40G QSFP

Module quang 40G QSFP

Vận chuyển miễn phí tận nơi nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình,TP. HNi
 Số Mobile: 0914025885
 Số Mobile: 0915495885
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10, TP. HCM
Số Mobile: 0916498448
Số Mobile: 0914769119

Module quang QSFP+ 40G (Quad Small Form-Factor Pluggable) cung cấp cho khách hàng nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 40 Gigabit mật độ cao và năng lượng thấp cho trung tâm dữ liệu, mạng tính toán hiệu suất cao, lớp phân phối và dịch vụ hiệu suất cao nhà cung cấp ứng dụng.

module quang 40G-QSFP

Các tính năng và lợi ích của các module quang 40G QSFP của Cisco

● Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi được cắm vào cổng Cisco QSFP 40 Gigabit Ethernet

● Có thể tương tác với các giao diện 40GBASE tuân thủ theo chuẩn IEEE khác nếu có

● Được chứng nhận và thử nghiệm trên các cổng Cisco QSFP 40G cho hiệu suất, chất lượng và độ tin cậy cao

● Giao diện điện tốc độ cao tuân thủ tiêu chuẩn IEEE 802.3ba

● Yếu tố hình thức QSFP, giao diện truyền thông I2C 2 dây và giao diện điện tốc độ thấp khác tuân thủ Thỏa thuận đa nguồn SFF 8436 và QSFP (MSA)

Các loại module quang 40GBASE QSFP Cisco

Cisco QSFP-40G-SR4-S (S-Class)

  • Module quang Cisco 40GBASE-SR4 QSFP của S-Class hỗ trợ độ dài liên kết lần lượt là 100 và 150 mét, trên các sợi đa mode OM3 và OM4 được tối ưu hóa bằng laser.
  • QSFP-40G-SR4-S được căn chỉnh theo thông số kỹ thuật quang học IEEE 40GBASE-SR4 hỗ trợ các liên kết quang 40G băng thông cao trên sợi song song 12 sợi được kết thúc bằng đầu nối nữ đa sợi MPO / MTP.
  • Vì QSFP-40G-SR4-S không hỗ trợ kết nối đột phá 4x10G, hãy xem QSFP-40G-SR4 hoặc QSFP-40G-CSR4 cho các ứng dụng đó. QSFP-40G-SR4-S không hỗ trợ FCoE.

Cisco QSFP-40G-LR4-S (S-Class)

  • Module quang QSFP của Cisco 40GBASE-LR4 hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 10 km so với cặp sợi đơn chế độ G.652 tiêu chuẩn với đầu nối LC song công. Module quang QSFP-40G-LR4-S chỉ hỗ trợ tốc độ Ethernet 40GBASE. Tín hiệu Ethernet 40 Gigabit được truyền qua bốn bước sóng. Ghép kênh và khử nhiễu của bốn bước sóng được quản lý trong thiết bị. QSFP-40G-LR4-S không hỗ trợ FCoE.

Cisco QSFP 40G BiDi

  • Module quang BiDirectional (BiDi) 40-Gbps của Cisco QSFP là module quang có thể cắm được với giao diện kết nối LC song công để liên lạc dữ liệu ngắn và kết nối các ứng dụng bằng MultiMode Fiber (MMF). Module quang BiDi 40-Gbps của Cisco QSFP cung cấp cho khách hàng một giải pháp hấp dẫn cho phép tái sử dụng cơ sở hạ tầng MMF song công 10 gigabit hiện tại của họ để di chuyển sang kết nối Ethernet 40 Gigabit.
  • Module quang BiDi 40-Gbps của Cisco QSFP hỗ trợ độ dài liên kết lần lượt là 100 và 150 mét trên các sợi đa mode OM3 và OM4 được tối ưu hóa bằng laser.
  • Module quang của Cisco BiDi tuân thủ thông số kỹ thuật QSFP MSA, cho phép khách hàng sử dụng nó trên tất cả các nền tảng QSFP 40-Gbps để đạt được mạng Ethernet 40 Gigabit mật độ cao.
  • Mỗi module quang BiDi 40-Gbps của Cisco QSFP bao gồm hai kênh truyền và nhận 20 Gbps trong dải bước sóng 832-918 nanomet, cho phép liên kết 40 Gbps tổng hợp qua kết nối sợi đa mode hai sợi.

Cisco QSFP-40G-BD-RX

  • BiDi 40-Gbps của Cisco QSFP là module quang quang có thể cắm để sử dụng với phần cứng màn hình liên kết, chẳng hạn như Nhà môi giới dữ liệu Cisco Nexus . Giống như module quang QSFP BiDi, nó có giao diện kết nối MMF LC song công.
  • Mô hình QSFP BiDi chỉ được sử dụng trong đường dẫn giám sát của một liên kết có chứa bộ tách vòi quang thụ động. QSFP của Cisco cung cấp các thông số kỹ thuật tương tự như Module quang BiSi QSFP, ngoại trừ việc nó không truyền bất kỳ tín hiệu nào và do đó loại bỏ nguy cơ can thiệp vào đường dẫn liên kết BiDi trực tiếp.

Cisco QSFP-40G-CSR-S (S-Class)

  • QSFP-40G-CSR-S là module quang quang có thể cắm được với giao diện kết nối LC song công được sử dụng để kết nối bằng MultiMode Fiber (MMF). Các module quang Cisco 40GBASE-CSR hỗ trợ độ dài liên kết lần lượt là 300 mét và 400 mét trên các sợi đa mode OM3 và OM4 được tối ưu hóa bằng laser.
  • Khách hàng được hưởng lợi thông qua việc tái sử dụng cơ sở hạ tầng MMF song công 10 gigabit hiện tại của họ khi họ di chuyển sang 40 Gigabit Ethernet, trong khi vẫn duy trì khoảng cách liên kết được hỗ trợ tương tự như Ethernet 10G. Mỗi QSFP-40G-CSR-S hoạt động ở bốn bước sóng khác nhau. Mỗi trong bốn bước sóng hoạt động ở mức 10G so với sợi đa mode song công hiện có bằng các đầu nối LC tiêu chuẩn. Module quang Cisco QSFP-40G-CSR-S hỗ trợ FCoE.

Cisco QSFP-40G-SR4

  • Các Module quang QSFP của Cisco 40GBASE-SR4 hỗ trợ độ dài liên kết lần lượt là 100 mét và 150 mét, trên các sợi đa mode OM3 và OM4 được tối ưu hóa bằng laser. Nó chủ yếu cho phép các liên kết quang 40G băng thông cao trên sợi song song 12 sợi được kết thúc bằng các đầu nối cái đa sợi MPO / MTP.
  • Nó cũng có thể được sử dụng trong chế độ đột phá 4x10G để có khả năng tương tác với 10GBASE-SR và SFP-10 / 25G-CSR-S (ở chế độ 10G) tương ứng lên đến 100 và 150 mét trên sợi OM3 và OM4.
  • Hoạt động ở chế độ 4x10G không lo lắng được kích hoạt bằng cách tối ưu hóa các đặc tính truyền và nhận của Cisco QSFP-40G-SR4 để ngăn quá tải máy thu hoặc kích hoạt ngưỡng báo động không cần thiết trên 10GBASE-SR và SFP-10 / 25G-CSR -S (ở chế độ 10G), đồng thời hoàn toàn tương thích với tất cả các giao diện 40GBASE-SR4 tiêu chuẩn.
  • Khả năng kết nối 4x10G đạt được bằng cách sử dụng cáp ngắt song song 12 sợi quang song song với 2 sợi, kết nối module quang 40GBASE-SR4 với bốn giao diện quang 10GBASE-SR. Cisco QSFP-40G-SR4 được tối ưu hóa để đảm bảo khả năng tương tác với bất kỳ IEEE 40GBASE-SR4 và ở chế độ 4x10G với 10GBASE-SR và SFP-10 / 25G-CSR (chế độ in10G)

Cisco FET-40G

  • Các module quang QSFP của Cisco FET-40G là các module quang được sử dụng để kết nối với các liên kết vải (liên kết giữa công tắc mở rộng vải và công tắc mẹ). Kết nối hoạt động trên sợi đa mode song song trên khoảng cách tương ứng lên đến 100 và 150 mét, trên cáp quang đa mode OM3 và OM4 được tối ưu hóa bằng laser. Module quang này có thể được sử dụng cho các liên kết quang 40G tự nhiên trên cáp băng 12 sợi với đầu nối MPO / MTP hoặc ở chế độ 4x10G với cáp ngắt song song để kết nối với bốn giao diện FET-10G.

Cisco QSFP-40G-CSR4

  • Các module quang QSFP của Cisco 40GBASE-CSR4 mở rộng phạm vi của giao diện IEEE 40GBASE-SR4 lên 300 và 400 mét trên sợi song song OM3 và OM4 được tối ưu hóa bằng laser. Mỗi làn đường 10 gigabit của module quang này tuân thủ thông số kỹ thuật của IEEE 10GBASE-SR.
  • Module quang này có thể được sử dụng cho các liên kết quang 40G tự nhiên trên cáp song song 12 sợi với đầu nối nữ MPO / MTP hoặc ở chế độ ngắt 4x10G với cáp ngắt song song với cáp song công để kết nối với bốn giao diện 10GBASE-SR. Cisco QSFP-40G-CSR4 được tối ưu hóa để đảm bảo khả năng tương tác trong phạm vi thông số kỹ thuật hoàn chỉnh là 10GBASE-SR.

Cisco QSFP-40G-LR4

  • Module quang QSFP của Cisco 40GBASE-LR4 hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 10 km so với cặp sợi đơn chế độ G.652 tiêu chuẩn với đầu nối LC song công. Tín hiệu Ethernet 40 Gigabit được truyền qua bốn bước sóng. Ghép kênh và khử nhiễu của bốn bước sóng được quản lý trong thiết bị.

Cisco WSP-Q40GLR4L (QSFP-LR4-Lite)

  • Module quang QSFP của Cisco WSP-Q40GLR4L hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 2 km so với cặp Sợi đơn mode G.652 (SMF) tiêu chuẩn với đầu nối LC song công. Tín hiệu Ethernet 40 Gigabit được truyền qua bốn bước sóng. Ghép kênh và khử nhiễu của bốn bước sóng được quản lý trong thiết bị.
  • Nó có thể tương thích với 40GBASE-LR4 cho khoảng cách lên tới 2 km. Phạm vi nhiệt độ hoạt động là từ +10 đến + 60 ° C với ngân sách liên kết quang là 4 decibel. Ngân sách liên kết 4 decibel này cung cấp khả năng hỗ trợ tổn thất từ ​​các bảng vá lỗi trong liên kết trong môi trường trung tâm dữ liệu.

Cisco QSFP-4X10G-LR-S (S-Class)

  • Module quang QSFP của Cisco QSFP-4X10G-LR-S hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 10km trên Sợi đơn chế độ G.652 (SMF). Nó cho phép các liên kết quang 40G băng thông cao trên sợi song song 12 sợi được kết thúc bằng đầu nối cái đa sợi MPO / MTP. Nó cũng có thể được sử dụng ở chế độ 4x10G để có khả năng tương tác với giao diện 10GBASE-LR lên đến 10km.
  • Khả năng kết nối 4x10G đạt được bằng cách sử dụng cáp ngắt song song 12 sợi quang song song với 2 sợi, kết nối module quang 4x10G LR với bốn giao diện quang 10GBASE-LR. QSFP-4X10G-LR-S của Cisco được tối ưu hóa để đảm bảo khả năng tương tác ở chế độ 4x10G trong phạm vi thông số kỹ thuật đầy đủ là 10GBASE-LR và SFP-10 / 25G-LR-S (ở chế độ 10G). QSFP-4X10G-LR-S không hỗ trợ FCoE.

Cisco QSFP-40G-ER4

  • Module quang QSFP của Cisco 40GBASE-ER4 hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 40km so với sợi quang đơn mode G.652 với các đầu nối LC song công. Tín hiệu 40GE hoặc OTU3 được truyền qua bốn bước sóng trong phạm vi 1310nm. Ghép kênh và khử nhiễu của bốn bước sóng được quản lý trong thiết bị.

Cisco QSFP đến bốn cáp đồng SFP +

  • Cisco QSFP tới bốn cáp ngắt kết nối trực tiếp bằng đồng SFP + (Hình 2) phù hợp với khoảng cách rất ngắn và cung cấp một cách rất hiệu quả để kết nối trong các giá đỡ và trên các giá đỡ liền kề. Các cáp ngắt này kết nối với cổng QSFP 40G của thiết bị chuyển mạch Cisco ở một đầu và với bốn cổng 10G SFP + của thiết bị chuyển mạch Cisco ở đầu kia. Cisco hiện cung cấp các loại cáp thụ động có độ dài 0,5, 1, 2, 3, 4 và 5 mét và cáp hoạt động có độ dài 7 và 10 mét.

Cáp gắn trực tiếp đồng Cisco QSFP đến QSFP

  • Cáp nối 40 GBASE-CR4 gắn đồng trực tiếp của Cisco QSFP với QSFP phù hợp với khoảng cách rất ngắn và cung cấp một cách rất hiệu quả để thiết lập liên kết 40 gigabit giữa các cổng QSFP của các thiết bị chuyển mạch của Cisco trong các giá đỡ và trên các giá đỡ liền kề. Cisco hiện cung cấp các loại cáp thụ động có độ dài 0,5, 1, 2, 3, 4 và 5 mét và cáp hoạt động có độ dài 7 và 10 mét.

Cisco QSFP đến bốn cáp đột phá hoạt động quang SFP +

  • Cisco QSFP tới bốn cáp ngắt quang hoạt động SFP + (Hình 4) phù hợp với khoảng cách rất ngắn và cung cấp một cách linh hoạt để kết nối trong các giá đỡ và trên các giá đỡ liền kề. Cáp quang chủ động mỏng hơn và nhẹ hơn nhiều so với cáp đồng, giúp cho việc đi cáp dễ dàng hơn. Cáp quang hoạt động cho phép luồng không khí hệ thống hiệu quả và không có vấn đề Giao thoa điện từ (EMI), điều này rất quan trọng trong giá đỡ mật độ cao. Các cáp ngắt này kết nối với cổng QSFP 40G của thiết bị chuyển mạch Cisco ở một đầu và với bốn cổng 10G SFP + của thiết bị chuyển mạch Cisco ở đầu kia. Cisco hiện cung cấp các cáp đột phá quang hoạt động với các độ dài 1, 2, 3, 5, 7 và 10 mét.

Cáp quang tích cực Cisco QSFP đến QSFP

  • Cáp đồng bộ 40 GBASE-CR4 của Cisco QSFP gắn trực tiếp (Hình 5) phù hợp với khoảng cách rất ngắn và cung cấp một cách linh hoạt để kết nối trong các giá đỡ và trên các giá đỡ liền kề. Cáp quang chủ động mỏng hơn và nhẹ hơn nhiều so với cáp đồng, giúp cho việc đi cáp dễ dàng hơn. Cáp quang hoạt động cho phép luồng không khí hệ thống hiệu quả và không có vấn đề EMI, điều này rất quan trọng trong giá đỡ mật độ cao. Cisco hiện cung cấp cáp quang hoạt động với các độ dài 1, 2, 3, 5, 7, 10, 15, 20, 25 và 30 mét.

Module quang bộ chuyển đổi Cisco QSFP-40G sang SFP-10G

  • Module quang Bộ chuyển đổi Cisco QSFP sang SFP hoặc SFP + (QSA) cung cấp kết nối 10 Gigabit Ethernet và 1 Gigabit Ethernet cho các nền tảng chỉ có QSFP 40G. Nó cho phép di chuyển trơn tru và hiệu quả về chi phí tới 40 Gigabit Ethernet bằng cách cung cấp tùy chọn sử dụng các mô đun SFP tốc độ thấp hoặc SFP + yếu tố hình thức nhỏ nâng cao trong các cổng QSFP trống hoặc khi đầu kia của mạng đang chạy ở tốc độ thấp hơn .
  • Module quang QSA của Cisco chuyển đổi cổng QSFP thành cổng SFP hoặc SFP +. Với bộ chuyển đổi này, khách hàng có thể linh hoạt sử dụng bất kỳ module quang SFP + hoặc SFP hoặc cáp nào để kết nối với cổng tốc độ thấp hơn ở đầu kia của mạng. Tính linh hoạt này cho phép chuyển đổi hiệu quả chi phí sang 40 Gigabit Ethernet bằng cách tối đa hóa việc sử dụng các nền tảng QSFP 40 Gigabit Ethernet mật độ cao. Bộ điều hợp này hỗ trợ tất cả các ống kính và cáp quang SFP + và một số mô đun SFP Ethernet 1 Gigabit

module quang 40GBASE QSFP

Thông tin đặt hàng module quang 40G QSFP

Các module quang QSFP của Cisco được hỗ trợ trên các bộ chuyển mạch và bộ định tuyến của Cisco

DescriptionProduct Number
QSFP Optics Modules
Cisco 40GBASE-SR4 QSFP Module for MMFQSFP-40G-SR4-S
Cisco 40GBASE-LR4 QSFP Module for SMFQSFP-40G-LR4-S
Cisco 40GBASE-SR Bi-Directional QSFP Module for Duplex MMFQSFP-40G-SR-BD
Cisco 40GBASE-SR Bi-Directional QSFP Monitor Module for Duplex MMFQSFP-40G-BD-RX
Cisco 40GBASE-CSR QSFP Module for Duplex MMFQSFP-40G-CSR-S
Cisco 40GBASE-SR4 QSFP Module for MMFQSFP-40G-SR4
Cisco Fabric Extender TransceiverFET-40G
Cisco 40GBASE-CSR4 QSFP Module for MMFQSFP-40G-CSR4
Cisco 40GBASE-LR4 QSFP Module for SMF with OTU-3 data-rate supportQSFP-40G-LR4
Cisco 40GBASE-LR4L QSFP Module for SMFWSP-Q40GLR4L
Cisco 4x10GBASE-LR QSFP Modules for SMFQSFP-4X10G-LR-S
Cisco 40GBASE-ER4 Module for SMF with OTU-3 data-rate supportQSFP-40G-ER4
QSFP Direct-Attach Copper Modules
Cisco 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable, 0.5-meter, passiveQSFP-4SFP10G-CU0-5M
Cisco 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable, 1-meter, passiveQSFP-4SFP10G-CU1M
Cisco 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable, 2-meter, passiveQSFP-4SFP10G-CU2M
Cisco 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable, 3-meter, passiveQSFP-4SFP10G-CU3M
Cisco 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable, 4-meter, passiveQSFP-4SFP10G-CU4M
Cisco 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable, 5-meter, passiveQSFP-4SFP10G-CU5M
Cisco 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable, 7-meter, activeQSFP-4X10G-AC7M
Cisco 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable, 10-meter, activeQSFP-4X10G-AC10M
Cisco 40GBASE-CR4 QSFP direct-attach copper cable, 0.5-meter, passiveQSFP-H40G-CU0-5M
Cisco 40GBASE-CR4 QSFP direct-attach copper cable, 1-meter, passiveQSFP-H40G-CU1M
Cisco 40GBASE-CR4 QSFP direct-attach copper cable, 2-meter, passiveQSFP-H40G-CU2M
Cisco 40GBASE-CR4 QSFP direct-attach copper cable, 3-meter, passiveQSFP-H40G-CU3M
Cisco 40GBASE-CR4 QSFP direct-attach copper cable, 4-meter, passiveQSFP-H40G-CU4M
Cisco 40GBASE-CR4 QSFP direct-attach copper cable, 5-meter, passiveQSFP-H40G-CU5M
Cisco 40GBASE-CR4 QSFP direct-attach copper cable, 7-meter, activeQSFP-H40G-ACU7M
Cisco 40GBASE-CR4 QSFP direct-attach copper cable, 10-meter, activeQSFP-H40G-ACU10M
Cisco 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ Active Optical breakout Cable, 1-meterQSFP-4X10G-AOC1M
Cisco 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ Active Optical breakout Cable, 2-meterQSFP-4X10G-AOC2M
Cisco 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ Active Optical breakout Cable, 3-meterQSFP-4X10G-AOC3M
Cisco 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ Active Optical breakout Cable, 5-meterQSFP-4X10G-AOC5M
Cisco 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ Active Optical breakout Cable, 7-meterQSFP-4X10G-AOC7M
Cisco 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ Active Optical breakout Cable, 10-meterQSFP-4X10G-AOC10M
Cisco 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical Cable, 1-meterQSFP-H40G-AOC1M
Cisco 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical Cable, 2-meterQSFP-H40G-AOC2M
Cisco 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical Cable, 3-meterQSFP-H40G-AOC3M
Cisco 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical Cable, 5-meterQSFP-H40G-AOC5M
Cisco 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical Cable, 7-meterQSFP-H40G-AOC7M
Cisco 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical Cable, 10-meterQSFP-H40G-AOC10M
Cisco 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical Cable, 15-meterQSFP-H40G-AOC15M
Cisco 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical Cable, 20-meterQSFP-H40G-AOC20M
Cisco 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical Cable, 25-meterQSFP-H40G-AOC25M
Cisco 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical Cable, 30-meterQSFP-H40G-AOC30M
QSFP 40G to SFP+ 10G Adapter ModuleCVR-QSFP-SFP10G

Lưu ý: Ngoại trừ QSFP-4X10G-LR-S, chỉ hỗ trợ các kết nối với dây vá với đầu nối PC hoặc Liên hệ siêu vật lý (UPC). QSFP-4X10G-LR-S yêu cầu dây nối với đầu nối MPO góc tiếp xúc vật lý (APC)

Kích thước bên ngoài tối đa cho mô đun kết nối QSFP là (H x W x D) 13,5 x 18,4 x 72,4 mm. Module quang kết nối Cisco QSFP thường nặng từ 100 gram trở xuống.

Điều kiện môi trường

Nhiệt độ hoạt động:

● Phạm vi nhiệt độ thương mại: 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F). Ngoại lệ là

◦ QSFP BiDi (QSFP-40G-SR-BD): +10 đến 70 ° C (50 đến 158 ° F)

◦ QSFP BiDi Monitor (QSFP-40G-BD-RX): 10-70 ° C (50-158 ° F)

◦ QSFP LR4 Lite (WSP-Q40GLR4L): 10-60 ° C (50 đến 140 ° F)

● Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -40 đến 85 ° C (-40 đến 185 ° F)

Liên hệ ngay qua email hoặc gọi hotline để nhận báo giá module quang chiết khấu cao!

NETSYSTEM CO.,LTD
{Z}: 0914025885 – 0914769119 – 0916498448 – 0915495885
{T}: 024.37714430 – 024.37714417 – 024.37711222
{E}: contact@netsystem.vn

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “40G QSFP”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *