Cáp quang 4FO SM

10.000 

Còn chần chừ gì nữa mà không nhấc máy lên và gọi ngay cho chúng tôi để sở hữu cáp quang singlemode 4FO SM

Mua hàng Vận chuyển

Vận chuyển miễn phí tận nơi nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình,TP. HNi
 Số Mobile: 0914025885
 Số Mobile: 0915495885
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10, TP. HCM
Số Mobile: 0916498448
Số Mobile: 0914769119

Các ứng dụng của cáp quang singlemode 4FO SM

●  Telecommunication

●  LAN

●  FTTH

●  CATV

●  VideoTransmission

ứng dụng của cáp quang singlemode 4FO SM
ứng dụng của cáp quang singlemode 4FO SM

Thông số kĩ thuật cáp quang singlemode 4FO SM

Đường kính trường mode (mode field diameter)
– tại bước sóng 1310 nm
– tại bước sóng 1550 nm
9,2±0,4 μm
10,4±0,8 μm
Đường kính lớp vỏ phản xạ (cladding diameter)    125±1 μm
Lỗi đồng tâm lõi sợi    ≤ 0,6 μm
Méo vỏ phản xạ (cladding noncircularity)    ≤ 1%
Đường kính lớp vỏ sơ cấp sợi quang (primary coating diameter)
– Chưa nhuộm màu
– Sau khi nhuộm màu

245±5 μm
250±7 μm

Bước sóng cắt (cut-off wavelength)    ≤ 1260 nm
Hệ số suy hao sợi quang (Attenuation coefficient):
– tại bước sóng λ=1310nm:
+ Suy hao trung bình cả cuộn cáp:
+ Suy hao từng sợi trong cuộn cáp:
– tại bước sóng λ=1550nm:
+ Suy hao trung bình cả cuộn cáp:
+ Suy hao từng sợi trong cuộn cáp:

≤ 0,35 dB/km
≤ 0,36 dB/km

≤ 0,21 dB/km
≤ 0,25 dB/km
Suy hao khi uốn cong sợi quang tại bước sóng 1625nm (fiber microbending loss)
≤ 0,1 dB

Hệ số tán sắc màu (CD)
– tại bước sóng λ=1310nm
– tại bước sóng λ=1550nm
≤ 3,5 ps/nmxkm
≤ 18 ps/nmxkm

Bước sóng có tán sắc bằng 0 (λ0)
(zero dispersion wavelength)    1300 ÷ 1324 nm
Độ dốc tán sắc tại điểm 0 (zero dispersion slope)    ≤ 0,092 ps/nm2xkm
Hệ số tán sắc mode phân cực (PMD)    ≤ 0,2 ps/√km
Mã màu sợi quang    Theo EIA/TIA-598

Chỉ tiêu cơ lý của cáp 4FO SM

Khả năng chịu căng    ≥ 500N hoặc 1.5 lần trọng lượng cáp (lấy  giá trị nào lớn hơn)
Khả năng chịu nén    ≥ 700N/100mm
Khả năng chịu xoắn    Số chu kỳ ≥ 10 lần
Khả năng chịu va đập    Số lần va đập ≥ 5 lần
Khả năng chịu uốn cong    Bán kính uốn cong ≤ 20 lần đường kính ngoài cáp
Khả năng chống thấm nước theo chiều dọc cáp    ≥ 24 giờ
Khả năng liên kết của chất điền đầy bên trong cáp    chất điền đầy rò rỉ ra không quá 0,05g sau thời gian ≥ 24 giờ
Dải nhiệt độ làm việc    -10˚C đến 60˚C
Kiểm tra thực tế co rút sợi quang
(khoảng vượt 50m, độ võng 1%, lực căng 200N)    Sợi quang bị co rút ≤ 0,03%

Các từ khóa tìm kiếm Google: singlemode 4fo, cáp quang 4fo multimode, giá cáp quang single mode 4fo, 4fo sm, cáp quang 8fo, cáp quang single mode 4fo amp, cáp thuê bao 4fo

Cáp quang 4FO SM
4 (80%) 1 đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cáp quang 4FO SM”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *