C9200L-24P-4X-E

Catalyst 9200L 24-port PoE+ 4x10G uplink Switch, Network Essentials

Vận chuyển miễn phí tận nơi nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình,TP. HN
 Số Mobile: 0915495885
 Số Mobile: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10, Sài Gòn
Số Mobile: 0916498448
Số Mobile: 0914025885

Switch Cisco C9200L-24P-4X-E Catalyst 9200L 24-port PoE+ 4x10G uplink Switch, Network Essentials

C9200L-24P-4X-E là bộ chuyển mạch Switch Cisco Catalyst 9200L 24 cổng PoE + 4 cổng 10G, với phần mềm Network Advantage. Các thiết bị Cisco C9200 Switch mở rộng sức mạnh của mạng dựa trên mục đích và đổi mới phần cứng và phần mềm. Dòng các thiết bị chuyển mạch Cisco 9200 mang đến sự đơn giản và an toàn.

Bạn có thể cần : Cisco C9200-24T-A ; Cisco C9200-24T-E ; Cisco C9200L-24T-4G-E ; Cisco C9200L-24T-4G-A

Switch Cisco C9200L-24P-4X-E Catalyst 9200L 24-port PoE+ 4x10G uplink Switch, Network Essentials
Switch Cisco C9200L-24P-4X-E Catalyst 9200L 24-port PoE+ 4x10G uplink Switch, Network Essentials

Thông số kỹ thuật mô tả sản phẩm 

Switch Cisco Catalyst C9200L-24P-4X-E

Sản phẩmCisco C9200L-24P-4X-E
DòngCisco Catalyst 9200L
Cổng Ports Downlinks24 ports data 10/100/1000 PoE+ copper ports
Cổng Ports Uplink configuration4x 10G fixed uplinks
Nguồn Default primary AC power supplyPWR-C5-125WAC
Quạt FansFixed redundant
Phần mềm Cisco IOSNetwork Essentials
Stacking bandwidth80 Gb / giây
Bộ nhớ DRAM2 GB
Bộ nhớ Flash4 GB
Switching capacity128 Gbps
Forwarding rate190.4 Mpps

Chọn mua cáp stack và network module quang cho switch sao cho phù hợp

Options accessories for Switch Cisco C9200L-24P-4X-E

PWR-C5-125WAC/2=125WAC power supply spare
PWR-C5-600WAC/2=600WAC power supply spare
PWR-C5-1KWAC/2=1000WAC power supply spare
PWR-C5-BLANK=Blank Module
C9200-STACK-KIT=C9200 Stack Kit Spare
C9200L-STACK-KIT=C9200L Stack Kit Spare
STACK-T4-50CM50CM Type 3 Stacking Cable
STACK-T4-1M1M Type 3 Stacking Cable
STACK-T4-3M3M Type 3 Stacking Cable
C9200L-DNA-P-24-3YC9200 DNA Premier, 24-port, 3Y Term
C9200L-DNA-P-24-5YC9200 DNA Premier, 24-port, 5Y Term
C9200L-DNA-P-24-7YC9200 DNA Premier, 24-port, 7Y Term
C9200-NM-4XCatalyst 9200 4 x 10GE Network Module, spare
SFP-10G-SRCisco 10GBASE-SR SFP+ Module for MMF
SFP-10G-LRCisco 10GBASE-LR SFP+ Module for SMF
C9200-NM-BLANKCatalyst 9200 BLANK Network Module

Thông tin đặt hàng

Cisco Catalyst C9200L-24P-4X-E

Cấu hìnhSwitch C9200L-24P-4X-E – Cisco Switch Catalyst 9200
Chi tiết mô tả kỹ thuậtCatalyst 9200L 24-port PoE+ 4x10G uplink Switch, Network Essentials
Price listUS$4,215.00
Giá bán tại Hà Nội (HN) và Sài gòn (HCM)Liên hệ qua Email để có C9200L-24P-4X-E giá tốt hơn

Down loard tài liệu Catalogue chính hãng Switch Cisco 9200

Cisco C9200L-24P-4X-E datasheet

Tại sao bạn nên chọn thiết bị chuyển mạch Switch Cisco 9200-L C9200L-24P-4X-A?

Switch Cisco Catalyst C9200L-24P-4X-E

 

Các từ khóa: Cisco C9200L-24P-4X-E, cisco 3850 24p datasheet, cisco 9200, switch cisco 9200, cisco c9200 switch, c9300 cisco, cisco c9300 24t a, cisco catalyst 9000 datasheet, c9300 48t e, C9200L-24P-4X-E, c9300 24t e, c9500 48x e, switch C9200L-24P-4X-E, switch cisco 9300,switch 2960 datasheet

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “C9200L-24P-4X-E”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Giao kệ audio toàn quốc 
 chuyên nghiệp nhanh chóng