-5%

C9300-24S-A

200.000.000  190.000.000 

Catalyst C9300 24-Port GbE SFP, Network Essentials, Advantage

Mua hàng Vận chuyển
X

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG

    HCM: 0916498448 - Hà Nội: 0914025885
    Email nhận báo giá: contact@netsystem.vn

Yêu cầu báo giá pls email: contact@netsystem.vn

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình
Số Mobile/Zalo: 0915495885
Số Mobile/Zalo: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10
Số Mobile/Zalo: 0916498448
Số Mobile/Zalo: 0914025885

Switch Cisco C9300-24S-A | Cisco C9300-24S-E | Cisco Catalyst C9300 24-Port GbE SFP Switch w Modular Uplinks, Network Essentials, Advantage

Part Number Description mô tả
C9300-24S-A Catalyst 9300  24 GE SFP Ports, modular uplink Switch
CON-SNT-C930024A SNTC-8X5XNBD Catalyst 9300 24 GE SFP Ports, modular u
C9300-NW-A-24 C9300 Network Advantage, 24-port license
SC9300UK9-173 UNIVERSAL
PWR-C1-715WAC-P 715W AC 80+ platinum Config 1 Power Supply
PWR-C1-715WDC/2 715W DC Power Supply
CAB-TA-EU Europe AC Type A Power Cable
C9300-STACK-NONE No Stack Cable Selected
CAB-SPWR-150CM Catalyst Stack Power Cable 150 CM – Upgrade
C9300-DNA-P-24S C9300 DNA Premier 24 port, Term License
C9300-DNA-P-24S-3Y C9300 DNA Premier, 24-Port Fiber, 3 Year Term License
ISE-BASE-T ISE BASE Term License
ISE-BASE-TRK-3Y ISE BASE Tracker Term 3Y
ISE-PLS-T ISE PLS Term License
ISE-PLS-TRK-3Y ISE PLS Tracker Term 3Y
SWATCH-T StealthWatch 1 FPS Term License
SWATCH-TRK-3Y ISE BASE Tracker Term 3Y
PI-LFAS-T Prime Infrastructure Lifecycle & Assurance Term – Smart Lic
PI-LFAS-AP-T-3Y PI Dev Lic for Lifecycle & Assurance Term 3Y
NETWORK-PNP-LIC Network Plug-n-Play Connect for zero-touch device deployment
Cisco C9300-24S-A / Cisco C9300-24S-E Cisco Catalyst C9300 24-Port GbE SFP Switch w Modular Uplinks, Network Essentials, Advantage
Kích thước 1.7″h x 17.5″w x 17.7″d

Cân năng:

16.80 lb(s)
Màu sản phẩm: Chassis Form Factor: 1U Rackmount
Color: Gray
Thông tin chung Switching capacity: 208 Gbps
Switching capacity with stacking: 688 Gbps
Forwarding rate: 154.76 Mpps
Forwarding rate with stacking: 511.90 Mpps
Total number of MAC addresses: 32,000
Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes): 32,000 (24,000 direct routes and 8000 indirect routes)
IPv4 routing entries: 32,000
IPv6 routing entries: 16,000
Multicast routing scale: 8000
QoS scale entries: 5120
ACL scale entries: 5120
FNF entries: 64,000 flow
VLAN IDs: 4094
Total Switched Virtual Interfaces (SVIs): 1000
Jumbo frames: 9198 bytes
Total routed ports per 9300 Series stack: 448
Wireless bandwidth per switch: Up to 48 Gbps
Bộ nhớ 8GB DRAM
16GB flash
Packet buffer per SKU: 16 MB
Cổng Ports/Connectors Expansion slots:
(1) Expansion slot
I/O:
(24) 1G SFP
(1) USB 2.0
Power nguồn Default power supply: PWR-C1-715WAC-P
Protocols Networking Protocol: Gigabit Ethernet
Remote Management Protocol: CLI, SNMP
Routing Protocol: BGP, EIGRP, HSRP, IGMP, IS-IS, MSDP, OSPF, OSPFv3, PIM-SM, PIM-SSM, Policy-based routing (PBR), RIP-1, RIP-2, RIPng, VRRP
Operating System OS Provided: Cisco IOS Universal
Bảo hành 1 năm
Xuất xứ CO CQ Made in China / Asia
C9300-24S-A
Switch Cisco C9300-24S-A

So sánh với sản phẩm Switch core Cisco 9300 48 cổng SFP C9300-48S-A | Cisco C9300-48S-E 

Cisco C9300-48S-A / Cisco C9300-48S-E Cisco Catalyst C9300 48-Port GbE SFP Switch w Modular Uplinks, Network Essentials, Advantage
Kích thước 1.7″h x 17.5″w x 17.7″d
Cân năng: 17.32 lb(s)
Màu sản phẩm: Color: Gray
Thông tin chung Switching capacity: 256 Gbps
Stacking bandwidth: 736 Gbps
Total number of MAC addresses: 32,000
Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes): 32,000 (24,000 direct routes and 8000 indirect routes)
IPv4 routing entries: 32,000
IPv6 routing entries: 16,000
Multicast routing scale: 8000
QoS scale entries: 5120
ACL scale entries: 5120
FNF entries: 64,000 flow
VLAN IDs: 4094
Total Switched Virtual Interfaces (SVIs): 1000
Jumbo frames: 9198 bytes
Total routed ports per 9300 Series stack: 448
Wireless bandwidth per switch: Up to 96 Gbps
Forwarding Rate: 190.47 Mpps
Bộ nhớ 8GB DRAM
16GB flash
Packet buffer per SKU: 16 MB
Cổng Ports/Connectors (48) SFP 1G
(1) Ethernet RJ-45 management
(1) RJ-45 to DB9 management console
Power nguồn Input: 100 to 240 VAC, 50 to 60 Hz, 10-5A
Default power supply: PWR-C1-715WAC-P
Protocols Networking Protocol: Gigabit Ethernet
Remote Management Protocol: CLI, SNMP
Routing Protocol: BGP, EIGRP, HSRP, IGMP, IS-IS, MSDP, OSPF, OSPFv3, PIM-SM, PIM-SSM, Policy-based routing (PBR), RIP-1, RIP-2, RIPng, VRRP
Operating System OS Provided: Cisco IOS Universal
Bảo hành 1 năm
Xuất xứ CO CQ Made in China / Asia
Switch Cisco C9300-24S-E
Switch Cisco C9300-24S-E

Phụ kiện mua thêm kèm Core Switch Cisco C9300 series này

GLC-TE= 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire
GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-EX-SMD= 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM
GLC-ZX-SMD= 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

Tính năng ưu điểm của phần mềm Cisco Network Essentials và Network Advantage

Tính năng Features Phần mềm Cisco Network Essentials Phần mềm Cisco Network Advantage
Chuyển mạch gồm nguyên tắc cơ bản: Lớp 2, Truy cập được định tuyến (RIP, EIGRP Stub, OSPF – 1000 tuyến), PBR, PIM Stub Multicast (1000 tuyến), PVlan, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SX Phản hồi IP SLA ✓Có ✓Có
Khả năng và quy mô chuyển đổi nâng cao: EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, IP SLA, OSPF ✗không ✓Có
Phân đoạn mạng: VRF, VXLAN, LISP, SGT ✗không ✓Có
Tự động hóa: NETCONF, RESTCONF, YANG, Đại lý PnP, PnP ✓Có ✓Có
Đo từ xa và tầm nhìn: Điều khiển từ xa theo mô hình, lấy mẫu NetFlow, SPAN, RSPAN ✓Có ✓Có
Đo từ xa và tầm nhìn: Điều khiển từ xa theo mô hình, lấy mẫu NetFlow, SPAN, RSPAN ✓Có ✓Có
Bảo vệ: MACsec-128 ✓Có ✓Có

Thông tin đặt hàng Core switch C9300 24 ports

Product sản phẩm Price (USD) Description mô tả
C9300-24S-A $21,390 Catalyst 9300 24 GE SFP Ports, modular uplink Switch
C9300-24S-E $21,390 Catalyst 9300 24 GE SFP Ports, modular uplink Switch

Bạn cũng có thể quan tâm đến : Switch Cisco C9300-24T-A  ;  Switch Cisco C9300-48T-E

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “C9300-24S-A”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Giao kệ audio toàn quốc 
 chuyên nghiệp nhanh chóng