-17%

Cisco MGBLH1

2.900.000 

MGBLH1 SFP (mini-GBIC) Transceiver Module – Gigabit Ethernet – 1000Base-LH

Mua hàng Vận chuyển
X

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG

    HCM: 0916498448 - Hà Nội: 0914025885
    Email nhận báo giá: contact@netsystem.vn

Yêu cầu báo giá pls email: contact@netsystem.vn

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình
Số Mobile/Zalo: 0915495885
Số Mobile/Zalo: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10
Số Mobile/Zalo: 0916498448
Số Mobile/Zalo: 0914025885

MGBLH1 | Cisco SFP (mini-GBIC) Transceiver Module – Gigabit Ethernet – 1000Base-LH

Tên thiết bị Cisco MGBLH1 Transceiver Module – Gigabit Ethernet – 1000Base-LH
Product Model MGBLH1
Product Type SFP single mode Cisco (mini-GBIC)
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x LC 1000Base-LH Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Single-mode
Ethernet Technology Gigabit Ethernet
Network Technology 1000Base-LH
Physical Characteristics
Form Factor Hot-swappable
Height 0.3″
Width 0.5″
Depth 2.2″
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 1.06
AdditioEUl Information Optical Wave Length: 1310 nm
Stock Details
Manufacturer Cisco SMB series
Manuf Part# MGBLH1
Giá MGBLH1
Tình trạng hàng sẵn Stock sẵn hàng

Liên hệ ngay qua email để nhận báo giá Cisco MGBLH1 cho Switch Cisco chiết khấu tốt hơn!

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM CO.,LTD]
Điện thoại: 024.37714430 – 024.37714417 – 024.37711222
Email liên hệ: contact@netsystem.vn

Bạn có thể cần: SFP-10G-ER | GLC-T | GLC-TE | MGBSX1 | MGBLH1 | GLC-SX-MMD | GLC-LH-SMD | GLC-EX-SMD |

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cisco MGBLH1”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Giao kệ audio toàn quốc 
 chuyên nghiệp nhanh chóng