-6%

Cisco MGBSX1

1.600.000  1.500.000 

Cisco MGBSX1 Gigabit SX Mini-GBIC SFP Transceiver

Mua hàng Vận chuyển
X

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG

    HCM: 0916498448 - Hà Nội: 0914025885
    Email nhận báo giá: contact@netsystem.vn

Yêu cầu báo giá pls email: contact@netsystem.vn

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình
Số Mobile/Zalo: 0915495885
Số Mobile/Zalo: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10
Số Mobile/Zalo: 0916498448
Số Mobile/Zalo: 0914025885

MGBSX1 | Cisco MGBSX1 Gigabit SX Mini-GBIC SFP MultimodeTransceiver

Tên thiết bị MGBLH1 Gigabit LH Mini-GBIC SFP Transceiver MGBSX1 Gigabit SX Mini-GBIC SFP Transceiver
Product Model MGBLH1 MGBSX1
Product Type SFP (mini-GBIC) SFP (mini-GBIC)
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x LC 1000Base-LH Network Data Networking
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber 1 x LC 1000Base-SX
Fiber Mode Supported Single-mode Multimode
Ethernet Technology Gigabit Ethernet Optical Fiber
Network Technology 1000Base-LH 62.5/125 µm
Physical Characteristics 50/125 µm
Form Factor Hot-swappable Module quang Cisco Multimode
Height 0.3″ 0.3″
Width 0.5″ 0.5″
Depth 2.2″ 2.2″
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 1.06 1
AdditioEUl Information Optical Wave Length: 1310 nm Optical Wave Length: 850 nm
Stock Details
Manufacturer Cisco Switch
Manuf Part# MGBLH1 MGBSX1
Giá SG350 201.31 84.14
Tình trạng hàng sẵn Stock sẵn hàng Stock sẵn hàng

Hình ảnh nổi bật:

MGBSX1
MGBSX1

Video nổi bật:

Liên hệ ngay qua email để nhận module quang MGBSX1 Cisco giá chiết khấu tốt hơn!

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM CO.,LTD]
Điện thoại: 024.37714430 – 024.37714417 – 024.37711222
Email liên hệ: contact@netsystem.vn

Bạn có thể cần: SFP-10G-ER | GLC-T | GLC-TE | MGBSX1 | MGBLH1 | GLC-SX-MMD | GLC-LH-SMD | GLC-EX-SMD |

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cisco MGBSX1”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Giao kệ audio toàn quốc 
 chuyên nghiệp nhanh chóng