-1%

Juniper EX-SFP-10GE-SR

9.000.000  8.900.000 

Thông số sản phẩm nổi bật Juniper EX-SFP-10GE-SR

  • Cabling Type:Ethernet 10GBase-SR
  • Connectivity Technology:Wired
  • Data Link Protocol:10 Gigabit Ethernet
  • Data Transfer Rate:10 Gbps
  • Form Factor:Plug-in module
  • Interface Type:SFP+
  • Optical Wave Length:850 nm
Mua hàng Vận chuyển

Vận chuyển miễn phí giao tận nơi với Cisco vs Juniper tại Sài gòn và Hà nội

Địa chỉ : Số 23/477 Kim Mã, Q Ba Đình, Hà Nội
 Số Mobile: 0912 81 8188   
 Email: nguyentd@netsystemvn.com

Juniper EX-SFP-10GE-SR, SFP+ 10 Gigabit Ethernet SR Optics

Thông số sản phẩm nổi bật Juniper EX-SFP-10GE-SR

  • Cabling Type:Ethernet 10GBase-SR
  • Connectivity Technology:Wired
  • Data Link Protocol:10 Gigabit Ethernet
  • Data Transfer Rate:10 Gbps
  • Form Factor:Plug-in module
  • Interface Type:SFP+
  • Optical Wave Length:850 nm
  • Type:SFP+ transceiver module

Hình ảnh nổi bật:

Juniper EX-SFP-10GE-SR
5 (100%) 1 đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Juniper EX-SFP-10GE-SR”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *