Dây nhảy quang SC-LC

Vận chuyển miễn phí tận nơi nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình,TP. HNi
 Số Mobile: 0914025885
 Số Mobile: 0915495885
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10, TP. HCM
Số Mobile: 0916498448
Số Mobile: 0914769119

Dây nhảy quang SC-LC gồm các Dây nhảy quang SC-LC multimode, Dây nhảy quang SC-LC OM2, Dây nhảy quang SC-LC OM3, Dây nhảy quang SC-LC OM4, Dây nhảy quang SC-LC OS2 (singlemode)

Dây nhảy quang SC-LC OM2 50/125 màu cam

Dây nhảy quang SC-LC OM2 đa mode có đường kính 62,5 micron và 50 micron cho lõi kính thực tế. Với lớp ốp, cả hai đều là 125 micron, và với lớp đệm chúng là 250nm. Bạn nên đảm bảo rằng bạn mua cáp vá phù hợp với cốt lõi của bất kỳ loại sợi nào khác đã có trong hệ thống của bạn. Vỏ PVC của sợi đa cực thường là màu da cam (mặc dù chúng ta có thể làm cho chúng có màu khác) và đường kính 3.0mm cho các đầu nối ST, SC và FC, nhưng 2.0mm nếu cáp có đầu nối LC hoặc MTRJ. Chúng tôi cũng có thể làm cho các loại cáp này với một áo khoác plenum hoặc một áo khoác LSZH, nếu cần thiết.

Các dây cáp dưới đây là kính 50/125 và được phân loại là sợi OM2, có nghĩa là ở 850nm (bước sóng của nguồn sáng), chúng có băng thông 500 MHz-km, độ suy giảm tối đa 2.3dB / km và khoảng cách tối đa điển hình 300 mét (ở tốc độ 100mbps) hoặc 600 mét (với 1000mbps).

Ở bước sóng 1300nm, chúng có băng thông 500 MHz-km, độ suy giảm tối đa 0,6dB / km và khoảng cách tối đa điển hình là 2km (ở tốc độ 100mbps) và 600 mét (với 1000mbps).

Đây là các cáp kép (hai sợi và hai đầu nối ở mỗi đầu).

Những sợi cáp 50/125 này được tối ưu hóa cho nguồn sáng laser và tốc độ gigabit (1000mbps).

dây nhảy quang sc-lc
dây nhảy quang sc-lc

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang SC-LC OM2:

Mất chèn <= 0.2dB (Max), <= 0.1dB (điển hình); MTRJ <= 0.5dB (Tối đa)
Độ bền:> 500 vật có độ tăng <0.2dB
Nhiệt độ hoạt động: -20 ° C đến + 70 ° C
Nhiệt độ bảo quản: -40 ° C đến + 70 ° C
Cáp: Bộ riser OFNR được đánh giá, màu cam, OM2, 2mm hoặc 3mm OD. LSZH, Plenum, và OM1 / OM3 / OM4 cũng có sẵn

Mỗi dây cáp là 100% nhà máy được thử nghiệm để đáp ứng tiêu chuẩn Telcordia GR326-CORE

Dây nhảy quang SC-LC OM3

Dây nhảy quang SC-LC OM3 10Gb OM3 với cáp quang sợi quang Multimode có đường kính 50 micron cho lõi kính thực tế. Với lớp ốp, chúng là 125 micron, và với lớp đệm chúng là 250nm. Kính là loại cao hơn so với cáp thông thường 50/125. Bạn nên đảm bảo rằng bạn mua cáp vá phù hợp với cốt lõi của bất kỳ loại sợi nào khác đã có trong hệ thống của bạn. Vỏ PVC của sợi đa OM3 thường là màu “thủy sản” (mặc dù chúng ta có thể tạo ra màu khác) và đường kính 3.0mm cho các đầu nối ST, SC và FC, nhưng 2.0mm nếu cáp có LC hoặc MTRJ kết nối. Chúng tôi cũng có thể làm cho các loại cáp này với một áo khoác plenum hoặc một áo khoác LSZH, nếu cần thiết.

Các dây cáp dưới đây là kính 50/125 và được phân loại là sợi OM3, có nghĩa là ở 850nm (bước sóng của nguồn sáng), chúng có băng thông 1500 MHz-km, độ suy giảm tối đa 2,3dB / km và khoảng cách tối đa điển hình của 1km ở tốc độ 100mbps và 1000mbps và 300 mét ở tốc độ 10Gbps.

Ở bước sóng 1300nm, chúng có băng thông 500 MHz-km, độ suy giảm tối đa 0,6dB / km và khoảng cách tối đa điển hình là 2km (ở tốc độ 100mbps), 600 mét (1000mbps) và 300 mét (ở tốc độ 10Gbps).

Đây là các cáp kép (hai sợi và hai đầu nối ở mỗi đầu).

Các cáp quang 50/125 này được tối ưu hóa cho các nguồn ánh sáng 850nm và tốc độ gigabit hoặc mười gigabit.

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang SC-LC OM3:

Mất chèn <= 0.2dB (Max), <= 0.1dB (điển hình); MTRJ <= 0.5dB (Tối đa)
Độ bền:> 500 matings với <0.2dB tăng
Nhiệt độ hoạt động: -20 ° C đến + 70 ° C
Nhiệt độ bảo quản: -40 ° C đến + 70 ° C
Cáp: Thước xếp OFNR, Áo khoác Aqua, OM3, 2mm hoặc 3mm OD. Cũng có sẵn là LSZH, Plenum và OM1, OM2 và OM4.

Mỗi dây cáp là 100% nhà máy được thử nghiệm để đáp ứng tiêu chuẩn Telcordia GR326-CORE.

Dây nhảy quang SC-LC OM4 Violet tím

Dây nhảy quang SC-LC OM4 10 Gb (40 Gb / 100 Gb) Dây cáp quang quang đa năng OM4 có đường kính 50 micron cho lõi kính thực tế. Với lớp ốp, chúng là 125 micron, và với lớp đệm chúng là 250nm. Kính là loại cao hơn so với cáp thông thường 50/125. Bạn nên đảm bảo rằng bạn mua cáp vá phù hợp với cốt lõi của bất kỳ loại sợi nào khác đã có trong hệ thống của bạn. (Vì cáp OM4 có cùng kích thước lõi như cáp OM3, các dây cáp này có thể hoán đổi cho nhau.) Vỏ PVC của sợi đa OM4 thường là “Heather Violet” (còn được gọi là “Erika Violet”) màu (mặc dù chúng ta có thể làm cho chúng trong các màu khác) và đường kính 3.0mm cho các đầu nối ST, SC và FC, nhưng 2.0mm nếu cáp có đầu nối LC hoặc MTRJ. Chúng tôi cũng có thể làm cho các loại cáp này với một áo khoác plenum hoặc một áo khoác LSZH, nếu cần thiết.

Các cáp dưới đây là kính 50/125 và được phân loại là sợi OM4, có nghĩa là ở 850nm (bước sóng của nguồn sáng), chúng có băng thông 3500 MHz-km, độ suy giảm tối đa 2,3dB / km và khoảng cách tối đa điển hình của 1km ở tốc độ 100 mbps và ở tốc độ 1000 mbps (1 Gbs), 550 mét ở tốc độ 10 Gbps và 150 mét ở tốc độ 40 Gbps / 100 Gbps.

Ở bước sóng 1300nm, chúng có băng thông 500 MHz-km, giảm tối đa 0,6dB / km và khoảng cách tối đa điển hình là 2km (ở tốc độ 100mbps), 600 mét (ở tốc độ 1000 mbps) và 300 mét (ở tốc độ 10 Gb / giây)

Lõi thủy tinh của cáp OM4 thực sự được thiết kế theo tiêu chuẩn cao hơn so với OM3, dẫn đến chênh lệch tốc độ nhỏ hơn giữa đường đi nhanh nhất và chậm nhất (chế độ) qua lõi. Vì tín hiệu multimode có nhiều đường dẫn qua thủy tinh, sự chênh lệch nhỏ hơn về thời gian khi các tín hiệu này đến được máy thu tạo ra tín hiệu sạch hơn và cho phép dữ liệu được gửi đi xa hơn. Sự khác biệt này trong thời gian đến được gọi là sự phân tán phương thức.

Các cáp quang 50/125 này được tối ưu hóa cho các nguồn ánh sáng 850nm và tốc độ 1 Gb, 10 Gb hoặc 40/100 Gb. 40/100 Gb kết nối thực sự bao gồm nhiều sợi (4 hoặc 10 mỗi hướng) mỗi chạy 10 Gb để có được thông lượng 40 hoặc 100 GB kết hợp.

Đây là các cáp kép (hai sợi và hai đầu nối ở mỗi đầu).

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang SC-LC OM4:

Mất chèn <= 0.2dB (Max), <= 0.1dB (điển hình); MTRJ <= 0.5dB (Tối đa)
Độ bền:> 500 độ dày với <0.2dB tăng
Nhiệt độ hoạt động: -20 ° C đến + 75 ° C
Nhiệt độ bảo quản: -40 ° C đến + 75 ° C
Cáp: Bộ định mức OFNR, Violet, OM4, 2mm hoặc 3mm OD.
LSZH, Plenum, và OM1 / OM2 / OM3 cũng có sẵn

Mỗi dây cáp là 100% nhà máy được thử nghiệm để đáp ứng tiêu chuẩn Telcordia GR326-CORE.

Dây nhảy quang SC-LC OS2 (singlemode)

Dây nhảy quang SC-LC OS2 (singlemode) đơn mode được gọi là 9/125. Điều này cho thấy lõi thủy tinh có đường kính 9 micron. “125” là kích thước của lõi cộng với lớp phủ (125 micron). Trên thực tế, bạn có thể thấy sợi singlemode được chỉ định là 8,5 / 125 hoặc bất kỳ thứ gì trong khoảng từ 8/125 đến 10,5 / 125. Đây là tất cả tương đương.

Áo khoác PVC của cáp singlemode thường có màu vàng (mặc dù chúng ta có thể làm cho chúng có màu khác). Đường kính ngoài của một sợi là 3,0mm cho các đầu nối ST, SC và FC, nhưng 2,0mm nếu cáp có đầu nối LC hoặc MTRJ. Chúng tôi cũng có thể làm cho các loại cáp này với một áo khoác plenum hoặc một áo khoác LSZH, nếu cần thiết.

Các dây cáp dưới đây là kính 9/125 và được phân loại là sợi OS2. Băng thông trong sợi singlemode thực sự gần như vô cùng. Độ suy giảm điển hình là 0,40 dB / km ở 1310nm và 0,30 dB / km ở 1550nm. Ở tốc độ gigabit, tín hiệu thông thường có thể di chuyển tới 25km trên sợi quang này (ở 1310nm) và lên tới 80km ở 1550nm. Với tốc độ 10 gigabit, khoảng cách tối thiểu là 5-10km ở 1310nm và 30-40km ở 1550nm. Tất nhiên, bạn sẽ không sử dụng cáp vá để đi những khoảng cách này. Chúng tôi có thể cung cấp các loại cáp dài hơn trong cấu hình tùy chỉnh trong nhà / ngoài trời, trên không hoặc chôn cất.

Đây là các cáp kép (hai sợi và hai đầu nối ở mỗi đầu).

Thông số kỹ thuật Dây nhảy quang SC-LC OS2 (singlemode):

Mất chèn <= 0.2dB (Max), <= 0.1dB (điển hình)
Trở về thất thoát:> = 55dB (UPC polish)
Độ bền:> 500 matings với <0.2dB tăng
Nhiệt độ hoạt động: -20 ° C đến + 70 ° C
Nhiệt độ bảo quản: -40 ° C đến + 70 ° C
Cáp: Bộ định mức OFNR, Màu vàng, 3mm OD. LSZH hoặc Plenum cũng có sẵn

Mỗi dây cáp là 100% nhà máy được thử nghiệm để đáp ứng tiêu chuẩn Telcordia GR326-CORE

Tính năng, đặc điểm dây nhảy quang SC-LC

Độ bền cao, hơn 500 lần giao phối
Mất chèn thấp và mất mát trở lại cao
Ổn định nhiệt độ cao
100% kiểm tra quang học
Gói cá nhân có nhãn thông tin chi tiết
Tuân thủ FOCIS-3 TIA / EIA-568-B.3
Hoàn toàn tuân thủ các tiêu chuẩn của IEC và YD-T826 / 1996
Giao hàng nhanh: tất cả các đơn đặt hàng sẽ được vận chuyển trong một ngày làm việc

Các ứng dụng dây nhảy quang SC-LC

Cáp quang CATV
Mạng viễn thông
Kết thúc thiết bị đang hoạt động
tàu điện
Mạng cục bộ (LAN)
Mạng xử lý dữ liệu
Thiết bị kiểm tra
Cài đặt tiền đề
Mạng diện rộng (WAN)
Cáp quang đa mode

OM1, cho sợi với băng thông phóng đại (OFL) 200/500 MHz * km ở 850 / 1300nm (thường là sợi 62,5 / 125um)
OM2, cho sợi với băng thông OFL 500/500 MHz * km ở 850 / 1300nm (thường là sợi 50 / 125um)
OM3, cho sợi 50um được tối ưu hóa bằng laser có băng thông phương thức hiệu quả 2000 MHz * km (EMB, còn được gọi là băng thông laser), được thiết kế để truyền 10 Gb / s.
OM4, cho sợi 50um được tối ưu hóa bằng laser có băng thông EMB 4700 MHz * km được thiết kế cho 10 Gb / s, 40 Gb / s và 100 Gb / s truyền.

Netsystem là đơn vị uy tín hơn nhiều năm kinh nghiệm bán phân phối dây nhảy quang, dây nhảy quang multimode, dây nhảy quang singlemode, duplex và simplex các loại mét dài theo lựa chọn. Vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn miến phí và hỗ trợ báo giá dây nhảy quang duplex và dây nhảy quang simplex tốt nhất cho sản phẩm bạn cần tìm.

Địa chỉ: Số 23/477 Kim Mã, quận Ba đình, Thành Phố Hà nội.
Điện thoại: 024.37714417 – 024.37714430 – 024.37711222
Số Mobile: 0987802464

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây nhảy quang SC-LC”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *