C9200-24T-E

Catalyst 9200 24-port Data Switch, Network Essentials

Vận chuyển miễn phí tận nơi nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình,TP. HN
 Số Mobile: 0914025885
 Số Mobile: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10, TP. HCM
Số Mobile: 0916498448
Số Mobile: 0915495885

Switch Cisco C9200-24T-E Catalyst 9200 24-port Data Switch, Network Essentials

C9200-24T-E là thiết bị chuyển mạch Switch Cisco 9200 24 cổng + modular, với phần mềm Network Essentials. Các thiết bị Cisco 9200 Switch mở rộng sức mạnh của mạng dựa trên mục đích và đổi mới phần cứng và phần mềm. Thiết bị chuyển mạch Catalyst 9200 C9200-24T-E mang đến sự đơn giản và an toàn, luôn chạy và đơn giản hóa cấu hình CNTT.

Switch Cisco C9200-24T-E Catalyst 9200 24-port Data Switch, Network Essentials
Switch Cisco C9200-24T-E Catalyst 9200 24-port Data Switch, Network Essentials

Thông số kỹ thuật mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst C9200-24T-E

Sản phẩmCisco C9200-24T-E
DòngCisco Catalyst 9200
Cổng Ports Downlinks24 ports data 10/100/1000 copper ports
Cổng Ports Uplink configurationModular uplink options
Nguồn Default primary AC power supplyPWR-C5-125WAC
FansFRU redundant
Phần mềm Cisco IOSNetwork Essentials
Stacking bandwidth160 Gbps
DRAM4 GB
Flash4 GB
Switching capacity128 Gbps
Forwarding rate190.4 Mpps

Cáp stack và network module quang mua thêm

Switch Cisco C9200-24T-E

PWR-C5-125WAC/2=125WAC power supply spare
PWR-C5-600WAC/2=600WAC power supply spare
PWR-C5-1KWAC/2=1000WAC power supply spare
PWR-C5-BLANK=Blank Module
C9200-STACK-KIT=C9200 Stack Kit Spare
C9200L-STACK-KIT=C9200L Stack Kit Spare
STACK-T4-50CM50CM Type 3 Stacking Cable
STACK-T4-1M1M Type 3 Stacking Cable
STACK-T4-3M3M Type 3 Stacking Cable
C9200-DNA-P-24-3YC9200 DNA Premier, 24-port, 3Y Term
C9200-DNA-P-24-5YC9200 DNA Premier, 24-port, 5Y Term
C9200-DNA-P-24-7YC9200 DNA Premier, 24-port, 7Y Term
SFP-10G-SRCisco 10GBASE-SR SFP+ Module for MMF
SFP-10G-LRCisco 10GBASE-LR SFP+ Module for SMF
C9200-NM-4GCatalyst 9200 4 x 1GE Network Module
C9200-NM-4XCatalyst 9200 4 x 10GE Network Module, spare
C9200-NM-BLANKCatalyst 9200 BLANK Network Module

Thông tin đặt hàng

Cisco Catalyst C9200-24T-E

Cấu hìnhSwitch C9200-24T-E – Cisco Catalyst 9200
Chi tiết mô tả kỹ thuậtCatalyst Cisco C9200 24-port Data Switch, Network Essentials
Price listUS$2,480.00
Giá bán tại Hà Nội (HN) và Sài gòn (HCM)Liên hệ qua Email để có C9200-24T-E giá tốt hơn

Down loard tài liệu Catalogue chính hãng Switch Cisco

Cisco C9200-24T-E datasheet
Cisco Catalyst 9200 Series Switch Network Modules
Cisco Catalyst 9200 Series Switch Network Modules

Các từ khóa: C9200-24T-E, Cisco C9200-24T-E, c9300 24t e, cisco c9200, cisco c9200 switch, cisco c9300 24t a, c9300 48t e, c9500 48x e, switch cisco 9200, ws c2960xr 24ts i, cisco 9200, c9300 cisco, cisco 2960l, switch cisco 9300

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “C9200-24T-E”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *