sử dụng trên bảng vá để kết nối giữa các cửa hàng và thiết bị đầu cuối. Các loại cáp quang đa dạng được sản xuất bằng cáp PVC và LSZH phù hợp với tiêu chuẩn IEC, EIA TIA và Telecordia.

dây nhảy quang SC-SC
dây nhảy quang SC-SC

Thông số kĩ thuật dây nhảy quang SC-SC OM2

Chế độ: OM2 Multimode
Kết cuối bằng sợi quang: SC-SC
Chiều dài: 3-5-10m và 20m tùy chọn
Màu sắc: Cam
Chiều ngang: 2mm, 3mm

Thông số kĩ thuật dây nhảy quang SC-SC OM3

Chế độ: OM3 Multimode
Kết cuối bằng sợi quang: SC-SC
Chiều dài: 3-5-10m và 20m tùy chọn
Màu sắc: Aqua
Chiều ngang: 2mm, 3mm

Thông số kĩ thuật dây nhảy quang SC-SC OS2 SM

Chế độ: OS2 Singlemode SM
Kết cuối bằng sợi quang: SC-SC
Chiều dài: 3-5-10m và 20m tùy chọn
Màu sắc: Vàng
Chiều ngang: 2mm, 3mm

Tính năng, đặc điểm dây nhảy quang SC-SC

Ống dẫn sợi quang OM2 phù hợp với ITU-651, TIA / EIA492AAAD
Nhãn riêng cho tìm kiếm
Dây cáp halogen không khói thấp (LSZH)
Sản xuất với kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt
Tất cả các khách hàng tiềm năng đều được cung cấp báo cáo thử nghiệm nhà máy
Duplex cấu hình hội đồng cho LC, SC, ST cũng như MTRJ Patch dẫn
Tất cả các đầu đều được đánh bóng và được kiểm tra riêng để đánh bóng chính xác
Hỗ trợ các ứng dụng dữ liệu, thoại và video tốc độ cao đa kênh
Duplex – áo khoác thủy tinh dây zip đa chế độ 50 / 125μm
Cáp quang UL phê duyệt

Ứng dụng của dây nhảy quang SC-SC

Mạng truyền dẫn camera qua cáp quang
Mạng truyền hình cáp trung tâm
Hệ thống thông tin quang
Mạng nội bộ LAN có sử dụng cáp quang
Mạng truy nhập FTTx, FTTH dũng giữa các Switch quang ở POP

Netsystem là đơn vị uy tín nhiều năm kinh nghiệm bán phân phối dây nhảy quang SC-SC. Vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn miến phí và hỗ trợ báo giá dây nhảy quang SC-SC tốt nhất cho sản phẩm bạn cần tìm.

Địa chỉ: Số 23/477 Kim Mã, quận Ba đình, Thành Phố Hà nội.
Điện thoại: 024.37714417 – 024.37714430 – 024.37711222
Số Mobile: 0987802464

Dây nhảy quang SC-SC
5 (100%) 1 đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây nhảy quang SC-SC”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *