Switch công nghiệp 4 cổng 10/100 Cablexa MT-FI2104F

Industrial Ethernet 1*100M SFP Slot + 4*10/100Base-Tx

Yêu cầu báo giá pls email: contact@netsystem.vn

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình
Số Mobile/Zalo: 0915495885
Số Mobile/Zalo: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10
Số Mobile/Zalo: 0916498448
Số Mobile/Zalo: 0914025885

Switch mạng công nghiệp Cablexa MT-FI2104F Industrial Ethernet 1 port 100M SFP Slot + 4 cổng 10/100Base-Tx (Converter quang công nghiệp )

Bạn có thể cần : Switch mạng công nghiệp ; Switch công nghiệp Cablexa MT-FI2104F ; Switch công nghiệp Cablexa MT-FI2101FSwitch POE công nghiệp Cablexa MT-FI2104FP ; Switch công nghiệp Cablexa  MT-FI4101F ; Switch công nghiệp Cablexa MT-FI4204F ; Switch POE công nghiệp Cablexa MT-FI4204FP ; Switch công nghiệp Cablexa MT-FI4208F ; Switch công nghiệp POE Cablexa MT-FI4208FP ; Switch POE công nghiệp Cablexa MT-FI4208FPM;

Hãng Cablexa
Mã part MT-FI2104F
Mô tả Industrial Switch  1*100M SFP Slot + 4*10/100Base-Tx
Access Method: 4 port 10/100Mbps
Standard: IEEE802.3 , IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1
Wavelength: 850nm/1310nm/1550nm
Distance: Multi-mode: 500m
Single-mode: 20/40/60/80/100/120Km
Fiber Ports: 1 port 100BaseFX ports (LC connector, optional)
Power Supply: 24VDC(9~36V DC)
Operating Temperature: -40 ~ +80 ℃
Humidity: 5%~95%  (non-condensing)
Storage Temperature: -40~ +85 ℃
Dimension: 60mm (H)* 112mm (W)* 138mm (D)
House Protection: IP40 protection, Aluminium  Alloy
Installation: DIN-Rail or wall mounting

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Switch công nghiệp 4 cổng 10/100 Cablexa MT-FI2104F”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Giao kệ audio toàn quốc 
 chuyên nghiệp nhanh chóng