SFP-10G-ZR-S

Cisco 10GBASE-ZR SFP+ Module for SMF S-Class 80KM

Yêu cầu báo giá gửi email: contact@netsystem.vn

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình
Số Mobile/Zalo: 0915495885
Số Mobile/Zalo: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10
Số Mobile/Zalo: 0916498448
Số Mobile/Zalo: 0914025885

Cisco 10GBASE-ZR SFP+ Module for SMF S-Class

Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S (S-Class) là SFP module Cisco 10GB 10GBASE-ZR hỗ trợ độ dài liên kết lên đến khoảng 80 km trên SMF tiêu chuẩn (G.652). Giao diện này không được chỉ định là một phần của tiêu chuẩn Ethernet 10 Gigabit và thay vào đó, được xây dựng theo thông số kỹ thuật của Cisco. SFP-10G-ZR-S không hỗ trợ FCoE.

Bạn có thể cần: SFP-10G-ER | SFP-10G-ER-S  | SFP-10G-ZR-S | SFP-10G-ZR | SFP-10G-BX40U-I | SFP-10G-BX40D-I | SFP-10G-T-X | SFP-10G-SR | SFP-10G-SR-S | SFP-10G-LR-S | SFP-10G-LR

Cisco 10GBASE-ZR SFP+ Module for SMF S-Class cung cấp nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit, được tối ưu hóa cho các ứng dụng Trung tâm dữ liệu và Doanh nghiệp. Bộ thu phát 10GBASE-ZR SFP + cung cấp cho người dùng hệ số dạng 10G nhỏ nhất, chỉ hỗ trợ Ethernet 10GBASE. Mô-đun có thể thay thế nóng, cắm vào cổng Ethernet SFP + trên nền tảng Cisco.

Cisco SFP-10G-ZR-S SFP+ Module
Cisco SFP-10G-ZR-S SFP+ Module

Cisco SFP-10G-ZR-S SFP+ Module

  • Product Type: SFP+ module
  • Media Type Supported: Optical Fiber
  • Network Technology: 10GBase-ZR
  • Product Model: SFP-10G-ZR-S
General Information
Product Name10G-ZR SFP+ Transceiver
Manufacturer Part NumberSFP-10G-ZR-S
Product ModelSFP-10G-ZR-S=
Product TypeSFP module Cisco 10GB
Technical Information
Application / UsageData NetworkingOptical Network
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details1 x LC/PC Duplex 10GBase-ZR Network
Media & Performance
Media Type SupportedOptical Fiber
Fiber Optic Cable Standard9 µm
Fiber Mode SupportedSingle-mode
Ethernet Technology10 Gigabit Ethernet
Network Technology10GBase-ZR
Physical Characteristics
Form FactorHot-swappable
Height0.3″
Width0.5″
Depth2.2″

Thông tin đặt hàng báo giá Cisco 10GBASE-ZR SFP+ Module for SMF S-Class

Model: Cisco 10GBASE-ZR SFP+ Module for SMF S-Class
Detail: 10GBASE-ZR SFP+ Module for SMF 10Gbps S-Class
List Price: US$

 

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “SFP-10G-ZR-S”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *