-14%

EX2300-C-12T

25.000.000 

Compact 12-port Ethernet Switch with 2 SFP/SFP+ Uplink Ports

Mua hàng Vận chuyển
X

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG

    HCM: 0916498448 - Hà Nội: 0914025885
    Email nhận báo giá: contact@netsystem.vn

Yêu cầu báo giá pls email: contact@netsystem.vn

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình
Số Mobile/Zalo: 0915495885
Số Mobile/Zalo: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10
Số Mobile/Zalo: 0916498448
Số Mobile/Zalo: 0914025885

Thông số kỹ thuật mô tả Switch Juniper EX2300-C-12T

Thiết bị chuyển mạch Ethernet Juniper Networks EX2300-C-12T cung cấp giải pháp nhỏ gọn, hiệu suất cao để hỗ trợ triển khai truy cập mạng hội tụ ngày nay.

Mỗi switch EX2300-C-12T bao gồm một công cụ chuyển tiếp gói dựa trên ASIC (PFE) với một CPU tích hợp để cung cấp chuyển tiếp tốc độ dây một cách nhất quán, ngay cả khi đã bật tất cả các tính năng của mặt phẳng điều khiển. Dựa trên công nghệ Juniper Networks hiện có, đã được kiểm chứng tại hiện trường, PFE mang lại cùng mức hiệu suất và độ tin cậy cấp nhà mạng cho các thiết bị chuyển mạch EX2300-C mà bộ định tuyến Juniper Networks mang đến cho các mạng cung cấp dịch vụ lớn nhất thế giới.

Các mẫu EX2300-C chọn lọc cũng hỗ trợ các tiêu chuẩn 802.3af Class 3 Power over Ethernet (PoE) và 802.3at PoE + để hỗ trợ các thiết bị nối mạng như điện thoại, máy quay video, điểm truy cập WLAN IEEE 802.11ac và điện thoại video trong mạng hội tụ. Các thiết bị chuyển mạch EX2300 hỗ trợ PoE bao gồm ngân sách hệ thống tối đa là 740 watt để cung cấp tới 30 watt cho các cổng được chọn.

Cấu hình EX2300-C-12T
Thông số vật lý
Kích thước (Rộng x Cao x Dày) 10,98 x 1,72 x 9,4 inch (27,9 x 4,4 x 23,9 cm)
Cân nặng 5,45 lb (2,48 kg)
Bảng nối đa năng Kết nối liên kết Khung gầm ảo 40 Gbps để liên kết tối đa bốn thiết bị chuyển mạch như một thiết bị logic duy nhất
Thông số kỹ thuật phần cứng
Mô hình động cơ chuyển mạch Lưu trữ và chuyển tiếp
DRAM 2 GB với ECC
Flash 2 GB
CPU CPU ARM 1,25GHz
Mật độ cổng GbE trên mỗi hệ thống 14 (12 cổng truy cập + 2 cổng đường lên)
Lớp vật lý Dự phòng cổng vật lý: Nhóm trung kế dự phòng (RTG)
Chẩn đoán cáp để phát hiện đứt cáp và ngắn cáp
Hỗ trợ giao diện tự động phụ thuộc trung bình / giao diện phụ thuộc trung bình (MDI / MDIX)
Giảm tốc độ cổng / cài đặt tốc độ quảng cáo tối đa trên các cổng 10/100 / 1000BASE-T
Giám sát quang học kỹ thuật số cho các cổng quang
Khả năng chuyển đổi gói (Tối đa với gói 64 byte) 64 Gb / giây
Tùy chọn năng lượng
Nguồn cung cấp Nguồn điện nội bộ cố định (AC)
Tối đa 20 W AC Mức tiêu thụ nguồn của hệ thống (Nguồn đầu vào không có PoE)
Môi trường
Nhiệt độ hoạt động 32 ° đến 104 ° F (0 ° đến 40 ° C) 1,2
Nhiệt độ bảo quản -40 ° đến 158 ° F (-40 ° đến 70 ° C)
Độ ẩm tương đối (Hoạt động) 10% đến 85% (không ngưng tụ)
Độ ẩm tương đối (Không vận hành) 0% đến 95% (không ngưng tụ)
Độ cao (Vận hành) Lên đến 5.000 ft (1524 m)
Độ cao (Không hoạt động) Lên đến 16.000 ft (4877 m)
Làm mát Hoạt động không quạt
Thông số kỹ thuật tiếng ồn
Thông số kỹ thuật tiếng ồn 0 db (không quạt)
An toàn và Tuân thủ
Chứng nhận an toàn UL-UL60950-1 (Phiên bản thứ hai)
C-UL đến CAN / CSA 22.2 No.60950-1 (Phiên bản thứ hai)
TUV / GS đến EN 60950-1 (Phiên bản thứ hai)
CB-IEC60950-1 (Phiên bản thứ hai với tất cả các độ lệch quốc gia)
EN 60825-1 (Phiên bản thứ hai)
Chứng nhận tương thích điện từ FCC 47CFR Phần 15 Lớp A
EN 55022 Loại A
ICES-003 Lớp A
VCCI loại A
AS / NZS CISPR 22 Loại A
CISPR 22 Loại A
EN 55024
EN 300386
CE
Quản lý chất lượng viễn thông TL9000
Telco Mã CLEI
Bảo hành Bảo hành phần cứng switch trọn đời có giới hạn nâng cao
Juniper EX2300
Juniper EX2300

Bảng báo giá đặt hàng dòng EX2300 Series

Mã nổi bật bạn có thể cần: EX2300-24T | EX2300-24P | EX2300-C-12T | EX2300-48T | EX2300-48P | EX2300-24T-VC | EX3400-24T

EX2300-24P EX2300 24-PORT POE+ EX2300 2,600.00
EX2300-24P-VC EX2300 24-PORT POE+ W/ VC LICENSE EX2300 3,900.00
EX2300-24T EX2300 24-PORT EX2300 1,850.00
EX2300-24T-DC EX2300 24-PORT DC EX2300 2,750.00
EX2300-24T-VC EX2300 24-PORT NON-POE+ W/ VC LICENSE EX2300 3,150.00
EX2300-48P EX2300 48-PORT POE+ EX2300 4,500.00
EX2300-48P-VC EX2300 48-PORT POE+ W/ VC LICENSE EX2300 5,800.00
EX2300-48T EX2300 48-PORT EX2300 2,900.00
EX2300-48T-VC EX2300 48-PORT NON-POE+ W/ VC LICENSE EX2300 4,200.00
EX2300-C-12P EX2300 12-PORT POE+ COMPACT EX2300 2,000.00
EX2300-C-12P-VC EX2300-C 12-PORT POE+ W/ VC LICENSE EX2300 3,300.00
EX2300-C-12T EX2300 12-PORT COMPACT EX2300 1,600.00
EX2300-C-12T-VC EX2300-C 12-PORT NON-POE+ W/ VC LICENSE EX2300 2,900.00
EX2300-C-CBL-GRD EX2300-C CABLE GUARD EX2300 200
EX2300-C-MGNT-MNT MAGNET MOUNT FOR EX2300-C EX2300 60
EX2300-C-RMK EX2300-C RACK MOUNT KIT EX2300 60
EX2300-VC EX2300 VC LICENSE EX2300 1,295.00

Phụ kiện Accessories

EX-RMK Rack-mount kit for EX2300
EX-4PST-RMK Adjustable 4-post rack-mount kit for EX2300
EX-WMK Wall-mount kit for EX2300

Phần mềm Licenses

EX2300-VC EX2300 Virtual Chassis License
EX-24-EFL Enhanced Feature License for EX2300 24-port switches. Includes licenses for IPv4 routing (OSPF v2/ v3, IGMP v1/v2/v3, VRRP, and BFD), IPv6 routing (RIPng, OSPF v3, VRRP v6, MSDP, and PIM), and RealTime Performance Monitoring (RPM).
EX-48-EFL Enhanced Feature License for EX2300 48-port switches. Includes licenses for IPv4 routing (OSPF v2/ v3, IGMP v1/v2/v3, VRRP, and BFD), IPv6 routing (RIPng, OSPF v3, VRRP v6, MSDP, and PIM), and RealTime Performance Monitoring (RPM).

Module quang Juniper Pluggable Optics cho EX2300

EX-SFP-1GE-T SFP 10/100/1000BASE-T copper; RJ-45 connector; 100m reach on UTP
EX-SFP-1GE-SX SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multimode fiber
EX-SFP-1GE-SX-ET SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multimode fiber, extended temperature
EX-SFP-1GE-LX SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-1GE-LH SFP 1000BASE-LH; LC connector; 1550 nm; 70 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-1GE-LX40K SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 40 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-GE10KT13R14 SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1490 nm for 10 km transmission on single-strand, single-mode fiber
EX-SFP-GE10KT13R15 SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1550 nm for 10 km transmission on single-strand, single-mode fiber
EX-SFP-GE10KT14R13 SFP 1000BASE-BX; TX 1490 nm/RX 1310 nm for 10 km transmission on single-strand, single-mode fiber
EX-SFP-GE10KT15R13 SFP 1000BASE-BX; TX 1550 nm/RX 1310 nm for 10 km transmission on single-strand, single-mode fiber
EX-SFP-GE40KT13R15 SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1550 nm for 40 km transmission on single-strand, single-mode fiber
EX-SFPGE80KCW1470 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1470 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFPGE80KCW1490 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1490 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFPGE80KCW1510 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1510 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFPGE80KCW1530 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1530 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFPGE80KCW1550 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1550 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFPGE80KCW1570 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1570 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFPGE80KCW1590 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1590 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFPGE80KCW1610 SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1610 nm, 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-10GE-USR SFP+ 10 Gigabit Ethernet Ultra Short Reach Optics, 850 nm for 10m on OM1, 20m on OM2, 100m on OM3 multimode fiber
EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBASE-SR; LC connector; 850 nm; 300m reach on 50 microns multimode fiber; 33m on 62.5 microns multimode fiber
EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBASE-LR; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-10GE-ER SFP+ 10GBASE-ER 10 Gigabit Ethernet Optics, 1550 nm for 40 km transmission on single-mode fiber
EX-SFP-10GE-ZR SFP+ 10GBASE-ZR; LC connector; 1550nm; 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-10GE-DAC1M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) – 1-meter length
EX-SFP-10GE-DAC3M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) – 3-meter length
EX-SFP-10GE-DAC5M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) – 5-meter length

Module Juniper 1G / 10G gồm các mã : EX-SFP-10GE-LREX-SFP-10GE-SREX-SFP-1GE-LXEX-SFP-1GE-SX

Bạn băn khoăn chưa biết nên chọn sản phẩm Juniper EX2300 có phù hợp với nhu cầu cũng như mục đích sử dụng của doanh nghiệp mình không? Hãy nhấc máy lên và gọi ngay cho Netsystem, đơn vị cung cấp báo giá EX2300 luôn luôn rẻ hàng đầu để được tư vấn, hỗ trợ miễn phí cách lắp đặt và hướng dẫn sử dụng

Liên hệ ngay qua email hoặc gọi hotline để mua Juniper EX2300 với mức giá chiết khấu cao!

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM CO.,LTD]
Điện thoại: 024.37714430 – 024.37714417 – 024.37711222
Email liên hệ: contact@netsystem.vn

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “EX2300-C-12T”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *