SFP-10G-BX40D-I

Cisco 10GBASE-BX40-D Bidirectional for 40KM

Yêu cầu báo giá pls email: contact@netsystem.vn

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình
Số Mobile/Zalo: 0915495885
Số Mobile/Zalo: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10
Số Mobile/Zalo: 0916498448
Số Mobile/Zalo: 0914025885

Cisco 10GBASE-BX40-D Bidirectional for 40KM

Cisco Cisco 10GBASE-BX40-D Bidirectional SFP+ Module for SMF

Module quang SFP-10G Cisco nhiệt độ công nghiệp 10GBASE-ER của Cisco hỗ trợ độ dài liên kết lên đến 40 km trên Cáp quang một chế độ tiêu chuẩn (SMF, G.652). SFP-10G-ER-I cho Phạm vi nhiệt độ hoạt động công nghiệp là mô-đun 10GBASE-ER, 10GBASE-EW và OTU2 / 2e đa tốc độ.

Cisco SFP-10G-BX40D-I và SFP-10G-BX40U-I (cho các ứng dụng hai chiều sợi đơn 40Km)

Các SFP Cisco SFP-10G-BX40D-I và SFP-10G-BX40U-I hoạt động trên một sợi đơn của SMF tiêu chuẩn.

Thiết bị SFP-10G-BX40D-I luôn được kết nối với thiết bị SFP-10G-BX40U-I bằng một sợi SMF tiêu chuẩn với phạm vi truyền hoạt động lên đến 40 km.

Giao tiếp qua một sợi cáp quang được thực hiện bằng cách tách bước sóng truyền của hai thiết bị. SFP-10G-BX40D-I truyền kênh 1330 nm và nhận tín hiệu 1270 nm. SFP-10G-BX40U-I truyền ở bước sóng 1270 nm và nhận được tín hiệu 1330 nm.

SFP-10G-BX40D-I và SFP-10G-BX40U-I SFP hỗ trợ chức năng Giám sát quang kỹ thuật số (DOM) theo Thỏa thuận đa nguồn SFF-8472 (MSA) tiêu chuẩn công nghiệp. Tính năng này cung cấp cho người dùng cuối khả năng giám sát các thông số thời gian thực của SFP, chẳng hạn như công suất đầu ra quang học, công suất đầu vào quang học, nhiệt độ, dòng phân cực laser và điện áp cung cấp bộ thu phát.

Bạn có thể cần: SFP-10G-ER | SFP-10G-ER-S  | SFP-10G-ZR-S | SFP-10G-ZR | SFP-10G-BX40U-I | SFP-10G-BX40D-I | SFP-10G-T-X | SFP-10G-SR | SFP-10G-SR-S | SFP-10G-LR-S | SFP-10G-LR

Cisco 10GBASE-BX40-D Bidirectional SFP+ Module
Cisco 10GBASE-BX40-D Bidirectional SFP+ Module

Cisco SFP-10G-BX40D-I Module

  • Product Type: SFP+ module
  • Media Type Supported: Optical Fiber
  • Network Technology: 10GBase-ER
  • Product Model: SFP-10G-BX40D-I
Module SFP-10G Cisco
Product Name 10G-ER SFP+ Transceiver
Manufacturer Part Number SFP-10G-BX40D-I
Product Model SFP-10G-BX40D-I=
Product Type SFP+
Technical Information
Application / Usage Data NetworkingOptical Network
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x LC/PC Simplex 10GBase-ER Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Optic Cable Standard 9 µm
Fiber Mode Supported Single-mode
Ethernet Technology 10 Gigabit Ethernet
Network Technology 10GBase-ER
Physical Characteristics
Form Factor Hot-swappable
Height 0.3″
Width 0.5″
Depth 2.2″

Thông tin đặt hàng báo giá Cisco 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF 40KM

Model: Cisco 10GBASE-BX40-D Bidirectional for 40KM
Detail: 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF 10Gbps Bidirectional for 40KM
List Price: US$

 

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “SFP-10G-BX40D-I”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *