SFP-10G-ZR

Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF

Yêu cầu báo giá pls email: contact@netsystem.vn

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình
Số Mobile/Zalo: 0915495885
Số Mobile/Zalo: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10
Số Mobile/Zalo: 0916498448
Số Mobile/Zalo: 0914025885

Cisco SFP-10G-ZR Cisco multirate 10GBASE-ZR, 10GBASE-ZW and OTU2e SFP+ Module for SMF

Module quang Cisco SFP-10G-ZR là module Cisco SFP-10G-ZR là mô-đun 10GBASE-ZR, 10GBASE-ZW và OTU2 / OTU2e đa tốc độ. Nó hỗ trợ độ dài liên kết lên đến khoảng 80 km trên cáp quang đơn mode tiêu chuẩn (SMF, G.652). Giao diện này không được chỉ định là một phần của tiêu chuẩn Ethernet 10 Gigabit và thay vào đó được xây dựng theo thông số kỹ thuật của Cisco.

Mô đun Cisco 10GBASE SFP + cung cấp nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit, được tối ưu hóa cho các ứng dụng Trung tâm dữ liệu và Doanh nghiệp. Bộ thu phát 10GBASE-ZR SFP + cung cấp cho người dùng hệ số dạng 10G nhỏ nhất, chỉ hỗ trợ Ethernet 10GBASE. Mô-đun có thể thay thế nóng, cắm vào cổng Ethernet SFP + trên nền tảng Cisco.

Cisco SFP-10G-ZR Cisco multirate 10GBASE-ZR, 10GBASE-ZW and OTU2e SFP+ Module for SMF
Cisco SFP-10G-ZR Cisco multirate 10GBASE-ZR, 10GBASE-ZW and OTU2e SFP+ Module for SMF

Cisco 10GBASE ZR SFP+ Module

  • Product Type: SFP+ module
  • Media Type Supported: Optical Fiber
  • Network Technology: 10GBase-ZR
  • Product Model: SFP-10G-ZR
General Information
Product Name 10G-LR SFP+ Transceiver
Manufacturer Part Number SFP-10G-ZR=
Product Model SFP-10G-ZR
Product Type SFP module Cisco 10GB
Technical Information
Application / Usage Data NetworkingOptical Network
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x LC/PC Duplex 10GBase-ZR Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Optic Cable Standard 9 µm
Fiber Mode Supported Single-mode
Ethernet Technology 10 Gigabit Ethernet
Network Technology 10GBase-ZR
Physical Characteristics
Form Factor Hot-swappable
Height 0.3″
Width 0.5″
Depth 2.2″

Bảng báo giá Cisco SFP-10G module

Model: SFP-10G-ZR 10GBASE-ZR SFP Plus Module
Detail: 10GBASE-ZR SFP+ Module for SMF 10 Gbps
List Price: US$3,995.00

Product Description List Price (USD)
SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Module $4,141.98
SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP Module $1,035.48
SFP-10G-ER 10GBASE-ER SFP Module $10,035.00
SFP-10G-LRM 10GBASE-LRM SFP Module $1,185.85
SFP-10G-ZR Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF $16,056.00
SFP-10G-LR= 10GBASE-LR SFP Module $4,141.98
SFP-10G-SR= 10GBASE-SR SFP Module $1,035.48
SFP-10G-LR-S= 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class $2,086.00
SFP-10G-SR-S= 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class $730.45
SFP-10G-LR-S 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class $2,007.00
SFP-10G-SR-S 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class $730.45
SFP-10G-SR-X 10GBASE-SR SFP Module for Extended Temp range $1,580.51
SFP-10G-LR-X 10GBASE-LR SFP Module for Extended Temp range $4,209.68
SFP-10G-AOC5M 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 5M $260.91
SFP-10G-AOC7M 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 7M $260.91
SFP-10G-AOC10M 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 10M $260.91
SFP-10G-AOC1M 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 1M $210.74
SFP-10G-AOC3M 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 3M $210.74
SFP-10G-AOC2M 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 2M $210.74
SFP-10G-ER= 10GBASE-ER SFP Module $10,476.00
SFP-10G-LRM= 10GBASE-LRM SFP Module $1,185.85
SFP-10G-ZR= Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF $16,056.00
SFP-10G-SR-X= 10GBASE-SR SFP Module for Extended Temp range $1,647.51
SFP-10G-LR-X= 10GBASE-LR SFP Module for Extended Temp range $4,356.68
SFP-10G-AOC5M= 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 5M $288.91
SFP-10G-AOC7M= 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 7M $291.91
SFP-10G-AOC10M= 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 10M $294.91
SFP-10G-AOC1M= 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 1M $235.74
SFP-10G-AOC3M= 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 3M $236.74
SFP-10G-AOC2M= 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 2M $236.74
SFP-10G-SR-X-RF 10GBASE-SR SFP Module for Extended Temp range REMANUFACTURED $988.51
SFP-10G-LR-RF 10GBASE-LR SFP Module REMANUFACTURED $2,485.19
SFP-10G-LRM-RF 10GBASE-LRM SFP Module REMANUFACTURED $711.51
SFP-10G-ER-RF 10GBASE-ER SFP Module REMANUFACTURED $6,021.00
SFP-10G-SR-RF 10GBASE-SR SFP Module REMANUFACTURED $621.29
SFP-10G-ZR-RF Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF Spare REMANUFACTURED $9,633.60
MA-SFP-10GB-SR Meraki 10G Base SR Multi-Mode $998.48
MA-SFP-10GB-LR Meraki 10G Base LR Single-Mode $4,008.98
MA-SFP-10GB-LRM Meraki 10G Base LRM Multi-Mode $998.48
SFP-10G-BXD-I= SFP+ Bidirectional for 10km, downstream $5,478.20
SFP-10G-BXU-I= SFP+ Bidirectional for 10km, upstream $5,218.20
SFP-10G-ZR-S= 10GBASE-ZR SFP Module, Enterprise-Class $10,938.15
SFP-10G-ER-S= 10GBASE-ER SFP Module, Enterprise-Class $7,927.65
SFP-10G-SR++= 10GBASE-SR SFP Module $995.00
SFP-10G-BX40U-I SFP+ Bidirectional for 40km, upstream $13,045.50
SFP-10G-BX40D-I SFP+ Bidirectional for 40km, downstream $13,045.50
SFP-10G-LR++= 10GBASE-LR SFP Module, TAA compliant $3,995.00
SFP-10G-ZR-S 10GBASE-ZR SFP Module, Enterprise-Class $10,938.15
SFP-10G-ER-S 10GBASE-ER SFP Module, Enterprise-Class $7,927.65
SFP-10G-BX40U-I= SFP+ Bidirectional for 40km, upstream $14,495.49
SFP-10G-BX40D-I= SFP+ Bidirectional for 40km, downstream $13,599.50
SFP-10G-BXU-I SFP+ Bidirectional for 10km, upstream $5,218.20
SFP-10G-BXD-I SFP+ Bidirectional for 10km, downstream $5,218.20
MA-SFP-10GB-ZR Meraki 10G Base ZR Module $16,056.00
MA-SFP-10GB-ER Meraki 10G Base ER Module $10,035.00
SFP-10G-T-X= 10GBASE-T SFP+ transceiver module for Category 6A cables $702.45

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “SFP-10G-ZR”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *