-1%

SG350-10SFP-K9-EU

6.900.000 

Cisco SG350-10SFP 10-port Gigabit Managed SFP

Mua hàng Vận chuyển
X

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG

    HCM: 0916498448 - Hà Nội: 0914025885
    Email nhận báo giá: contact@netsystem.vn

Yêu cầu báo giá pls email: contact@netsystem.vn

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình
Số Mobile/Zalo: 0915495885
Số Mobile/Zalo: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10
Số Mobile/Zalo: 0916498448
Số Mobile/Zalo: 0914025885

SG350-10SFP-K9-EU | Cisco SG350-10SFP 10-port Gigabit Managed SFP

Bạn có thể cần : Cisco SG350-10-K9  ;  Cisco SG350-10P-K9   ; Cisco SG350-10SFP-K9

Lựa chọn cấu hình Cisco SG350 này có phù hợp với bạn không?

Tên thiết bị Switch Cisco SG350 SG350-10SFP 10 Port Gigabit Managed SFP Switch
Dòng sản phẩm SG350-10SFP-K9-EU
Model sản phẩm SG350
Product Model SG350-10SFP
Product Type Ethernet Switch Layer 3 Cisco
Interfaces/Ports
Modular Yes
Port / Expansion Slot Details 10 x Gigabit Ethernet Expansion Slot
I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 10
Expansion Slot Type SFP
Number of SFP Slots 10
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Ethernet Technology Gigabit Ethernet
Network Technology 1000Base-X
Network & Communication
Layer Supported 3
Power Description
Power Source AC Adapter
Redundant Power Supply Supported No
MaEUgement & Protocols
MaEUgeable Yes
Physical Characteristics
Form Factor Rack-mountable
Desktop
Warranty
Limited Warranty Bảo hành 1 năm
Other Information
Product Family SG350
Stock Details
Manufacturer Cisco 350 series
Manuf Part# SG350-10SFP-K9-EU
Giá SG350
Tình trạng hàng sẵn Stock sẵn hàng

Sau khi chọn Cisco SG350 này bạn cần mua thêm những phụ kiện gì cho switch này?

Tên thiết bị Switch Cisco SG350 MGBSX1 Gigabit SX Mini-GBIC SFP Transceiver
Product Model MGBSX1
Product Type SFP (mini-GBIC)
Technical Information
Application / Usage Data Networking
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x LC 1000Base-SX
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Optic Cable Standard 62.5/125 µm
50/125 µm
Fiber Mode Supported Multi-mode
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 1
Maximum Distance Supported 1804.46 ft
Stock Details
Manufacturer Cisco 350 series
Manuf Part# MGBSX1
Giá SG350 84.14
Tình trạng hàng sẵn Stock sẵn hàng

Liên hệ ngay qua email để nhận báo giá SG350 switch Cisco chiết khấu tốt hơn!

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM CO.,LTD]
Điện thoại: 024.37714430 – 024.37714417 – 024.37711222
Email liên hệ: contact@netsystem.vn

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “SG350-10SFP-K9-EU”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *