-1%

SG350-52-K9-EU

16.500.000 

Cisco SG350-52-K9-EU 52-port Gigabit Managed

Mua hàng Vận chuyển
X

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG

    HCM: 0916498448 - Hà Nội: 0914025885
    Email nhận báo giá: contact@netsystem.vn

Yêu cầu báo giá pls email: contact@netsystem.vn

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình
Số Mobile/Zalo: 0915495885
Số Mobile/Zalo: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10
Số Mobile/Zalo: 0916498448
Số Mobile/Zalo: 0914025885

SG350-52-K9-EU | Cisco SG350-52 52-port Gigabit Managed

Bạn có thể cần Switch Cisco 48 port này : Cisco SG350-52-K9 ; Cisco SG350-52MP-K9

Lựa chọn cấu hình Cisco SG350 này có phù hợp với bạn không?

Tên thiết bị Switch Cisco SG350 SG350-52 52 Port Gigabit Managed Switch
Dòng sản phẩm SG350-52-K9-EU
Model sản phẩm SG350
Product Model SG350-52
Product Type Ethernet Switch Layer 3 Cisco
Interfaces/Ports
Total Number of Network Ports 52
Port / Expansion Slot Details 52 x Gigabit Ethernet Network
Media & Performance
Media Type Supported Twisted Pair
Ethernet Technology Gigabit Ethernet
Network Technology 1000Base-T
Network & Communication
Layer Supported 3
Power Description
Power Source Power Supply
Redundant Power Supply Supported No
MaEUgement & Protocols
MaEUgeable Yes
Physical Characteristics
Form Factor Desktop
Rack-mountable
Warranty
Limited Warranty Bảo hành 1 năm
Other Information
Product Family SG350
Stock Details
Manufacturer Cisco 350 series
Manuf Part# SG350-52-K9-EU
Giá SG350 646.55
Tình trạng hàng sẵn Stock sẵn hàng

Sau khi chọn Cisco SG350 này bạn cần mua thêm những phụ kiện gì cho switch này?

Module SFP Cisco SG350 SFP (mini-GBIC) Transceiver Module – Gigabit Ethernet – 1000Base-LH – LC
Product Model MGBLH1
Product Type SFP (mini-GBIC)
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x LC 1000Base-LH Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Single-mode
Ethernet Technology Gigabit Ethernet
Network Technology 1000Base-LH
Physical Characteristics
Form Factor Hot-swappable
Height 0.3″
Width 0.5″
Depth 2.2″
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 1.06
AdditioEUl Information Optical Wave Length: 1310 nm
Stock Details
Manufacturer Cisco 350 series
Manuf Part# MGBLH1
Giá SG350 201.31
Tình trạng hàng sẵn Stock sẵn hàng

Liên hệ ngay qua email để nhận giá switch Cisco SG350 chiết khấu tốt hơn!

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM CO.,LTD]
Điện thoại: 024.37714430 – 024.37714417 – 024.37711222
Email liên hệ: contact@netsystem.vn

Bạn có thể cần : Cisco SG350-10-K9  ;  Cisco SG350-10P-K9   ; Cisco SG350-10SFP-K9 : Cisco SG350-28-K9 ; Cisco SG350-28MP-K9 : Cisco SG350-28P-K9 ; Cisco SG350-28SFP-K9

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “SG350-52-K9-EU”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *