-1%

C9200L-24P-4G-A

41.000.000 

Catalyst 9200L 24-port PoE+ 4x1G uplink Switch, Network Advantage

Mua hàng Vận chuyển
X

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG

    HCM: 0916498448 - Hà Nội: 0914025885
    Email nhận báo giá: contact@netsystem.vn

Yêu cầu báo giá pls email: contact@netsystem.vn

Hà Nội ] Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình
Số Mobile/Zalo: 0915495885
Số Mobile/Zalo: 0914769119
Hồ Chí Minh ] LL1E Đường Tam Đảo, Cư Xá Bắc Hải, P.15, Q.10
Số Mobile/Zalo: 0916498448
Số Mobile/Zalo: 0914025885

Switch Cisco C9200L-24P-4G-A Catalyst 9200L 24-port PoE+ 4x1G uplink Switch, Network Advantage

Part Number Description cấu hình
C9200L-24P-4G-A Catalyst 9200L 24-port PoE+ data, 4 x 1G, Network Advantage
CON-SNT-C920L24T SNTC-8X5XNBD Catalyst 9200L 24-port data, 4 x 1G, Net
C9200L-NW-A-24 C9200L Network Advantage, 24-port license
CAB-TA-EU Europe AC Type A Power Cable
PWR-C5-BLANK Config 5 Power Supply Blank
C9200-STACK-BLANK Catalyst 9200 Blank Stack Module
C9200L-DNA-A-24 C9200L Cisco DNA Advantage, 24-port Term license
C9200L-DNA-A-24-3Y C9200L Cisco DNA Advantage, 24-port, 3 Year Term license
GLC-TE= 1000BASE-T SFP transceiver module, RJ45
GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 1310nm, DOM
GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
NETWORK-PNP-LIC Network Plug-n-Play Connect for zero-touch device deployment

Bạn có thể cần : Cisco C9200-24T-A ; Cisco C9200-24T-E ; Cisco C9200L-24T-4G-E ; Cisco C9200L-24T-4G-A

Switch Cisco C9200L-24P-4G-A Catalyst 9200L 24-port PoE+ 4x1G uplink Switch, Network Advantage
Switch Cisco C9200L-24P-4G-A Catalyst 9200L 24-port PoE+ 4x1G uplink Switch, Network Advantage

Thông số kỹ thuật mô tả sản phẩm 

Switch Cisco Catalyst C9200L-24P-4G-A

Sản phẩm Cisco C9200L-24P-4G-A
Dòng Cisco 9200L
Cổng Ports Downlinks 24 ports data 10/100/1000 PoE+ copper ports
Cổng Ports Uplink configuration 4x 1G fixed uplinks
Nguồn Default primary AC power supply PWR-C5-125WAC
Quạt Fans Fixed redundant
Phần mềm Cisco IOS Network Advantage
Stacking bandwidth 80 Gb / giây
Bộ nhớ DRAM 2 GB
Bộ nhớ Flash 4 GB
Switching capacity 128 Gbps
Forwarding rate 190.4 Mpps

Chọn mua cáp stack và network module quang cho switch sao cho phù hợp

Options accessories for Switch Cisco C9200L-24P-4G-A

PWR-C5-125WAC/2= 125WAC power supply spare
PWR-C5-600WAC/2= 600WAC power supply spare
PWR-C5-1KWAC/2= 1000WAC power supply spare
PWR-C5-BLANK= Blank Module
C9200-STACK-KIT= C9200 Stack Kit Spare
C9200L-STACK-KIT= C9200L Stack Kit Spare
STACK-T4-50CM 50CM Type 3 Stacking Cable
STACK-T4-1M 1M Type 3 Stacking Cable
STACK-T4-3M 3M Type 3 Stacking Cable
C9200L-DNA-P-24-3Y C9200 DNA Premier, 24-port, 3Y Term
C9200L-DNA-P-24-5Y C9200 DNA Premier, 24-port, 5Y Term
C9200L-DNA-P-24-7Y C9200 DNA Premier, 24-port, 7Y Term
C9200-NM-4G Catalyst 9200 4 x 1GE Network Module
GLC-TE 1000BASE-T standard
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX short wavelength; with DOM
GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH long-wavelength; with DOM
GLC-EX-SMD 1000BASE-EX long-wavelength; with DOM
GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX extended distance; with DOM
C9200-NM-BLANK Catalyst 9200 BLANK Network Module

Thông tin đặt hàng

Cisco Catalyst C9200L-24P-4G-A

Cấu hình Switch C9200L-24P-4G-A – Cisco Switch Catalyst 9200
Chi tiết mô tả kỹ thuật Catalyst 9200L 24-port PoE+ 4x1G uplink Switch, Network Advantage
Price list US$2,745.00
Giá bán tại Hà Nội (HN) và Sài gòn (HCM) Liên hệ qua Email để có C9200L-24P-4G-A giá tốt hơn

Down loard tài liệu Catalogue chính hãng Switch Cisco 9200

Cisco 9200 datasheet

Tại sao bạn nên chọn thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9200L C9200L-24P-4G-A?

Switch Cisco Catalyst C9200-24P-4G-A

Bạn có muốn Switch Cisco 9200L 24 và 48 cổng này không ? Cisco C9200L-24T-4X-A ; Cisco C9200L-48T-4G-A ; Cisco C9200L-48P-4G-A 

Các tìm kiếm liên quan đến C9200L-24P-4G-E : C9200-24P A ; C9200L-STACK-KIT ; Cisco Catalyst 9200 Series switches ; C9200-48T-A ; C9200-STACK

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “C9200L-24P-4G-A”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *