SFP-10G-ER

Cisco 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF 40KM

Yêu cầu báo giá pls email: contact@netsystem.vn

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình
Số Mobile/Zalo: 0915495885
Số Mobile/Zalo: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10
Số Mobile/Zalo: 0916498448
Số Mobile/Zalo: 0914025885

Cisco 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF 40KM

Module quang Cisco SFP-10G-ER là module Cisco 10GBASE-ER hỗ trợ độ dài liên kết lên đến 40 km trên cáp quang singlemode đơn mode tiêu chuẩn (SMF, G.652).

Cisco 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF cung cấp nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit, được tối ưu hóa cho các ứng dụng Trung tâm dữ liệu và Doanh nghiệp. Bộ thu phát 10GBASE-ER SFP + cung cấp cho người dùng hệ số dạng 10G nhỏ nhất, chỉ hỗ trợ Ethernet 10GBASE. Modun có thể thay thế nóng, cắm vào cổng Ethernet SFP + trên nền tảng Cisco.

Bạn có thể cần: SFP-10G-ER | SFP-10G-ER-S  | SFP-10G-ZR-S | SFP-10G-ZR | SFP-10G-BX40U-I | SFP-10G-BX40D-I | SFP-10G-T-X | SFP-10G-SR | SFP-10G-SR-S | SFP-10G-LR-S | SFP-10G-LR

Mã P/N Mô tả
SFP-10G-T-X Cisco 10GBASE-T SFP+ Module for CAT6A cables (up to 30 meters)
SFP-10G-SR-S Cisco 10GBASE-SR SFP+ Module for MMF S-Class
SFP-10G-SR Cisco 10GBASE-SR SFP+ Module for MMF
SFP-10G-SR-X Cisco multirate 10GBASE-SR, 10GBASE-SW and OTU2e SFP+ Module for MMF, extended temperature range
SFP-10G-LRM Cisco 10GBASE-LRM SFP+ Module for MMF and SMF
SFP-10G-LR-S Cisco 10GBASE-LR SFP+ Module for SMF S-Class
SFP-10G-LR Cisco 10GBASE-LR SFP+ Module for SMF
SFP-10G-LR-X Cisco multirate 10GBASE-LR, 10GBASE-LW and OTU2e SFP+ Module for SMF, extended temperature range
SFP-10G-BXD-I Cisco 10GBASE-BX10-D Bidirectional for 10km
SFP-10G-BXU-I Cisco 10GBASE-BX10-U Bidirectional for 10km
SFP-10G-ER-S Cisco 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF S-Class
SFP-10G-ER Cisco 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF
SFP-10G-ER-I Cisco multirate 10GBASE-ER, 10GBASE-EW and OTU2e SFP+ Module for SMF, Industrial Temperature range
SFP-10G-BX40D-I Cisco 10GBASE-BX40-D Bidirectional for 40km
SFP-10G-BX40U-I Cisco 10GBASE-BX40-U Bidirectional for 40km
SFP-10G-ZR-S Cisco 10GBASE-ZR SFP+ Module for SMF S-Class
SFP-10G-ZR Cisco multirate 10GBASE-ZR, 10GBASE-ZW and OTU2e SFP+ Module for SMF
SFP-H10GB-CU1M 10GBASE-CU SFP+ Cable 1 Meter, passive
SFP-H10GB-CU1-5M 10GBASE-CU SFP+ Cable 1.5 Meter, passive
SFP-H10GB-CU2M 10GBASE-CU SFP+ Cable 2 Meter, Passive
SFP-H10GB-CU2-5M 10GBASE-CU SFP+ Cable 2.5 Meter, Passive
SFP-H10GB-CU3M 10GBASE-CU SFP+ Cable 3 Meter, passive
SFP-H10GB-CU4M 10GBASE-CU SFP+ Cable 4 Meter, passive
SFP-H10GB-CU5M 10GBASE-CU SFP+ Cable 5 Meter, passive
SFP-H10GB-ACU7M 10GBASE-CU SFP+ Cable 7 Meter, active
SFP-H10GB-ACU10M 10GBASE-CU SFP+ Cable 10 Meter, active
SFP-10G-AOC1M 10GBASE-AOC SFP+ Cable 1 Meter
SFP-10G-AOC2M 10GBASE-AOC SFP+ Cable 2 Meter
SFP-10G-AOC3M 10GBASE-AOC SFP+ Cable 3 Meter
SFP-10G-AOC5M 10GBASE-AOC SFP+ Cable 5 Meter
SFP-10G-AOC7M 10GBASE-AOC SFP+ Cable 7 Meter
SFP-10G-AOC10M 10GBASE-AOC SFP+ Cable 10 Meter
Cisco SFP-10G-ZR-S SFP+ Module
Cisco SFP-10G-ZR-S SFP+ Module

Cisco SFP-10G-ER Module

  • Product Type: SFP+ module
  • Media Type Supported: Optical Fiber
  • Network Technology: 10GBase-ER
  • Product Model: SFP-10G-ER
General Information
Product Name 10G-ER SFP+ Transceiver
Manufacturer Part Number SFP-10G-ER
Product Model SFP-10G-ER=
Product Type Module quang 10GB Cisco
Technical Information
Application / Usage Data NetworkingOptical Network
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x LC/PC Duplex 10GBase-ER Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Optic Cable Standard 9 µm
Fiber Mode Supported Single-mode
Ethernet Technology 10 Gigabit Ethernet
Network Technology 10GBase-ER
Physical Characteristics
Form Factor Hot-swappable
Height 0.3″
Width 0.5″
Depth 2.2″

Thông tin đặt hàng báo giá Cisco 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF 40KM

Model: Cisco 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF 40KM
Detail: 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF 10Gbps S-Class
List Price: US$

 

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “SFP-10G-ER”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *